๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 12:04:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11-12 กพ.55 อบรมยิงปืน ขั้นสูง (Advance) ค่ายตากสินเชียงใหม่  (อ่าน 16909 ครั้ง)
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:54:28 PM »

เชิญมาร่วมกิจกรรมด้วยกันนะครับ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:56:44 PM โดย ongs@ » บันทึกการเข้า

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:58:06 PM »

หลักสูตรเข้มข้น ควบคุมดูแลใกล้ชิด เป็นกันเอง

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 01:49:58 PM »

เพิ่มรายชื่อผู้เข้าร่วมอบรมอีก2ท่านครับ
คุณศุภวัฒน์ วิชาเจริญ
คุณมาโนชย์ วงศ์จีโน

ขอบพระคุณมากครับ                                                                                                                               

agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 02:49:55 PM »

รายชื่อผู้ประสงค์เข้ารับการอบรม
วันที่ 6 กพ. 55
1.  คุณวีรเดช           ภู่พิสิฐ            ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8     (ชำระเงินแล้ว)
2.  คุณพิสิฐ             ภู่พิสิฐ             ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8    (ชำระเงินแล้ว)
3.  คุณประกฤต        ภู่พิสิฐ            ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8    (ชำระเงินแล้ว)
4.  คุณเมธา             พุกเพชร         ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8
5.  คุณเพิ่มศักดิ์        จีนต้น            ใช้สิทธิ์เจ้าหน้าที่ของรัฐที่มีความจำเป็นต้องใช้อาวุธปืน ในชีวิตประจำวัน
6.  คุณนคร             ชัยตามล        ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7
7.  คุณอัมพันธ์         ชัยตามล         ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7
8.  คุณธนูศักดิ์        สุรินทร์           ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9 (ชำระเงินแล้ว)
9.  คุณวิโรจน์          เป็นบุญ          (เวป อวป.)  
10.คุณสุปรีดิ์          เฉลิมจันทร์      (เวป อวป.) (ชำระเงินแล้ว)  
11.คุณสุระโยธิน     ธนะสุวัตถิ์        ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
12.คุณฉัฐญาณัฏฐ์   ไกรชวินยง       ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
13.คุณพงษภัทร      ไกรชวินยง      ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
14.คุณศุภวัฒน์       วิชาเจริญ        (เวป อวป.)   (ชำระเงินแล้ว)
15.คุณมาโนชย์      วงศ์จีโน          (เวป อวป.)   (ชำระเงินแล้ว)
wasana1980
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 04:32:28 PM »

อบรม การยิงปืน เบื้องต้น จะมีอีกมั้ยค่ะ
พอดีไม่เคยยิงเลย
ขอบคุณค่ะ
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 07:58:06 PM »

อบรม การยิงปืน เบื้องต้น จะมีอีกมั้ยค่ะ
พอดีไม่เคยยิงเลย
ขอบคุณค่ะ

การอบรมเบื้องต้นสำหรับปีนี้ น่าจะมีอีกครั้งครับ ตอนนี้มีผู้สนใจหลายท่านที่ไม่สามารถมาอบรมได้
ในครั้งที่แล้ว จะขอให้ทางชมรมเปิดเพิ่ม ทางชมรมยินดีครับที่ได้รับความสนใจ แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับสมาชิก
ชมรมฯครับ เนื่องจากการจัดอบรมในแต่ละครั้งจะต้องวางแผนล่วงหน้าหลายเดือน เพราะสมาชิกในชมรมฯ
ต่างมีเวลาที่จำกัด ในครั้งที่ผ่านมานั้น ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านทั้งเบื้องหน้าและที่คอยสนับสนุน
อยู่เบี้องหลัง ที่ยอมสละเวลาอันมีค่ามาช่วยกิจกรรมของชมรมฯ ขอขอบคุณทุกท่านเป็นอย่างยิ่ง มา ณ.ที่นี้ ไหว้
ทั้งนี้ หากเปิดการอบรมฯ ท่างทีมงานจะแจ้งให้ท่านทราบ (กรุณาให้ที่ติดต่อใว้ด้วยครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:03:34 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
jabbjabb2
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 12:54:31 AM »

รับอยู่ก่อครับ ผมรุ่นเดวกับอ้ายนคร อ้ายฉอย ชื่อเจี๊ยบครับ

agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 08:51:17 AM »

รับอยู่ก่อครับ ผมรุ่นเดวกับอ้ายนคร อ้ายฉอย ชื่อเจี๊ยบครับ

จำได้ครับเจี้ยบ ขอชื่อ สกุลด้วยครับ
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 01:10:58 PM »

พงศกร เคลื่อนทอง (เจี๊ยบ)                           

Oicq Momosang
Spirit For Christ
Jr. Member
**

คะแนน 0

หล่ะอ่อนเล็ก เด็กหัดยิง "Tarksin"

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 02:36:22 PM »

จองครับ  จองๆๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ลงทะเบียนจองครับ (จองเสื้อชมรม รุ่นๆเก่าที่เหลืออยู่อะครับ)  น้ำลายหก น้ำลายหก

แฮะๆ จัดหาเสื้อชมรมรุ่นเก่าที่พอมีเหลือให้ทีครับ ผมจะไปซื้อในวัน เปิดอบรม ขั้นสูง
เบอร์ M นะครับ ^_________^
ถ้าลายไม่ซ้ำกัน เหลือแต่ L ก็เอาครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ พี่ๆทุกท่าน ไหว้ ไหว้

+-จงน้อมใจถ่อม ยอมฟัง คำสอนสั่ง จากผู้มีปัญญา-+
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 03:05:54 PM »

รายชื่อผู้ประสงค์เข้ารับการอบรม
1.  คุณวีรเดช           ภู่พิสิฐ            ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8     (ชำระเงินแล้ว)
2.  คุณพิสิฐ             ภู่พิสิฐ             ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8    (ชำระเงินแล้ว)
3.  คุณประกฤต        ภู่พิสิฐ            ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8    (ชำระเงินแล้ว)
4.  คุณเมธา             พุกเพชร         ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 8
5.  คุณเพิ่มศักดิ์        จีนต้น            ใช้สิทธิ์เจ้าหน้าที่ของรัฐที่มีความจำเป็นต้องใช้อาวุธปืน ในชีวิตประจำวัน
6.  คุณนคร             ชัยตามล        ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7
7.  คุณอัมพันธ์         ชัยตามล         ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7
8.  คุณธนูศักดิ์        สุรินทร์           ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9 (ชำระเงินแล้ว)
9.  คุณวิโรจน์          เป็นบุญ          (เวป อวป.) (ชำระเงินแล้ว)
10.คุณสุปรีดิ์          เฉลิมจันทร์      (เวป อวป.) (ชำระเงินแล้ว)  
11.คุณสุระโยธิน     ธนะสุวัตถิ์        ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
12.คุณฉัฐญาณัฏฐ์   ไกรชวินยง       ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
13.คุณพงษภัทร      ไกรชวินยง      ผู้แสดงความจำนงค์ในการอบรมเบื้องต้นรุ่น 9
14.คุณศุภวัฒน์       วิชาเจริญ        (เวป อวป.)   (ชำระเงินแล้ว)
15.คุณมาโนชย์      วงศ์จีโน          (เวป อวป.)   (ชำระเงินแล้ว)
16.คุณพงศกร        เคลื่อนทอง       ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7   (ชำระเงินแล้ว)
17.คุณธีระศักดิ์       จารุวัฒนกุล         ต่อเนื่องจากเบื้องต้นรุ่น 7   (ชำระเงินแล้ว)
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 03:10:21 PM »

พงศกร เคลื่อนทอง (เจี๊ยบ)                          

จากรุ่น 7

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
รุ่น  7 มาแล้ว สี่ ท่าน
รุ่น  8 มาแล้ว สี่ ท่าน
รุ่น  9 มาแล้ว สี่ ท่าน
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 03:12:32 PM »

จองครับ  จองๆๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ลงทะเบียนจองครับ (จองเสื้อชมรม รุ่นๆเก่าที่เหลืออยู่อะครับ)  น้ำลายหก น้ำลายหก

แฮะๆ จัดหาเสื้อชมรมรุ่นเก่าที่พอมีเหลือให้ทีครับ ผมจะไปซื้อในวัน เปิดอบรม ขั้นสูง
เบอร์ M นะครับ ^_________^
ถ้าลายไม่ซ้ำกัน เหลือแต่ L ก็เอาครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ พี่ๆทุกท่าน ไหว้ ไหว้

เดี๋ยวหาให้นะครับ
Oicq Momosang
Spirit For Christ
Jr. Member
**

คะแนน 0

หล่ะอ่อนเล็ก เด็กหัดยิง "Tarksin"

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:05:06 PM »

ไหว้ เยี่ยม ไหว้ ขอบคุณครับ พี่   ไหว้ เยี่ยม ไหว้

+-จงน้อมใจถ่อม ยอมฟัง คำสอนสั่ง จากผู้มีปัญญา-+
agree
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 12:31:00 PM »

อุปกรณ์ที่จำเป็นต้องใช้ในการอบรมฯ(ขออนุญาตใช้รูปจากเวปครับ)

หมายเหตุ อุปกรณ์ต่างๆมีจำหน่ายทั่วไปครับ หรือ ลองไปดูที่ร้านกุลธิราภันฑ์
                 แถว แจ่งศรีภูมิ ใกล้ๆวัดป่าเป้าครับ (บอกว่าซื้อเพื่อไปอบรมฯ ทางร้านจะแนะนำให้ครับ)

กางเกง ควรเป็นกางเกงขายาวเพราะ ต้องคุกเข่า ครับ
เข็มขัด ควรเป็นเข็มขัดที่สามารถรับน้ำหนักปืนได้ดี

ซองพกนอก

แบบซองผ้า ราคาไม่แพง

แบบซอง พลาสติก ก็มีให้เลือกหลายแบบ

มีทั้ง ของแท้และเทียม แยกกันแทบไม่ออก
ซองแม๊ก

แว่นตา

ที่อุดหู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:34:37 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์