๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:10:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป.3 "ผมหาย" หรือ ป.4 "ยังไม่ได้"  (อ่าน 981 ครั้ง)
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 08:57:25 AM »

ขอบ่นแบบเซ็งๆ รับปืนช่วงกลางพฤษภาคม55 ส่วนทะเบียนปืนเป็นของภูเก็ต ผมโทรตามเรื่องน่าจะตกเดือนละหนึ่งครั้ง หรืออาจจะน้อยกว่านั้น

ผมเข้าใจครับ เข้าใจระบบการทำงานของราชการ มันต้องค่อยเป็นค่อยไป แต่นี่มันปาไปเดือนสิบแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันนานเกินไปหรือเปล่าครับ หรือทางร้านทำ ป.3 ระเหยไปแล้ว เศร้า

ขอบคุณครับ ไหว้ 

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 09:32:10 AM »

ผิดปรกติครับ ตกใจ เ่ท่าที่โทร.ตาม ทางร้านว่าไงล่ะครับ  ไม่น่าเกินสองเดือน  ของผมอยู่ปทุมฯซื้อที่กรุงเทพฯ แต่ทะเบียนภูเก็ต ได้ใน 45 วันครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:29:02 AM »

ผิดปรกติครับ ตกใจ เ่ท่าที่โทร.ตาม ทางร้านว่าไงล่ะครับ  ไม่น่าเกินสองเดือน  ของผมอยู่ปทุมฯซื้อที่กรุงเทพฯ แต่ทะเบียนภูเก็ต ได้ใน 45 วันครับ

ตามเท่าที่จะตามได้ โทรไปทีไรก็ได้รับคำตอบเดิมๆ คู่มือไม่ออกบ้าง กำลังเดินเรื่องอยู่ ล่าสุดโทรไปถามน่าจะเดือนกว่าๆ แล้ว ร้านบอกใบคู่มือออกแล้ว

ตอนนี้เรื่องถึงกรมแล้ว สงสัยได้อีกที รับวันปีใหม่ ไม่รู้ร้านหรือกรมกันแน่ที่ช้า เจ้าเรผมดองอยู่ในกระเป๋ามาหลายเดือนแล้ว

ขอบ่นอีกรอบครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 12:29:14 PM »

ไหว้เป็นกำลังใจให้ครับ..เข้าใจกับความอดทนรอคอยครับ เหมือนผมครับ รอ อู๊ด กับนิดและเบลล์ ครับ ไหว้
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 01:43:43 PM »

ไหว้เป็นกำลังใจให้ครับ..เข้าใจกับความอดทนรอคอยครับ เหมือนผมครับ รอ อู๊ด กับนิดและเบลล์ ครับ ไหว้

แหม่น้า โดนชก ช่วงนี้มันยู๊งงงง หัวเราะร่าน้ำตาริน สุดๆ เลยครับ คิดแก๊กไม่ออก Grin Grin 

ไม่ทิ้งแฟนๆ ที่ติดตามอย่างแน่นอนครับ หลงรัก

ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้

หน้า: [1]
  พิมพ์