๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 10:39:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นก Volquartsek for 10/22  (อ่าน 8101 ครั้ง)
SEK
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 09:57:18 PM »

Grinลองเจาะลดน้ำหนักดูครับ ให้ดูเพื่อเป็นแนวทางสำหรับท่านอื่นๆที่อยากลองของ แต่ขอเตือนไว้อย่างนะครับอะไหล่รูเกอร์ส่วนใหญ่ขึ้นรูปด้วยผงเหล็กอัด แข็ง แต่เปราะถ้าไม่มี EDM อย่าเสี่ยง Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 09:58:55 PM »

Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 04:02:34 AM »

Grin พี่เสกก็ช่างทำเนอะ ลดน้ำหนักแล้วการยิงเป็นอย่างไรบ้างครับ Grin
 Grin เดี๋ยวหาเข็มสำรองอาม่ามาลดน้ำหนักบ้างดีกว่า เพราะเข็มเดิมหนักมาก Grin

CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 06:59:53 PM »

เข็ม cz 452 ก็ใหญ่โตเหลือเกินถ้าจะเอามาเซาะร่องลดนน.หรือเจาะรู จะทำได้หรือไม่ครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 12:50:56 AM »

เข็มซีแซด  ลดน้ำหนักด้วยการเจียร์ส่วนกลม (หุ้มสปริง) เป็นสามเหลี่ยมครับ

คิดๆ อยู่ว่าจะทำให้เป็นสองชิ้นไปเลย คือแยกส่วนเข็มแทงชนวน กับ striker ออกจากกัน จะได้ลดน้ำหนักส่วนเคลื่อนตัวลงได้อีกหน่อย

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 08:41:44 PM »

เอามิลลิ่งเดินเป็นร่องได้มั้ยครับอาจารย์
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 10:13:23 PM »

ดร.ครับหมายถึงเข็มส่วนหลังที่ใหญ่ๆนั่นใช่ไหมครับ ปาดข้างออก 3 ด้าน เพื่อลดนำ้หนัก ลดแรงเสียดทาน แล้วกับเข็มของtoz35 ทำแบบเดียวกันนี้ได้หรือเปล่าครับ ผมเคยได้ยินว่า ดร.เคยแต่งให้สมาชิกฟรีพิสตอล

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 28, 2006, 08:27:27 PM »

ดร.ครับหมายถึงเข็มส่วนหลังที่ใหญ่ๆนั่นใช่ไหมครับ ปาดข้างออก 3 ด้าน เพื่อลดนำ้หนัก ลดแรงเสียดทาน แล้วกับเข็มของtoz35 ทำแบบเดียวกันนี้ได้หรือเปล่าครับ ผมเคยได้ยินว่า ดร.เคยแต่งให้สมาชิกฟรีพิสตอล

Grin Grin Grin

JA 008.
เด็กอะไรน่ารักจริงๆ
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 29, 2006, 07:27:13 PM »

Huh  คุณbbgun  อยากได้ดาวเพิ่มขนาดมากเลยหรือครับ  เห็นลงแทบทุกกระทู้   ถามเพราะอยากรู้   Huh

ยึดปืนจากคนไทย โจรผู้ร้ายคงยินดี
หน้า: [1]
  พิมพ์