๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:38:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 158
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "นัดคราวหน้า คนรักปืนลมเจอกันที่ไหน.......ตามมาเลย"  (อ่าน 411201 ครั้ง)
korpong
Jr. Member
**

คะแนน 17

สายน้ำไม่มีวันย้อนกลับ จงคิดให้ดีก่อนทำ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 08:02:51 PM »

เริ่มใด้เลยครับ  ไหว้ (+ด้วยนะ 555)

กระทู้นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อไว้เป็นช่องทางในการประชาสัมพันธ์และแจ้งการนัดหมายของสมาชิก
ท่านใดอ่านเจอแล้วอยากมาร่วมสนุกกับเราก็เชิญได้เลย ยินดีต้อนรับทุกท่าน
ไม่มีปืนก็มาได้ครับ เป็นโอกาสอันดีที่จะได้ลองยิงปืนหลายๆรุ่นและยี่ห้อก่อนตัดสินใจซื้อปืนเป็นของตัวเอง
มีพี่ๆเพื่อนๆหลายท่านที่มีประสบการณ์คอยตอบปัญหาต่างๆ เรื่องปืนอัดลม

สำหรับสมาชิกเก่าแต่ไม่แก่ ถ้าตกลงเรื่องวันเวลาและสถานที่ได้แล้วช่วยกันโพสลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
เอาว่ารวมตัวกันได้ซักสี่ห้าคนก็ถือว่าเข้าตามเกณฑ์แล้วครับ   

วัน..............เดือน.............ปี...... เวลา..............น. สถานที่...............
                                 วันเวลาสถานที่อัฟเดทไว้หน้าแรกนี้ นะครับ

อยากให้จัดทริฟมาทางเชียงใหม่บ้างครับ สมาชิกทางเหนือจะได้พบปะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้างครับ Grin
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 08:41:23 PM »

อ้างถึง
อยากให้จัดทริฟมาทางเชียงใหม่บ้างครับ สมาชิกทางเหนือจะได้พบปะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้างครับ

ตอนนี้มีสมาชิกเรียกร้องทริปสัญจรต่างจังหวัดกันเยอะ คาดว่าภายในครึ่งแรกของปี 2012 คงได้มีโอกาสจัดอย่างเป็นทางการแน่
ชาวเชียงใหม่ช่วงนี้ก็ติดต่อพ่อเลี้ยงตุ้ยไปก่อนนะครับ (หางานให้พี่ตุ้ยหน่อย กลัวเหงา) เยี่ยม เผื่อจะนัดรวมพลกันได้เพราะเห็นว่ามีสมาชิกอยู่หลายท่าน

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 09:01:57 PM »

เริ่มใด้เลยครับ  ไหว้ (+ด้วยนะ 555)

กระทู้นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อไว้เป็นช่องทางในการประชาสัมพันธ์และแจ้งการนัดหมายของสมาชิก
ท่านใดอ่านเจอแล้วอยากมาร่วมสนุกกับเราก็เชิญได้เลย ยินดีต้อนรับทุกท่าน
ไม่มีปืนก็มาได้ครับ เป็นโอกาสอันดีที่จะได้ลองยิงปืนหลายๆรุ่นและยี่ห้อก่อนตัดสินใจซื้อปืนเป็นของตัวเอง
มีพี่ๆเพื่อนๆหลายท่านที่มีประสบการณ์คอยตอบปัญหาต่างๆ เรื่องปืนอัดลม

สำหรับสมาชิกเก่าแต่ไม่แก่ ถ้าตกลงเรื่องวันเวลาและสถานที่ได้แล้วช่วยกันโพสลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
เอาว่ารวมตัวกันได้ซักสี่ห้าคนก็ถือว่าเข้าตามเกณฑ์แล้วครับ   

วัน..............เดือน.............ปี...... เวลา..............น. สถานที่...............
                                 วันเวลาสถานที่อัฟเดทไว้หน้าแรกนี้ นะครับ

อยากให้จัดทริฟมาทางเชียงใหม่บ้างครับ สมาชิกทางเหนือจะได้พบปะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้างครับ Grin

แวะมาบ้านผมก่อนก็ได้ครับคุณkorpong... เดี๋ยวจะเอาถัง 300 บาร์ ไปเติมลมให้เต็ม รอรับสมาชิกครับ...555
 สันทรายนี่เองครับ..มาดู AA S410  รุ่นแรกครับ..555  Diana m48 อีกตัว...  FWB m65 สปริงสั้น อีกตัวครับ..เก่าแก่มาก..5555
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 09:12:32 PM »

อ้างถึง
อยากให้จัดทริฟมาทางเชียงใหม่บ้างครับ สมาชิกทางเหนือจะได้พบปะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้างครับ

ตอนนี้มีสมาชิกเรียกร้องทริปสัญจรต่างจังหวัดกันเยอะ คาดว่าภายในครึ่งแรกของปี 2012 คงได้มีโอกาสจัดอย่างเป็นทางการแน่
ชาวเชียงใหม่ช่วงนี้ก็ติดต่อพ่อเลี้ยงตุ้ยไปก่อนนะครับ (หางานให้พี่ตุ้ยหน่อย กลัวเหงา) เยี่ยม เผื่อจะนัดรวมพลกันได้เพราะเห็นว่ามีสมาชิกอยู่หลายท่าน

...เจ้าหมูขาว"MU-7" แล้วเจ๋า และเจ้าหนุ่ม"มิตร..สปอตร์"(...แดง) พร้อมหรือยัง? ครับ แล้วพวกเราสมาชิกชมรมฯ..จะไปแอ๋วเหนือกันสักที(ไม่ออกทะเล..นะ) ขอรับ อิ อิ อิ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 09:32:19 PM »

อาทิตย์หน้าว่าจะไปเยี่ยมท่านเลขาเหนือ
อยากได้อะไรครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 09:45:24 PM »

อยากได้....สมาชิกตัวเป็นๆน่ะครับ....เอาติดมาด้วยนะครับ.....
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 10:31:42 PM »

อยากได้....สมาชิกตัวเป็นๆน่ะครับ....เอาติดมาด้วยนะครับ.....
ไอ้อย่างที่ตุ้ยอยากได้อะ เป็นของผมจะให้จัดให้แลกกัน
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 11:10:15 PM »

ไอ้อย่างที่ตุ้ยอยากได้อะ เป็นของผมจะให้จัดให้แลกกัน

ได้ครับพี่....ดีครับผม....เหมาะสมครับท่าน.....
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 02:59:07 PM »

เสาร์นี้ไปไหนดี....นะ
เด๋วพุ่งนี้เช้าจะสรุปมาลงหน้า1 กระทู้นี้
ดัน ดัน
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 04:53:39 PM »

ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 04:55:51 PM โดย jukdk » บันทึกการเข้า

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
korpong
Jr. Member
**

คะแนน 17

สายน้ำไม่มีวันย้อนกลับ จงคิดให้ดีก่อนทำ

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 07:57:34 PM »

อ้างถึง

ขอบคุณครับ ไว้ผมจะหาโอกาศไปฝากเนื้อฝากตัวและลองทดสอบน้องสุดสวย....  พร้อมขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการสักครั้งก่อนโครงการ เก้าจะเข้าครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 09:22:44 PM »

อ้างถึง

ขอบคุณครับ ไว้ผมจะหาโอกาศไปฝากเนื้อฝากตัวและลองทดสอบน้องสุดสวย....  พร้อมขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการสักครั้งก่อนโครงการ เก้าจะเข้าครับ

ยินดีครับ..จะมาเมื่อไหร่ก็แจ้งมานะครับ..

ว่าแต่ว่าตกลงเสาร์นี้เค้าจะไป 33 กัน หรือว่าจะไปสนามไหนครับ..มารอลุ้นอยู่ครับ.....  ลุ้นแทนสมาชิกที่แอบมาอ่านเพิ่อที่จะแอบไปพบปะครับ... น่าสนุก.....
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 09:50:56 PM »

อ้างถึง

ยินดีครับ..จะมาเมื่อไหร่ก็แจ้งมานะครับ..

ว่าแต่ว่าตกลงเสาร์นี้เค้าจะไป 33 กัน หรือว่าจะไปสนามไหนครับ..มารอลุ้นอยู่ครับ.....  ลุ้นแทนสมาชิกที่แอบมาอ่านเพิ่อที่จะแอบไปพบปะครับ... น่าสนุก.....

ท่านประธานกับสมาชิกท่านอื่น ๆ ยังหาที่ไปไม่ได้ แต่ผมมีสถานที่ ๆ จะไปแล้วครับ.....จะไปเที่ยวภูพาน กำลังคิดอยู่ว่าจะติด S410 ไปด้วยจะดีมั๊ย เผื่อเอาไปไล่นกพิราบแถวนั้นครับ  Grin

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 11:06:38 PM »

อ้างถึง

ท่านประธานกับสมาชิกท่านอื่น ๆ ยังหาที่ไปไม่ได้ แต่ผมมีสถานที่ ๆ จะไปแล้วครับ.....จะไปเที่ยวภูพาน กำลังคิดอยู่ว่าจะติด S410 ไปด้วยจะดีมั๊ย เผื่อเอาไปไล่นกพิราบแถวนั้นครับ  Grin

ให้ผมลง นัดหมายเลยไหมครับ 5555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:02:17 AM »

จุก....จัดไป.......
เอาตัวหนังสือแบบ สี สี ใหญ่ ๆ
มีlink แผนที่ด้วย ทำได้ป่าว
 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2011, 11:04:39 AM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 158
  พิมพ์