ขอทราบความเห็นเกี่ยวกับปืนกล็อก 19

<< < (6/9) > >>

ลุงตุ้ย:
 ;D :D55555555.... ;D

coda:
...แถมให้อีกรูป  กระบอกนี้ของผมเองครับ  ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

aot:
ครูดำนี่เสือปืนไวจริงๆ อ้อนก็เก่ง ;)

krudam:
อ้างถึง

...แถมให้อีกรูป  กระบอกนี้ของผมเองครับ

.......เอ......ของพี่แก้ววันก่อนเห็นที่แหนบอยู่ที่หลังกระบอกนั้นเปลี่ยนศูนย์หลังแล้วไม่ใช่เหรอครับ  :)

coda:
อ้างจาก: ครูดำ ที่ ตุลาคม 07, 2004, 02:07:00 PM

อ้างถึง

...แถมให้อีกรูป  กระบอกนี้ของผมเองครับ

.......เอ......ของพี่แก้ววันก่อนเห็นที่แหนบอยู่ที่หลังกระบอกนั้นเปลี่ยนศูนย์หลังแล้วไม่ใช่เหรอครับ  :)

...นอกจากไวและอ้อนเก่งแล้ว ยังสังเกตเป็นเลิศอีกด้วย

...ถึก เอ๊ย! ถูกต้องแล้วครับครูดำ  ตอนที่ถ่ายรูปนี้ยังไม่ได้เปลี่ยนศูนย์ครับพ้ม  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว