ขอทราบความเห็นเกี่ยวกับปืนกล็อก 19

<< < (3/9) > >>

KAHRPPK:
            ??? ??? ???

visith:
อ้างจาก: ครูดำ ที่ ตุลาคม 07, 2004, 08:07:27 AM

อ้างจาก: buck_g19 ที่ ตุลาคม 07, 2004, 07:42:56 AM

แล้วของครูดำได้ยังครับ ;D

ยังครับ ของผมมาปลายเดือนนี้ครับ  ;D

อ้างถึง

ณ วันนี้คงจะหา Glock 19 ย่านหลังวังที่ราคาต่ำกว่า 50K ได้ลำบาก  หากมีร้านไหนให้ราคาต่ำกว่าที่ว่า ช่วยแจ้งให้คนอื่นๆได้รับรู้ด้วยนะครับ...

ผมจองที่ร้านอาภา ไว้ครับ ราคา 46000 บ.  :P  ;D

... :D ยินดีล่วงหน้ากับ ครูดำ ด้วยครับ ฟังราคาแล้วค่อยรู้สึกดีหน่อย(แม้นจะแพงกว่าปกติอยู่บ้าง) ผมก็ได้ glock19 จากร้านอาภาเช่นกันครับ ... ;)

krudam:
อ้างจาก: KAHRPPK ที่ ตุลาคม 07, 2004, 08:11:05 AM

??? ??? ???

.......หมายถึงอะไรง่ะพี่คาห์ร  ;D.....

อ้างถึง

ยินดีล่วงหน้ากับ ครูดำ ด้วยครับ ฟังราคาแล้วค่อยรู้สึกดีหน่อย

........ขอบคุณครับพี่ visith  ;).......

slindongbayu:
ขอบคุณมากครับท่าน savok cz หากมีข่าวความเคลื่อนไหวขอได้โปรดเมล์มาบอกด้วย อ่านข้อความนี้แล้วกรุณาเข้าไปดูเมล์ท่านด้วยครับ ผมแจ้งหมายเลขมือถือให้ทราบเพื่อจะได้ประสานงานกันครับ

slindongbayu:
ขอรายงานเหตุการณ์เพิ่มเติมครับ อำเภอสายบุรีมีเหตุยิงจนท. 2 ราย เป็นปลัดอำเภอ 1 รายและเจ้าหน้าที่ปกครอง 1 ราย หากกันแค่ 3 วัน เท่านั้น ผมได้รายงานเหตุให้ท่านมะขิ่น ทราบในเบื้องต้นแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว