๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 12:32:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซอง IPSC World Shoot ที่ฮังการี่ 2012 ( Level V )  (อ่าน 21014 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 11:28:16 AM »

อัพรายชื่อให้แล้วครับ ไหว้

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 11:52:27 PM »

Shocked.....แสงสว่างเกิดที่ปลายอุโมงค์แล้ว...............ไปกันเหอะ  เยี่ยม
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2011, 09:19:24 AM »

<a href="http://youtu.be/rKi1EMbDRa8" target="_blank">http://youtu.be/rKi1EMbDRa8</a>
เยี่ยม

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2011, 09:22:19 AM »

ยะลา ไป2ท่าน
11.ชาคริต เดือนเด่นฟ้า
12.บัณฑิต ประเสร็จคงแก้ว

แจ่มมากครับ สู้ๆ Grin Grin Grin
ครับ. น้าคาร์ สะสมเงินเป็นปีแล้วครับ(จากการขายขี่ยางบัณฑิตฝากบอกมาครับ)
พลังขี้ยาง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 09:24:09 AM »

Shocked.....แสงสว่างเกิดที่ปลายอุโมงค์แล้ว...............ไปกันเหอะ  เยี่ยม

เต็มที่ครับเฮียตี๋ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 02:32:08 PM »

อัพเดทรายชื่อกับ ดิวิชั่นให้แล้ว ผิดถูกยังไงแจ้งด้วยครับ ไหว้

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 04:22:26 PM »

คนที่จะไปติดต่อชมรมลูกซองรณยุธนะครับ Grin Grin Grin เวลาสมัครมีไม่มากแล้วต้องคัดตัวด้วย

Pick-UP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 09:07:15 PM »

16. ปิยะวัฒน์  อจินไตยศิลป์  Standard Pump ครับ

ขอบคุณครับ ไหว้

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:21:14 PM »

16. ปิยะวัฒน์  อจินไตยศิลป์  Standard Pump ครับ

ขอบคุณครับ ไหว้
เพชรบุรี่ สุดย๊อดๆๆๆๆๆ

logo maker" border="0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:22:17 PM »

ยะลา ไป2ท่าน
11.ชาคริต เดือนเด่นฟ้า
12.บัณฑิต ประเสร็จคงแก้ว

แจ่มมากครับ สู้ๆ Grin Grin Grin
ครับ. น้าคาร์ สะสมเงินเป็นปีแล้วครับ(จากการขายขี่ยางบัณฑิตฝากบอกมาครับ)
พลังขี้ยาง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ใกล้เวลายางขี้แล้วๆๆๆๆ จุ๊ๆๆๆๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:25:42 PM »

ขอบคุณคร้าบบ ไหว้ ไหว้
   ขออัพต่อเลยนะครับ  นักกีฬาที่จะไปแข่งขัน

1.  เฮียตี๋ (บางบัวทอง)                                    Standard Pump
2.  พี่ใหญ่                                                     Open
3.  โกงเพ้ง                                                    Open
4.  มาริโอ้                                                      Open
5.  พี่ณรงศักดิ์                                                Standard  Auto
6.  ภิญโญ (ทาร์เก็ต)                                       Open                                      
7.  วรรณ (ศิริวรรณ)                                         Standard  Auto  (Lady)
8.  พี่น้อย (ดร.มาลิน)                                       Open  (Lady)
9.  เก่ง (ปิยะ)                                                  Standard  Auto
10. อรทัย                                                        Standard  Auto  (Lady)
11. ชาคริต เดือนเด่นฟ้า                                   Standard  Auto
12. บัณฑิต ประเสร็จคงแก้ว                               Standard  Auto
13. วิศิษฏ์ โสมาภา                                           Open      
14. ศุภโชค พูลสุวรรณ                                      Standard Pump
15.  ม่อน เพชรบุรี                                             Standard Pump
16.  
17.  ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ                                Standard Pump
18.  

นักกีฬาที่สนใจจะไปลงชื่อไดเลยนะครับ ปิดรับวันที่ 10 มกราคม 2555 ครับ ท่านใดจะไปแน่นอน  ชำระเงินงวดแรก 10,000 บาท ก่อนวันที่ 10 มกราคม 2555 บัญชีที่จะโอนเข้าจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ไหว้
ผมขอประท้วงครับ ใครมาโกงอันดับ 3 โกเพ้ง ผมไม่ยอม ผ๊มไม่ยอม ผ๋มไม่ยอม   Grin Grin Grin หมายเลย 14 ด้วย พี่เล็ก lim4 จัดหนักให้ด้วยก๊าฟ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2011, 11:27:41 PM โดย neunang-นิ้วนาง » บันทึกการเข้า

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 10:34:00 AM »

ขออัพต่อเลยนะครับ  นักกีฬาที่จะไปแข่งขัน

1.  เฮียตี๋ (บางบัวทอง)                                    Standard Pump
2.  พี่ใหญ่                                                     Open
3.  โกงเพ้ง                                                    Open
4.  มาริโอ้                                                      Open
5.  พี่ณรงศักดิ์                                                Standard  Auto
6.  ภิญโญ (ทาร์เก็ต)                                       Open                                       
7.  วรรณ (ศิริวรรณ)                                         Standard  Auto  (Lady)
8.  พี่น้อย (ดร.มาลิน)                                       Open  (Lady)
9.  เก่ง (ปิยะ)                                                  Standard  Auto
10. อรทัย                                                        Standard  Auto  (Lady)
11. ชาคริต เดือนเด่นฟ้า                                   Standard  Auto
12. บัณฑิต ประเสร็จคงแก้ว                               Standard  Auto
13. วิศิษฏ์ โสมาภา                                           Open     
14. ศุภโชค พูลสุวรรณ                                      Standard Pump
15.  ม่อน เพชรบุรี                                             Standard Pump
16. 
17.  ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ                                Standard Pump
18. 

นักกีฬาที่สนใจจะไปลงชื่อไดเลยนะครับ ปิดรับวันที่ 10 มกราคม 2555 ครับ ท่านใดจะไปแน่นอน  ชำระเงินงวดแรก 10,000 บาท ก่อนวันที่ 10 มกราคม 2555 บัญชีที่จะโอนเข้าจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ไหว้
ผมขอประท้วงครับ ใครมาโกงอันดับ 3 โกเพ้ง ผมไม่ยอม ผ๊มไม่ยอม ผ๋มไม่ยอม   Grin Grin Grin หมายเลย 14 ด้วย พี่เล็ก lim4 จัดหนักให้ด้วยก๊าฟ   
เดี๋ยวรออภิปรายรอบหน้า Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 10:38:29 AM »

หวังว่าเราจะได้ Slot สำหรับนักกีฬาทุกท่านครับ Shotgun World Shoot มันไม่ธรรมดา Grin Grin Grin จะได้ไปกันครบทุกคน

ต้องคัดตัวกันด้วยนะครับ พร้อมกันครับ

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 11:10:38 PM »

อัพเดทรายชื่อกับ ดิวิชั่นให้แล้ว ผิดถูกยังไงแจ้งด้วยครับ ไหว้
      ไหว้  สวัสดีครับพี่เล็ก  ผมขอเปลี่ยนไปลงโมดิฟาย์ครับผม  ไหว้ ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:15:01 AM »

ขออัพต่อเลยนะครับ  นักกีฬาที่จะไปแข่งขัน

1.  เฮียตี๋ (บางบัวทอง)                                    Standard Pump
2.  พี่ใหญ่                                                     Open
3.  โกงเพ้ง                                                    Open
4.  มาริโอ้                                                      Open
5.  พี่ณรงศักดิ์                                                Standard  Auto
6.  ภิญโญ (ทาร์เก็ต)                                       Open                                      
7.  วรรณ (ศิริวรรณ)                                         Standard  Auto  (Lady)
8.  พี่น้อย (ดร.มาลิน)                                       Open  (Lady)
9.  เก่ง (ปิยะ)                                                  Standard  Auto
10. อรทัย                                                        Standard  Auto  (Lady)
11. ชาคริต เดือนเด่นฟ้า                                   Standard  Auto
12. บัณฑิต ประเสร็จคงแก้ว                               Standard  Auto
13. วิศิษฏ์ โสมาภา                                           Open      
14. ศุภโชค พูลสุวรรณ                                      Standard Pump
15.  ม่อน เพชรบุรี                                             Standard Pump
16.  
17.  ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ                                Standard Pump
18.  

นักกีฬาที่สนใจจะไปลงชื่อไดเลยนะครับ ปิดรับวันที่ 10 มกราคม 2555 ครับ ท่านใดจะไปแน่นอน  ชำระเงินงวดแรก 10,000 บาท ก่อนวันที่ 10 มกราคม 2555 บัญชีที่จะโอนเข้าจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ไหว้
ผมขอประท้วงครับ ใครมาโกงอันดับ 3 โกเพ้ง ผมไม่ยอม ผ๊มไม่ยอม ผ๋มไม่ยอม   Grin Grin Grin หมายเลย 14 ด้วย พี่เล็ก lim4 จัดหนักให้ด้วยก๊าฟ    
เดี๋ยวรออภิปรายรอบหน้า Grin

...อารายกานไม่ทันแข่งทีโกงโกเพ้งเสียแล้ว Grin Grin Grin แล้วอีกอย่างพี่บัณฑิตฝากบอกมาว่าแกนะยังไม่เสร็จ(นานกว่าจะเสร็จ)...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2011, 08:58:11 AM โดย ♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪ » บันทึกการเข้า

[/url][/url]
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์