ขอทราบความเห็นเกี่ยวกับปืนกล็อก 19

<< < (5/9) > >>

krudam:
อ้างจาก: -:- Ploy -:- `` ที่ ตุลาคม 07, 2004, 11:49:40 AM

อยากเห็นปืนอะค่ะ
ขอความกรุณาลงรูปให้ดูหน่อยมั๊ยคะ :-*

.                                   ...... ;Dได้ซิจ๊ะ........นี่ไง  :-*......

Zeus-รักในหลวง:
อ้างจาก: -:- Ploy -:- `` ที่ ตุลาคม 07, 2004, 11:49:40 AM

ขอความกรุณาลงรูปให้ดูหน่อยมั๊ยคะ :-*

ล่าย ๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Zeus-รักในหลวง:
 ;Dจ๊ากกกกกช้ากว่าครูดำ...เสือปืนไวจริง ๆ ;D

...GlockGlack™...:

ดูดู๋... ชื่อของข้าพเจ้าก็บ่งบอกอย่างชัดแจ้ง  ไม่ยักถามแฮะ...  :(

จะได้เอาไปให้ดูถึงบ้านเลยอ่ะ  ;) ให้ลองยิงด้วยนะเออ  :D

Polar_Ploy:
อ้างจาก: อ้ายกล็อกแกล็ก ที่ ตุลาคม 07, 2004, 12:11:06 PM

ดูดู๋... ชื่อของข้าพเจ้าก็บ่งบอกอย่างชัดแจ้ง  ไม่ยักถามแฮะ...  :(

จะได้เอาไปให้ดูถึงบ้านเลยอ่ะ  ;) ให้ลองยิงด้วยนะเออ  :D

หง่ะ ป๋าขี้น้อยใจ เดี๋ยวพลอยบุกไปดูถึงบ้านเลยดีกว่า ไม่ต้องลำบากมาเองหรอก อิอิ  :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว