๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:24:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กฏกติกา IPSC ฉบับภาษาไทยใหม่ล่าสุด ปี 2006 - Download + สั่งซื้อ ได้ที่นี่ !!  (อ่าน 20776 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 09:29:54 AM »

ขอบคุณครับคุณอ๋อง...
ผมเห็นความตั้งใจ และมุ่งมั่นของหลายท่าน ในการที่สร้างและพัฒนา
แต่ก็เห็นอีกพวกมากลากไปอีกเยอะ ดีแต่ปาก Tongue Tongue

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 09:35:17 AM »

ขอบคุณครับคุณอ๋อง...
ผมเห็นความตั้งใจ และมุ่งมั่นของหลายท่าน ในการที่สร้างและพัฒนา
แต่ก็เห็นอีกพวกมากลากไปอีกเยอะ ดีแต่ปาก Tongue Tongue

ไม่มีไร...แค่เปรียบเทียบ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 08:02:19 PM »

พี่อ๋อง จะพิมพ์เมื่อไหร่...แล้วคิดว่าจะแจกมวลสมาชิกหรือจะขายครับ.....ถ้าแจกก็ดีนะ Grin Grinถ้าค่าใช้จ่ายไม่มากนัก เวลาต่อสมาชิกเราก็ให้เล่มหนึ่ง ถ้าได้ไปแล้วก็ไม่ต้องให้อีก. แค่เสนอความคิดเห็นให้พี่เสนอสมาคมนะครับ อย่าเข้าใจผิด... Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 09:25:50 PM »

พี่อ๋อง จะพิมพ์เมื่อไหร่...แล้วคิดว่าจะแจกมวลสมาชิกหรือจะขายครับ.....ถ้าแจกก็ดีนะ Grin Grinถ้าค่าใช้จ่ายไม่มากนัก เวลาต่อสมาชิกเราก็ให้เล่มหนึ่ง ถ้าได้ไปแล้วก็ไม่ต้องให้อีก. แค่เสนอความคิดเห็นให้พี่เสนอสมาคมนะครับ อย่าเข้าใจผิด... Grin Grin Grin

ผมยินดีจ่ายนะครับ....ขอให้พิมพ์เถอะ ก็เหมือนปชช.ต้องรู้กฎหมาย...นักยิงปืนต้องรู้กฎกติกาครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2006, 09:27:38 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 10:01:29 PM »

อ้างถึง
นักยิงปืนต้องรู้กฎกติกาครับ อิอิ

พูดอีกก็ถูกอีกเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 10:07:50 PM »

...ดีครับ  สำหรับสมาชิกตลอดชีพ  พิมพ์เสร็จก็แจกได้เลย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 02:24:51 PM »

...ดีครับ สำหรับสมาชิกตลอดชีพ พิมพ์เสร็จก็แจกได้เลย Grin

พี่CODA  กล่าวไว้ดีมากครับ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:04:30 PM »

Grin จะขายหรือจะแจกก็เอาครับ Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:11:19 PM »

...ผมว่ากติกาเป็นเรื่องสำคัญที่สมาชิกต้องทราบ  ควรแจกครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:57:51 PM »

จริงๆแล้วถ้าสมาคมมีงบประมาณเหลือ น่าจะพิจารณาพิมพ์แจกให้สมาชิกนะครับ อิอิ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

น้องเก่งครับ น้องคิดว่าสมาคมมีเงินเหลือมากมายหรือครับ ผมว่าลองนั่งคิดดีๆจะทราบว่ามันไม่เหลือมากอย่างที่คิดครับ เอาง่ายๆครับทุกวันนี้ทุกคนที่ทำงานนั้นทำด้วยใจทั้งนั้นครับ ไม่มีเงินเดือน สำรองค่าใช้จ่ายก่อน อุปกรณ์การแข่งก็ค่อยๆเพิ่มกัน สนามใหม่ก็ต้องเตรียมทำกัน ค่าสมาชิกคนละ 1000 บาทต่อปี ผมว่ามันไม่พอหรอก ค่าใช่จ่ายแฝงมันมากครับ
แต่ผมก็อยากให้แจกกฎ IPSC ฟรีเหมือนอย่างพี่แก้วบอกครับ ต่อให้ต้องควักเนื้อบ้างก็ตามเพื่อนักกีฬาจะได้ศึกษา หลังจากเขาได้ลองแล้วและสนใจจริงครับ จะได้ทราบว่ากฎมันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดหรอกครับ ถ้าเราฝึกฝนหน่อยมันก็ไม่มีปัญหา ส่วนเรื่องปืน กฎมันยากสำหรับนักกีฬาที่ไม่แน่ใจว่าเข้ามาแล้วจะดีไหม จะยิงนานไหม ถ้าติดเชื้ออย่างนักกีฬาที่ยิงอยู่ มันก็จะเข้าสู่ระบบเองแหละ มันจะพัฒนาด้วยตัวมันเอง โดยไม่ต้องบังคับครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2006, 09:00:59 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:04:57 PM »

ผมยังยืนยันว่า นักกีฬาต้องรู้กฎครับ....."แจก" หรือ"จ่าย" ก็เอาเลยครับ.....อยากได้ หลงรัก

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:17:18 PM »

เสนอไปแล้วเจ้าค่ะ...อยากให้ผู้ที่สนใจ(จริงๆ)เป็นผู้ครอบครองกฎเล่มนั้นเจ้าค่ะ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:32:48 PM »

เสนอไปแล้วเจ้าค่ะ...อยากให้ผู้ที่สนใจ(จริงๆ)เป็นผู้ครอบครองกฎเล่มนั้นเจ้าค่ะ

ขอบคุณครับ.......ค่าใช้จ่ายมีแน่ๆ พี่ยินดีจ่ายให้ได้กฎเล่มนั้นมาครอบครอง......

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:34:28 PM »

ดาวโหลดก็ได้ครับฉบับเก่าผมก็ปรินท์มาเย็บเล่มง่ายดีครับสะดวกไม่ต้องเป็นภาระกับผู้จัดทำ

สนใจจะศึกษากฏก็ดาวโหลดเอาครับทำแจกไม่เห็นด้วยครับแจกก็คือแจกผู้รับไม่ได้อยากอ่านแต่รับไปเพราะเค้าแจกก็มีครับ

ถ้าทำแจกให้กับผู้ที่มาขอก็ว่ากันไปอีกเรื่องครับแต่ถ้าเจอนักกีฬาทุกคนแจกหมดไม่เห็นด้วยครับ Grin

ทำขายอันนี้เห็นด้วยครับอยากอ่านก็คือต้องซื้อครับไม่ซื้อซื้อก็คือไม่อยากจะอ่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน (เขียนแล้วชักงง Grin)

ขอออกความคิดเห็นแค่นี้ครับ(อย่าเข้าใจผิดผมนะก๊าบบบ) Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:49:25 PM »

ข้าน้อยคิดเหมือนคุณวรกฤษ จึงเสนอให้ทำเป็นรูปเล่มขนาด pocket book จะได้เก็บในกระเป๋ายิงปืนได้เจ้าค่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์