๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:34:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11-12 กพ.55 อบรมยิงปืน ขั้นสูง (Advance) ค่ายตากสินเชียงใหม่  (อ่าน 16907 ครั้ง)
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:57:22 AM »

สรุปแล้วอุปกรณ์เข็มขัด,กางเกง นะนำ 511 ในเวปนี้ราคายุติธรรมดี แม้แต่ซองปืน หากเอาแน่นหนา วิ่งแล้วไม่หล่น แบคฮอร์ค พร้อมซองแมคอาจจะเป็นแบบ padle ก็ใช้ได้ราคาเบาหน่อย ส่วนที่กันเสียง ผมใช้แบบสายสีส้มของสามเอ็ม อันละ 35 บาทตามร้านขายยามีขายทุกร้าน แบบครอบหูผมก็มีมันหนัก ใส่แล้วทำให้เวียนหัว อีกอย่าง ใส่แบบสีส้มจะได้ยินเสียงปืนบ้าง ออกรดชาดดี จะได้ค้นเคยกับเสียงปืน ดังนั้นหากเกิด สภาวะฉุกเฉินจริงๆ แล้วคงไม่มีใครได้ทันใส่ที่กันเสียงละครับ ล่อกันสดๆ เลย เอาไว้เจอกันในงานอบรมนะครับ ลุงขอฝากตัวด้วยคน อายุมากแล้วสายตาไม่ค่อยดี แต่มีความจำเป็นบางครั้งต้องป้องกันตัวเองในงานที่ทำเป็นอาชีพอยู่ ลืมอีกอย่างหากใครมีอุปกรณืป้องกัน เข่า ศอก ก็น่าจะนำมาด้วย หรือจะหยิบยืมพวก บีบีกันของลูกมาใช้ก็ไม่ผิกกติการนะครับ หลงรัก
Oicq Momosang
Spirit For Christ
Jr. Member
**

คะแนน 0

หล่ะอ่อนเล็ก เด็กหัดยิง "Tarksin"

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:00:36 PM »

สรุปแล้วอุปกรณ์เข็มขัด,กางเกง นะนำ 511 ในเวปนี้ราคายุติธรรมดี แม้แต่ซองปืน หากเอาแน่นหนา วิ่งแล้วไม่หล่น แบคฮอร์ค พร้อมซองแมคอาจจะเป็นแบบ padle ก็ใช้ได้ราคาเบาหน่อย ส่วนที่กันเสียง ผมใช้แบบสายสีส้มของสามเอ็ม อันละ 35 บาทตามร้านขายยามีขายทุกร้าน แบบครอบหูผมก็มีมันหนัก ใส่แล้วทำให้เวียนหัว อีกอย่าง ใส่แบบสีส้มจะได้ยินเสียงปืนบ้าง ออกรดชาดดี จะได้ค้นเคยกับเสียงปืน ดังนั้นหากเกิด สภาวะฉุกเฉินจริงๆ แล้วคงไม่มีใครได้ทันใส่ที่กันเสียงละครับ ล่อกันสดๆ เลย เอาไว้เจอกันในงานอบรมนะครับ ลุงขอฝากตัวด้วยคน อายุมากแล้วสายตาไม่ค่อยดี แต่มีความจำเป็นบางครั้งต้องป้องกันตัวเองในงานที่ทำเป็นอาชีพอยู่ ลืมอีกอย่างหากใครมีอุปกรณืป้องกัน เข่า ศอก ก็น่าจะนำมาด้วย หรือจะหยิบยืมพวก บีบีกันของลูกมาใช้ก็ไม่ผิกกติการนะครับ หลงรัก

ผมก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ.....
ผมก็คิดอยู่ว่าจะเอาทั้งซองปืน ซองแม็ก ของบีบีไปใช้ อิอิ หลงรัก หลงรัก

+-จงน้อมใจถ่อม ยอมฟัง คำสอนสั่ง จากผู้มีปัญญา-+
Jr. Member
**

คะแนน 0

หล่ะอ่อนเล็ก เด็กหัดยิง "Tarksin"

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:18:17 PM »

ใกล้แล้ว ใกล้แล้ว............

คิดถึงพี่ๆ ทุกคนจัง! (เชื่อได้ป่าวเนี๊ย) โดนชก

อิอิ ตื่นเต้นครับ ไม่รู้จะเตรียมตัวไปยังไง แต่ก็ยังเตรียมใจไปอบรม เกินร้อยครับ เยี่ยม เยี่ยม

+-จงน้อมใจถ่อม ยอมฟัง คำสอนสั่ง จากผู้มีปัญญา-+
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:03:34 PM »

จอง อีก 4 ท่าน (รอชื่อจริง)
คุณ นานา จากรุ่น 7
คุณ ทิพย์ จากรุ่น 9
คุณ ตั๋ม
คุณ จูลี่ จากรุ่น 8
รวมแล้ว 21 คน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:07:32 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 04:40:45 PM »

จอง อีก 4 ท่าน (รอชื่อจริง)
คุณ นานา จากรุ่น 7
คุณ ทิพย์ จากรุ่น 9
คุณ ตั๋ม
คุณ จูลี่ จากรุ่น 8
รวมแล้ว 21 คน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  Grin
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 04:51:36 PM »

พรุ่งนี้พวกเราทั้งหมดเจอกันนะครับไม่รู้เวลาเขาเริ่มกี่โมงแน่ ผมจะออกเวร 08:30 น. น่าจะทันเวลาอยู่ หลงรัก
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 07:38:20 PM »

พรุ่งนี้พวกเราทั้งหมดเจอกันนะครับไม่รู้เวลาเขาเริ่มกี่โมงแน่ ผมจะออกเวร 08:30 น. น่าจะทันเวลาอยู่ หลงรัก

คงจะเริ่ม กัน ประมาณ 9 โมงเช้าอะพี่
ตอนอบรม พื้นฐาน ผมขี่มอไซค์ จากลำพูนไป หนาวมากๆ
คืนนี้ขอนอนเชียงใหม่ละกัน จะได้ไม่ต้องรีบร้อน ^^   แล้วเจอกันครับ พี่ๆทุกท่าน

Darth Vader
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 08:52:55 PM »

เสียดายว่าจะไปแน่ๆ แต่มีภารกิจเร่งด่วนแทรกมากระทันหัน
อดเลย ไมรู้ว่าจะมีอีกหรือเปล่าครับ
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 09:41:41 PM »

ตอนนี้เกินโควต้าที่เขาจำกัดไปหนึ่งคนแล้วแต่วิทยากรบอกยังรับได้สะบาย หลงรัก
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 08:02:17 PM »

วันนี้มันสุดยอดครับพี่......ไม่เคยยิงอะไรอย่างนี้มาก่อนเลย!

มันดีถ้ามีรู (รูลูกกระสุนตรงเป้านะ)

ถ้าไม่มี ลบ 10 คะแนน ใช่ปะครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:56:26 AM »

วันนี้สนุกสนานเข้มข้นกว่าเมื่อวานครับ
อบรมเสร็จเชิญรับประทานอาหารเย็นร่วมกันนะครับ

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 06:54:52 PM »

จบคอร์ดนี้แล้ว...อยากเป็นนักกีฬาเลยเรา ^^

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:18:40 PM »

จบคอร์ดนี้แล้ว...อยากเป็นนักกีฬาเลยเรา ^^

Grin Grin Grin  เค้าเรียกว่าโรคติดต่อ  Grin
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:14:34 AM »

อ้างถึง
    เค้าเรียกว่าโรคติดต่อ 

ต้องหายาฉีดด่วน!.....เอ๊ย ไม่ใช่ หาเวลาว่างก่อน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:47:12 AM »

คนแก่อย่างเราเวลาเดินยิงดันไปล่อตัวประกันไปด้วยเลยถูกหักคะแนไปตามระเบียบครับผมรีบกลับก่อนเพราะยืนทั้งวันเหนื่อยมากเลยไม่ได้ร่วมงานเลี้ยงกับคนอื่นครับ เอาไว้คราวหน้าจะได้ไปเยี่ยมสนามบ่อยๆ หลงรัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์