๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:41:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะซื้อปืนกระบอกแรกในชีวิต CZ 452 SUPERMATCH , CZ 455 , CZ 452 LUX อันไหนดี  (อ่าน 7168 ครั้ง)
JACKIERC
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 08:48:38 PM »

ช่วยแนะนำหน่อยครับ มือใหม่มากครับ ราคาด้วยครับ จะเอาไปยิงในสนามกับในป่าครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin
JACKIERC
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 10:26:12 AM »

สุดท้ายได้ standard เพราะของไม่มีรออีก 4 เดือน ใครจะรอไหว เวรกำ อยากรู้ว่ารุ่น standard แตกต่างกับรุ่นอื่นยังไงบ้างครับ  Grin
AO.
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:12:20 PM »

.ได้ ๔๕๒ standard ใช่มั้ย ครับ ตัวนี้ ก็สวย น่าใช้  หนัก ๓ กก ผมก็มีอยู่ ๑ หน่วยตอนนี้ ชโลมน้ำมันเก็บเลิกใช้แล้วล่ะ ผมว่าลำกล้องมันยาวเกินไปหน่อย .รุ่น ๔๕๕ ก็น่าใช้ครับ ลำกล้องสั้นดี

..แตกต่างจากรุ่น LUX คือ รุ่น LUX จะแกะลายเช็คเกอร์ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2012, 01:14:08 PM โดย AO. » บันทึกการเข้า
JACKIERC
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 10:05:02 PM »

ผมกะว่าได้ปืนแล้วจะไปเปลี่ยนพานท้ายปืนเห็นในเว็บคนไทยทำขายอยู่สวยมากครับ แต่ผมยังมีปัญหาต่อว่า ถ้าเราเปลี่ยนพานท้ายปืนแล้ว ไอ้เจ้าเลข กท ตรงพานท้ายจะทำยังไงครับ ต้องไปให้เขาตอกเลขที่พานท้ายอันใหม่ด้วยไหมครับ แล้วจะให้ที่ไหนเขาตอกให้ครับ ฝากถามในกระทู้ด้วยครับ  Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์