๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:16:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันรบหลักคืนสู่เหย้า ชาว ศรภ. '49  (อ่าน 26730 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 04:42:53 PM »

ชมรมสโมสรยิงปืนศูนย์รักษาความปลอดภัย (ศรภ.) 17 รามอินทรา
ขอเชิญศิษย์ทำนองรบหลักทุกรุ่น  ร่วมแข่งขันยิงปืนและพบปะสังสรรค์สมานสามัคคี
ของหมู่เหล่าชาว ศรภ. เนื่องในวันรบหลักคืนสู่เหย้า ปี 2549
วันเสาร์ที่ 4 และวันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2549 ณ สนามยิงปืน ศรภ.

ประเภทการแข่งขัน
1.   แข่งขันยิงปืนระบบทำนองรบหลัก   
- ประเภท ก. 100% ขึ้นไป       
- ประเภท ข. 95% ต่ำกว่า 100%       
- ประเภท ค. ต่ำกว่า 95%        
ทั้งปืนออโตและปืนลูกโม่

2.   แข่งขันยิงปืนสั้นชาวบ้าน 10 นัด 2 นาที   
- ประเภท 25 เมตร มือโปร มือทั่วไป และประเภทสุภาพสตรี       
- ประเภท 15 เมตร มือโปร มือทั่วไป และประเภทสุภาพสตรี

3.   แข่งขันยิงปืนสั้นโบวลิ่งพิน   
- ประเภทมือโปร มือทั่วไป และประเภทสุภาพสตรี

4.   แข่งขันยิงปืนลูกซองระบบต่อสู้   
- ประเภทปืนลูกซองออโต มือโปร และมือทั่วไป       
- ประเภทปืนลูกซองปั๊มแอ๊คชั่น มือโปร และมือทั่วไป

จบการแข่งขันเย็นวันอาทิตย์ ขอเชิญสมาชิกและนักกีฬาทุกท่าน ร่วมสังสรรค์ รับประทานอาหาร
ในพิธีมอบรางวัล โดยพร้อมเพรียงกัน ณ บริเวณหน้าสนามยิงปืน
สอบถามรายละเอียดได้ที่.... ฝ่ายประชาสัมพันธ์ชมรมฯ 
หมายเลขโทรศัพท์ 0-2522-2231 ทุกวัน (ยกเว้นวันพุธ) เวลา 09-00.-17.00 น. 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2006, 07:10:51 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 12:02:48 PM »

รับทราบครับ...

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2006, 08:07:04 AM »

..พบกันครับท่าน  Grin
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2006, 11:24:37 PM »

เมื่องาน Gun & Gin รุ่น 99 ขาดกำลังสำคัญอย่างพี่ BSW ไป เลยอดถ้วยประเภททีม คราวนี้มีพี่ BSW มา สู้ตายครับผม!!!

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2006, 12:52:08 PM »

...มีท่านรองปิ๊กฯ  กับท่านหมอและน้องอู  ก็สู้ได้แล้วแหละครับท่าน... Grin 

เอาครับ...ร่วมด้วยช่วยกัน... หลงรัก

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2006, 03:05:21 PM »

รุ่น 99 นี่น่ากลัวกวาดถ้วยแน่ๆ ผมรุ่น27 สมาชิกรุ่นหายไปหมดแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2006, 02:53:50 PM »

ครับรุ่น 99 กำลังสด  มาแรงจริง ๆ  

ฮิม (Him ...)
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2006, 07:24:30 PM »

ครับรุ่นนี้มีทั้งมือร้อย ทั้งเสื้อสามารถ น่ากลัวจริงๆ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2006, 11:34:28 PM »

ครับรุ่นนี้มีทั้งมือร้อย ทั้งเสื้อสามารถ น่ากลัวจริงๆ

มือห้า-หกร้อยยังมีเลยครับ  Grin

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 25, 2006, 08:47:57 AM »

มือห้า-หกร้อยยังมีเลยครับ  Grin

....ท่าน วมต.กับ ท่านหมอต้น กำลังเก็บสะสมอย่างเต็มที่อยู่ครับ.....เก็บไว้รับพร้อมรุ่น 100 เลยครับ

..น่าเสียดายที่เป้าฯของผม  (เป้าเสื้อฯ...แผ่นที่มีลายเซ็นต์ท่านอัศวินฯ ท่านอ๋อง Grin)   จนถึงบัดนี้  ยังหาไม่พบเลยครับ Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2006, 09:00:35 AM โดย BSW » บันทึกการเข้า
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 25, 2006, 10:19:26 AM »

ไม่เป็นไร เอา 100 อีก(หลายๆ)ใบ แล้วค่อยให้พี่อ๋องเซ็นต์อีกรอบก็ได้เจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 25, 2006, 08:26:27 PM »

....ท่าน วมต.กับ ท่านหมอต้น กำลังเก็บสะสมอย่างเต็มที่อยู่ครับ.....เก็บไว้รับพร้อมรุ่น 100 เลยครับ

..น่าเสียดายที่เป้าฯของผม  (เป้าเสื้อฯ...แผ่นที่มีลายเซ็นต์ท่านอัศวินฯ ท่านอ๋อง Grin)   จนถึงบัดนี้  ยังหาไม่พบเลยครับ Cry

เป้าเสื้ออยู่ที่กระผมเองครับ เก็บไว้ให้ตั้งแต่วันโน้นนน.....ลืมเอามาให้พี่ทุกที แหะ แหะ Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 25, 2006, 09:51:16 PM »

เป้าเสื้ออยู่ที่กระผมเองครับ เก็บไว้ให้ตั้งแต่วันโน้นนน.....ลืมเอามาให้พี่ทุกที แหะ แหะ Grin

...ไชโย..ดีใจจริงๆครับ หลงรัก     

....ว่าแต่ว่า  ท่านปิ๊กฯไม่ได้อำกันนะครับ  เห็นครูตุ๋ยว่า  สงสัยจะไปอยู่ที่ร้านรับซื้อกระดาษ??

....ขอรบกวนท่านรองปิ๊กฯด้วยครับ   กรุณาติดมือมาให้ด้วยครับ  ที่สนามฟาร์มจระเข้  วันเสาร์ที่ 5 ก.พ.49   ถ้าท่านปิ๊ก ไม่ได้มาแข่ง ipsc

ที่ฟาร์มฯ   ผมจะให้พรรคพวกไปรับที่ สนง.ของท่าน  ก็ได้ครับ... Grin        ฮาๆๆๆๆๆๆ  ดีใจมากเลยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

(ขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่งเลยครับ   ที่เก็บไว้ให้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2006, 10:09:09 PM โดย BSW » บันทึกการเข้า
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 25, 2006, 10:43:56 PM »

...ไชโย..ดีใจจริงๆครับ หลงรัก     

....ว่าแต่ว่า ท่านปิ๊กฯไม่ได้อำกันนะครับ เห็นครูตุ๋ยว่า สงสัยจะไปอยู่ที่ร้านรับซื้อกระดาษ??

....ขอรบกวนท่านรองปิ๊กฯด้วยครับ กรุณาติดมือมาให้ด้วยครับ ที่สนามฟาร์มจระเข้ วันเสาร์ที่ 5 ก.พ.49 ถ้าท่านปิ๊ก ไม่ได้มาแข่ง ipsc

ที่ฟาร์มฯ ผมจะให้พรรคพวกไปรับที่ สนง.ของท่าน ก็ได้ครับ... Grin ฮาๆๆๆๆๆๆ ดีใจมากเลยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

(ขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่งเลยครับ ที่เก็บไว้ให้)

ครับพี่ ผมจะติดไปให้พี่วันที่ 5 ครับ Smiley
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2006, 07:10:38 PM »

ทาง สนาม ศรภ. ขอยกเลิกการแข่งขันประเภท IPSC ทั้งหมดครับ เหลือเพียงรบหลัก/ชาวบ้าน/โบวลิ่ง/ลูกซองต่อสู้ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 10
  พิมพ์