๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:05:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จุดจบของเด็กแว๊น  (อ่าน 18280 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 07:39:42 PM »

สงสารพ่อแม่ครับ

เศร้า เศร้า เศร้า

ไม่น่าสงสารครับ ตอนมันไม่ตายพ่อ-แม่ไม่ห้าม ไม่อบรมให้ดีเอง

What man is a man , who does not make the world better?
ตี๋
แม่กลอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

G26 ,S&W M60

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 07:43:06 PM »

ตามนั้น

โอ้ เกษตรของเราแต่ก่อนเป็นป่าดงดอนไร้ความงามตา
เหล่าพี่ชายของเราสร้างมาฝ่าฟันพงพี
ปลิดทิ้งซึ่งความปราชัย หากใครเข้ามาย่ำยีก่อกรรมมากมี ทุกคนพลีชีพตน
เกษตรครั้งก่อนยากแค้นตอบแทนแก่เราหมองหม่น
ตรากตรำ ลำเค็ญ ยากเข็ญ จำทน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 07:48:40 PM »

ไม่น่าสงสารครับ ตอนมันไม่ตายพ่อ-แม่ไม่ห้าม ไม่อบรมให้ดีเอง

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับพี่... ผลนึกไปถึงตอนที่ลูกโดนจับ... รายไหนรายนั้น... บอกว่าลูกฉันไม่เกี่ยว... ลูกฉันเป็นเด็กดี... บู่ บู่ บู่

ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 07:50:04 PM »

อโหสิ

โชคดีแล้วที่ตายคาที่

เยี่ยม ไม่เป็นภาระให้พ่อแม่ภายหลัง ไม่ต่างจากตายทั้งเป็น  ตายๆไปซะ ดีกว่า
+1ครับ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:13:39 PM »

ตายง่ายไปครับ
                 มันคงได้ เสียว เล็กๆก่อนไปมังน้าอ้น   คิก คิก
เค้าเรียกฟีนๆครับพี่   เสียวสามวิ  คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:20:49 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:26:13 PM »

น่าจะเอารูปไปทำเป็นป้ายตัวโต ๆ ติดไว้ข้างถนนครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:31:42 PM »

พวกนี้ไม่ได้กลัวตายครับ แต่กลัวพิการ เพราะตายก็จบครับไม่ทรมานอะไร Cheesy Cheesy

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:33:19 PM »

น่าจะเอารูปไปทำเป็นป้ายตัวโต ๆ ติดไว้ข้างถนนครับ   Grin
หลายปีมาแล้วเคยมีรูปแบบนี้ที่สนง.ขนส่งครับ แต่รายนั้นเป็นยามาฮ่าคอนคอร์ด

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 08:48:45 PM »

อย่างน้อยก็ประหยัดกระสุนให้กับพี่ฟอจูนเนอร์ดำไปอีกศพครับ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 09:29:50 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับพี่... ผลนึกไปถึงตอนที่ลูกโดนจับ... รายไหนรายนั้น... บอกว่าลูกฉันไม่เกี่ยว... ลูกฉันเป็นเด็กดี... บู่ บู่ บู่

ไหว้

ตาย ท่าสวยมากๆ

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 10:06:47 PM »

น้องชายผมก็ตายท่านี้ครับ แต่รายนั้นสายตาไม่ดี ขี่รถกลับจากโรงงานที่ระยอง ถนนมืดมากเลยชน เสียบค้างแบบนี้เลยครับ

กลับมาถึงไอ้เด็กพวกนี้ เห็นตอนแว้นแล้วอยากให้มันตายๆไปเถอะครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 10:11:33 PM »

น้องชายผมก็ตายท่านี้ครับ แต่รายนั้นสายตาไม่ดี ขี่รถกลับจากโรงงานที่ระยอง ถนนมืดมากเลยชน เสียบค้างแบบนี้เลยครับ
                   เสียใจด้วยครับ   Cry

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 10:15:35 PM »

ขอบคุณครับลุงปู บุญเขาหมดแล้วน่ะครับ

แต่ไอ้พวกนี้ น่าตายครับ

http://www.youtube.com/watch?v=qrxIlFUF9SY

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 10:48:13 PM »

อยากให้เป็นรายสุดท้ายครับ  ไม่อยากให้เกิดเรื่องน่าเศร้าอย่างนี้อีกเลย  เสียใจกับญาติผู้สูญเสียด้วยครับ 

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์