แนะนำร้านปืนสวัสดิการ สน.สก.หน่อยครับ

<< < (3/5) > >>

tt0137:
    ของผมประสานทางร้าน  ไดรับการแนะนำดีมากๆๆๆๆ   เอกสารครบทุกอย่าง  ส่ง EMS วันพฤหัสที่ 26 ม.ค.55  ถึง  27 ม.ค.55  และประสานโอนเงินทันที  ร้านปืนส่งทางเครื่องบิน   เข้าไปรับที่สนามบิน  วันเสาร์ท่  28 ม.ค.55  ปืนสั้น สน.สก. CZ97B      "  เร็วปานสายฟ้าฟาด   หจก.นคารบาลกันส์ ฯ   "     ยืนยันครับ

Ro@d - รักในหลวง:
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=66118.0;topicseen

ร้านนี้ ติดต่อทุกอย่าง ทางโทรศัพท์ และได้รับปืน ทาง ปณ.   

ซื้อแล้ว สบายใจมากครับ พี่ตา-พี่แต๋ว เจ้าของร้านอัธยาศัย เยี่ยม ดีมาก ครับ. :D

thaimtb:
ขออนุญาต จขกท ถามเพิ่มเติมนะครับ
อยากทราบว่า ร้านไหนมี les baer รุ่น monolith heavyweight
ที่รับของที่ร้านได้เลยบ้างครับ มีป.3  แล้วครับ
ขอบคุณครับ ::014::

พญาจงอาง +รักในหลวง+:
อยากได้ลูกโม่ลำกล้อง2นิ้วไว้พกพา แต่ชอบความจุมากกว่า5นัด ไม่ทราบว่าSmithรุ่น686 ขนาด.38มีเข้ามาร้านไหนบ้าง ::014::

สีอำพัน-รักในหลวง:
อ้างจาก: พญาจงอาง +รักในหลวง+ ที่ มีนาคม 31, 2012, 10:02:27 AM

อยากได้ลูกโม่ลำกล้อง2นิ้วไว้พกพา แต่ชอบความจุมากกว่า5นัด ไม่ทราบว่าSmithรุ่น686 ขนาด.38มีเข้ามาร้านไหนบ้าง ::014::

ตอนนี้สมิธกลายเป็นของแพง และหายากไปแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว