๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:15:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เบอร์ 1  (อ่าน 11632 ครั้ง)
varee
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 03:43:16 PM »

ไหว้
https://www.youtube.com/watch?v=4HffuKPDLdU
Hunting 5 Halbautomatik
ตัวนี้มีการแต่งอื่นใดหรือไม่ครับ รู้สึกปืนแรง และยิงรัว ยิงไว สปริงจะมีการเสื่อมไวหรือไม่ครับ
 ไหว้

พึ่งจะได้เห็นเหมือนกันครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าการสึกหรอก็คงจะเป็นส่วนของระบบที่จะต้องใช้แรงดันลมส่วนหนึ่งที่เหลือจากการขับดันลูก

มาขึ้นค้อนตอกวาล์วให้อยู่ในตำแหน่งพร้อมยิงในนัดต่อไปครับ ถ้าระบบมีการรั่วของลมก็ยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะยุ่งยากซับซ้อนแค่ไหน

แต่ยังไงก็คงซ่อมได้ครับเพราะในชมรมเรามีช่างฝีมือดีอยู่ครับ

ส่วนเรื่องสปริงเสื่อมไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ แและผมคิดว่ามันคงจะไม่เสื่อมง่ายๆแน่นอนครับ  (ถ้าเป็นอย่างอื่นเสื่อมน่ากลัวกว่าครับ.. คิก คิก คิก คิก )

Grin Grin

ขอบคุณครับ
 ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์