๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:24:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมกีฬายิงปืน ปี49 ของสมาคมยิงปืนแห่งประเทศไทย  (อ่าน 4765 ครั้ง)
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2005, 04:09:11 PM »

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ให้ เนื่องจากผมเป็นคนบ่นว่ายังไม่ออก

วันนี้ออกแล้วจ้า ก่อนปีใหม่จ๋องวัน  Grin

http://www.thaishooting.com/Program_49.doc

ปีหน้าจะไปปล่อยไก่ที่สมาคมแล้วจ้า...

คิวต่อไปขอเป็นปล่อยเป็ดแล้วกัน...แถวๆนวมินทร์ อิอิอิ ว่าแต่จะเหลือแข่งลูกโม่กันกี่คนอ่ะ
สงสัยต้องรวมพลคนอยากยิง IPSC ลูกโม่  Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2005, 04:13:35 PM โดย DoubleAlpha » บันทึกการเข้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 12:24:17 AM »

ครบแล้วลุยเลยครับท่าน Jerry Jr. Grin Grin Grin ผมชอบดูคนยิงลูกโม่ IPSC มากเลย มันสวยงาม จะลงแมทช์ไหนบอกด้วย

World Shoot 2008 รออยู่ครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:26:40 PM »

ตารางแข่งของสมาคมดูได้แค่คร่าวๆ เพราะเลื่อนบ่อยมากๆ ถ้าไม่ตามข่าวบ่อยๆไม่มีทางรู้ว่าตกลงยังมีแข่งอยู่หรือว่าเลื่อนไปแล้ว Tongue

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:35:20 PM »

ถูกต้องน่ะคร๊าบบบบบบ Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 09:22:30 PM »

ตารางแข่งของสมาคมดูได้แค่คร่าวๆ เพราะเลื่อนบ่อยมากๆ ถ้าไม่ตามข่าวบ่อยๆไม่มีทางรู้ว่าตกลงยังมีแข่งอยู่หรือว่าเลื่อนไปแล้ว Tongue

แต่ก็มาเข้าแข่งทันทุกครั้งเลยนะจ๊ะน้องต้น......แสดงว่าสายข่าวดี

MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 06:51:50 AM »

แต่ก็มาเข้าแข่งทันทุกครั้งเลยนะจ๊ะน้องต้น......แสดงว่าสายข่าวดี

ปีนี้จะเริ่มยิงให้ครบทั้ง 5 ประเภทแล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปรอดหรือเปล่า เพราะว่าต้องกลับเข้าเรียนเฉพาะทางที่ ศิริราชตอน มิ.ย. ครับ อยากจะมีโอกาสติดธงรับใช้ชาติซักแมทช์แบบที่คุณลุง คุณพ่อและน้องชายทำได้แล้วอ่ะครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 09:50:43 AM »

ปีนี้จะเริ่มยิงให้ครบทั้ง 5 ประเภทแล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปรอดหรือเปล่า เพราะว่าต้องกลับเข้าเรียนเฉพาะทางที่ ศิริราชตอน มิ.ย. ครับ อยากจะมีโอกาสติดธงรับใช้ชาติซักแมทช์แบบที่คุณลุง คุณพ่อและน้องชายทำได้แล้วอ่ะครับ

สายเลือดทีมชาติอย่างน้องต้นพี่เชื่อว่าทำได้แน่นอนครับ.....จะเอาใจช่วยในฐานะพี่น้องกัน...และจะให้ช่วยอะไรภายในสมาคมฯก็บอกนะครับ ยินดีสนับสนุนเสมอ

bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 12:06:46 PM »

น่าสนใจ...

หน้า: [1]
  พิมพ์