๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 01:04:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 120 121 122 [123]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แมทช์พิเศษโพรดักชั่นล้วนๆ 8 เมษายน 2006( เปลื่อนจาก 29 มาเป็น 8 เมษา ครับ)  (อ่าน 253231 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1830 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 06:02:13 PM »

ถ้าไม่กล้าก็ส่งมา ผมจะซาวนำล้างให้สะอาดก่อนหุงเอง กินเองอร่อยยยย..... น้ำลายหก

กินคนเดียวแช่ง Grin Grin Grin ขอให้เจอตำหนวดดดดด Grin Grin Grin แบ่งมาซะดี ดี

ไม่ได้!....ผมจะกินข้าวไม่ได้กินแซนวิชชช...... Shocked Grin

อ๋ออ คือ แบบว่า แซนวิชไม่มีน่ะครับ มีแต่ Big Mc น่ะ Grin Grin

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1831 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 07:01:42 PM »

ถ้าไม่กล้าก็ส่งมา ผมจะซาวนำล้างให้สะอาดก่อนหุงเอง กินเองอร่อยยยย..... น้ำลายหก

กินคนเดียวแช่ง Grin Grin Grin ขอให้เจอตำหนวดดดดด Grin Grin Grin แบ่งมาซะดี ดี

ไม่ได้!....ผมจะกินข้าวไม่ได้กินแซนวิชชช...... Shocked Grin

อ๋ออ คือ แบบว่า แซนวิชไม่มีน่ะครับ มีแต่ Big Mc น่ะ Grin Grin

ทำคุย...อย่างกับว่ากล้าแน่ะ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #1832 เมื่อ: เมษายน 13, 2006, 01:34:21 AM »

ทำคุย...อย่างกับว่ากล้าแน่ะ Grin Grin
Grin Grin Grin เอ๊ะ พี่นาจาคร๊าบ !!! ผมดูแววตามาสเตอร์หนุ่มแล้วครับ ผมว่ากล้าแน่ๆครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก พ้ม เชียร์ค๊าบพี่หนุ่ม!!!

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1833 เมื่อ: เมษายน 13, 2006, 05:04:39 AM »

Grin Grin Grin เอ๊ะ พี่นาจาคร๊าบ !!! ผมดูแววตามาสเตอร์หนุ่มแล้วครับ ผมว่ากล้าแน่ๆครับพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก พ้ม เชียร์ค๊าบพี่หนุ่ม!!!
อ้างถึง

สร้างความร้าวฉาน  คืองานของคุณณณ......แต่สำหรับผมขอบอกว่ายากซ์  เพราะแฟนผมเชื่อใจผมคร๊าบบบบ..... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1834 เมื่อ: เมษายน 13, 2006, 12:44:52 PM »

Grin Grin Grin เอ๊ะ พี่นาจาคร๊าบ !!! ผมดูแววตามาสเตอร์หนุ่มแล้วครับ ผมว่ากล้าแน่ๆครับพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก พ้ม เชียร์ค๊าบพี่หนุ่ม!!!
อ้างถึง

สร้างความร้าวฉาน  คืองานของคุณณณ......แต่สำหรับผมขอบอกว่ายากซ์  เพราะแฟนผมเชื่อใจผมคร๊าบบบบ..... Grin

หากเจอกัน...จะลองดูว่าเชื่อใคร 5555

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1835 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 11:41:44 PM »

ทางผู้จัดได้สรุปค่าใช้จ่ายแล้ว จะเหลือเงินประมาณ 4 หมื่นบาท
ซึ่งทางผู้จัดจะเก็บไว้เป็นทุนในการจัดการแข่งขันในครั้งต่อไปนะครับ Wink

ยินดีด้วยนะครับ..........คณะผู้จัดการแข่งขันคงจะหายเหนื่อยกันแล้ว......และมีแรงกายแรงใจที่จะจัดอีก(ในปีนี้)

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1836 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 05:23:23 PM »

ทางผู้จัดได้สรุปค่าใช้จ่ายแล้ว จะเหลือเงินประมาณ 4 หมื่นบาท
ซึ่งทางผู้จัดจะเก็บไว้เป็นทุนในการจัดการแข่งขันในครั้งต่อไปนะครับ Wink

ยินดีด้วยนะครับ..........คณะผู้จัดการแข่งขันคงจะหายเหนื่อยกันแล้ว......และมีแรงกายแรงใจที่จะจัดอีก(ในปีนี้)

.....ยอดเยี่ยมไปเลย    จัดครั้งใหม่คงต้องหายืมปืนไปร่วมด้วยแล้วล่ะครับ หลงรัก
หน้า: 1 ... 120 121 122 [123]
  พิมพ์