๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 12:18:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนชอบดื่ม  (อ่าน 63030 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #255 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 09:49:26 PM »

แก้วแบบนี้ผมใช้ไม่ได้หรอกครับพี่เข้ม พอสักห้าเป็กแล้วผมเริ่มรุงรัง  ของผมต้องใบที่ก้นหนาๆน่ะครับ กระดกแล้ววางโป๊ก
เหมาะแล้วครับ ที่ทั่นชอบดวด วอสก้า มันต้องอารมณ์นั่น อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ธนัท รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 373

« ตอบ #256 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 07:54:56 PM »

ร่างกายต้องการบลูยิน สดใสรื่นเริง....ในวันเปียกแฉะ...

ถึงขู่ฆ่าล้างโคตรก็ไม่หวั่น จะสู้กันไม่หลบหนีหาย สู้ตรงนี้สู้ที่นี่สู้จนตาย ถึงเป็นคนสุดท้ายก็ลองดู บ้านเมืองเราเราต้องรักษา อยากทำลายเชิญมาเราสู้ เกียรติศักดิ์ของเราเราเชิดชู เราสู้ไม่ถอยจนก้าวเดียว
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #257 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 02:29:17 PM »

น้าชอบแบบใส่พลอยหรือครับ ผมชอบเฉยๆ ก็เอาแช่น้ำแข็งทั้งขวด ให้เย็น แล้วก็แก้วช็อต วาบสู่ลำคอ

ไม่ก็ผสมกับ ชเวป โทนิก......เปรี้ยวๆหอมสดชื่นครับ.........

บอมเบย์ บลูแซฟไฟร์ตัวนี้ว่าเด็ดแล้ว....หากเจอเจ้านี่ ลองดูครับ ว่าขะเป็นเช่นไร? จะมีข้อแยกแยะได้ อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #258 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 03:51:16 PM »

ร่างกายต้องการบลูยิน สดใสรื่นเริง....ในวันเปียกแฉะ...

เห็นยี่ห้อ Bombay Sapphire และสีฟ้าพร่อง-ฟู แล้วนึกถึง หน้าปัดนาฬิกา.. และท้องอุ่น ๆ Wanted จริง ๆ ครับ   Grin

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 373

« ตอบ #259 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 05:16:39 PM »

น้าชอบแบบใส่พลอยหรือครับ ผมชอบเฉยๆ ก็เอาแช่น้ำแข็งทั้งขวด ให้เย็น แล้วก็แก้วช็อต วาบสู่ลำคอ

ไม่ก็ผสมกับ ชเวป โทนิก......เปรี้ยวๆหอมสดชื่นครับ.........

บอมเบย์ บลูแซฟไฟร์ตัวนี้ว่าเด็ดแล้ว....หากเจอเจ้านี่ ลองดูครับ ว่าขะเป็นเช่นไร? จะมีข้อแยกแยะได้ อิๆๆ

...เปลี่ยนสี....เปลี่ยนกลิ่น บ้างแหละครับ...
...ปกติ...ก็ยิน+โทนิค...
...บางทีบางครั้งก็ผสมกับน้ำส้ม (ออเร้นจ์บลอสซั่ม) ผสมกับน้ำมะนาว (จิมเลท) ผสมบลูครูราโซ่+สไปรท์ (บลูยิน)
แต่เปรี๊ยบ....เพียว ๆ นี่ ผมยกธงขาวยอมแพ้มาแต่ไกล.... ขำก๊าก
ว่าแต่ว่า...เจ้าเฮนดริกซ์ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ถึงขู่ฆ่าล้างโคตรก็ไม่หวั่น จะสู้กันไม่หลบหนีหาย สู้ตรงนี้สู้ที่นี่สู้จนตาย ถึงเป็นคนสุดท้ายก็ลองดู บ้านเมืองเราเราต้องรักษา อยากทำลายเชิญมาเราสู้ เกียรติศักดิ์ของเราเราเชิดชู เราสู้ไม่ถอยจนก้าวเดียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 373

« ตอบ #260 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 05:19:06 PM »

เห็นยี่ห้อ Bombay Sapphire และสีฟ้าพร่อง-ฟู แล้วนึกถึง หน้าปัดนาฬิกา.. และท้องอุ่น ๆ Wanted จริง ๆ ครับ   Grin

นาน ๆ จะดื่มสักทีครับพี่โร้ด...สุขภาพไม่เอื้อ...เอาแค่พอหอม ๆ ...ดื่มให้สดใสรื่นเริง... ทานข้าวอร่อย... Wink

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #261 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 08:11:13 PM »

...เปลี่ยนสี....เปลี่ยนกลิ่น บ้างแหละครับ...
...บางทีบางครั้งก็ผสมกับน้ำส้ม (ออเร้นจ์บลอสซั่ม) ผสมกับน้ำมะนาว (จิมเลท) ผสมบลูครูราโซ่+สไปรท์ (บลูยิน)
แต่เปรี๊ยบ....เพียว ๆ นี่ ผมยกธงขาวยอมแพ้มาแต่ไกล.... ขำก๊าก
ว่าแต่ว่า...เจ้าเฮนดริกซ์ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

หึๆๆ ชอบเปลี่ยนสี...ก็เปลี่ยนหลอดไฟครับ ชอบเปลี่ยนกลิ่น ก็ซื้อน้ำหอมใหม่ หึๆๆ

เฮนดริก...ร้านขายเหล้าใหญ่ๆ น่าจะมีน๊ะครับ ไม่ก็ คิงเพาเวอร์น่าจะมี ผมเคยได้มาจากเพื่อนๆแบ่งให้มาครับ จากกรุงเทพฯ

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #262 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 08:33:49 PM »

จัดไป อย่าให้ขาด ผมว่ากระทู้นี้ ชาวด้ามขวานอาจยึดก็เป็นได้น๊ะครับ ขี้เมาเยอะ หึๆๆ

เป็นงานที่จัดขึ้นมาเพื่อเมาโดยเฉพาะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ฝีมือการชักรูปของท่าน กล๊อก พีเค

ลุงมาเร็วแท้ๆ..........ด้ามขวานขี้เมาเยอะแยะ......ตัวตั้งตัวตีเรื่องขี้เมา.....ก็ลุงเข้มนี่แหละ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 373

« ตอบ #263 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 11:41:40 AM »

หึๆๆ ชอบเปลี่ยนสี...ก็เปลี่ยนหลอดไฟครับ ชอบเปลี่ยนกลิ่น ก็ซื้อน้ำหอมใหม่ หึๆๆ

เฮนดริก...ร้านขายเหล้าใหญ่ๆ น่าจะมีน๊ะครับ ไม่ก็ คิงเพาเวอร์น่าจะมี ผมเคยได้มาจากเพื่อนๆแบ่งให้มาครับ จากกรุงเทพฯ

นั้น..ไม่ใช่เหล้าแล้วคร้าบบ...... หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #264 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 11:55:00 PM »

จัดไป อย่าให้ขาด ผมว่ากระทู้นี้ ชาวด้ามขวานอาจยึดก็เป็นได้น๊ะครับ ขี้เมาเยอะ หึๆๆ

เป็นงานที่จัดขึ้นมาเพื่อเมาโดยเฉพาะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ฝีมือการชักรูปของท่าน กล๊อก พีเค

ลุงมาเร็วแท้ๆ..........ด้ามขวานขี้เมาเยอะแยะ......ตัวตั้งตัวตีเรื่องขี้เมา.....ก็ลุงเข้มนี่แหละ

ใครอ่ะ เจ้ากล๊อก พีเค  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #265 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:30:46 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18]
  พิมพ์