๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:10:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 41 42 43 [44]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ เข้าร่วมกิจกรรม ชาวปืนภาคใต้รวมใจช่วยภัยน้ำท่วม  (อ่าน 129033 ครั้ง)
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #645 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 05:03:37 PM »

ไหว้

ไอหย่าละก่า กลับมาแล้วไอเสือตัวเก่ามันกลับมาแล้วๆๆๆ บอกเฮียมลว่าของที่สั่งเรียบร้อย ของเฮียoo7ไม่มีผิดหวัง ผมจัดให้ทุกท่าน ตกลงผม
เปลื่ยนใจแล้ว พอดี ลูกพี่ผมท่านมีเพื่อนไปเป็นคู่คิดแล้วผมเลยขออยู่ตอนรับดูแล พี่น้องลุงใหญ่ทางนี้ดีฝ่า ไว้ปีหน้า56 ราชบุรี บ้านโป่ง โพธาราม ผมไปแน่ๆๆ 

...ขอขอบพะจัยน้องชายมาที่สามารถทำภาระกิจได้สำเร็จ Grin Grin Grin ถ้าไม่มีน้องชายสายลับที่ฝึกมาจากเกาะเกะคงทำภาระกิจไม่สำเร็จ...
     ไหว้สงสัยจะเป็นร้าน...อมร.... ป.ล  นายแบบเจ้าเนื้อไปนิดดดดดดดดดด หัวเราะร่าน้ำตาริน
[/quote]ต้อง 512 นะครับพี่แอ๊ด เพราะ 511 ไม่มีไซด์ผม   อันนี้ ALDA อัลดะห์ บ่ใช่ IPDA ของเฮียสุรัช OR IDPA ของ อังเคิลเรย์ เอิ๊กๆๆๆๆอิอิ
[/quote] ไหว้    ความน่ารักมันอยู่ตรง ไซส์ นี่แหละครับท่าน...5555 คิก คิก
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #646 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 08:57:45 AM »

ไหว้
อ้างจาก:

︻┳一levis007︻┳一

link=topic=104659.msg3503853#msg3503853 date=1324557194

ไอหย่าละก่า กลับมาแล้วไอเสือตัวเก่ามันกลับมาแล้วๆๆๆ บอกเฮียมลว่าของที่สั่งเรียบร้อย ของเฮียoo7ไม่มีผิดหวัง ผมจัดให้ทุกท่าน ตกลงผม
เปลื่ยนใจแล้ว พอดี ลูกพี่ผมท่านมีเพื่อนไปเป็นคู่คิดแล้วผมเลยขออยู่ตอนรับดูแล พี่น้องลุงใหญ่ทางนี้ดีฝ่า ไว้ปีหน้า56 ราชบุรี บ้านโป่ง โพธาราม ผมไปแน่ๆๆ 

...ขอขอบพะจัยน้องชายมาที่สามารถทำภาระกิจได้สำเร็จ Grin Grin Grin ถ้าไม่มีน้องชายสายลับที่ฝึกมาจากเกาะเกะคงทำภาระกิจไม่สำเร็จ...
     ไหว้สงสัยจะเป็นร้าน...อมร.... ป.ล  นายแบบเจ้าเนื้อไปนิดดดดดดดดดด หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต้อง 512 นะครับพี่แอ๊ด เพราะ 511 ไม่มีไซด์ผม   อันนี้ ALDA อัลดะห์ บ่ใช่ IPDA ของเฮียสุรัช OR IDPA ของ อังเคิลเรย์ เอิ๊กๆๆๆๆอิอิ
[/quote] ไหว้    ความน่ารักมันอยู่ตรง ไซส์ นี่แหละครับท่าน...5555 คิก คิก

[/quote]...พี่แอ๊ดครับนี่เป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ต้นแบบของร้าน512ครับสร้างขึ้นในปี2010-2011  Grin Grin Grin แล้วจะวางในสาขาทั่วทุกมุมโลกแปดหมื่นสิบเอ็ดสาขาตุ๊กตา(ยางพารา)สร้างขึ้นด้วยฝีมือคนไทยจังหวัด.ปัตตานีจุดเด่นของตุ๊กตา(ยางพารา)สามารถสูบลมได้จะให้ป่องก็เสียบทางหลังจะให้ผอมเปิดจุกทางหน้าตุ๊กตา(ยางพารา)ตัวนี้มีชื่อว่าตุ๊กตาชายเป็นคู่แข่งกับตุ๊กตาบาย...

[/url][/url]
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #647 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:12:50 AM »

ไหว้
อ้างจาก:

link=topic=104659.msg3503853#msg3503853 date=1324557194

ต้อง 512 นะครับพี่แอ๊ด เพราะ 511 ไม่มีไซด์ผม   อันนี้ ALDA อัลดะห์ บ่ใช่ IPDA ของเฮียสุรัช OR IDPA ของ อังเคิลเรย์ เอิ๊กๆๆๆๆอิอิ
ไหว้    ความน่ารักมันอยู่ตรง ไซส์ นี่แหละครับท่าน...5555 คิก คิก

[/quote]...พี่แอ๊ดครับนี่เป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ต้นแบบของร้าน512ครับสร้างขึ้นในปี2010-2011  Grin Grin Grin แล้วจะวางในสาขาทั่วทุกมุมโลกแปดหมื่นสิบเอ็ดสาขาตุ๊กตา(ยางพารา)สร้างขึ้นด้วยฝีมือคนไทยจังหวัด.ปัตตานีจุดเด่นของตุ๊กตา(ยางพารา)สามารถสูบลมได้จะให้ป่องก็เสียบทางหลังจะให้ผอมเปิดจุกทางหน้าตุ๊กตา(ยางพารา)ตัวนี้มีชื่อว่าตุ๊กตาชายเป็นคู่แข่งกับตุ๊กตาบาย...
[/quote] ไหว้   สวัสดีรุ่งอรุณยามสายครับท่าน 007 ตุ๊กตาท่านนี้รู้สึกว่า หน้าหนาวนี้สาวๆชอบครับ  หลงรัก อุ่นดี  คิก คิก แล้วมีขายที่ไหนครับ จะซื้อไปวางแข่งกับ KFC 5555
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #648 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:32:44 AM »

อ้างจาก:

link=topic=104659.msg3505240#msg3505240 date=1324691865
ไหว้
อ้างจาก:

ไหว้    ความน่ารักมันอยู่ตรง ไซส์ นี่แหละครับท่าน...5555 คิก คิก

...พี่แอ๊ดครับนี่เป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ต้นแบบของร้าน512ครับสร้างขึ้นในปี2010-2011  Grin Grin Grin แล้วจะวางในสาขาทั่วทุกมุมโลกแปดหมื่นสิบเอ็ดสาขาตุ๊กตา(ยางพารา)สร้างขึ้นด้วยฝีมือคนไทยจังหวัด.ปัตตานีจุดเด่นของตุ๊กตา(ยางพารา)สามารถสูบลมได้จะให้ป่องก็เสียบทางหลังจะให้ผอมเปิดจุกทางหน้าตุ๊กตา(ยางพารา)ตัวนี้มีชื่อว่าตุ๊กตาชายเป็นคู่แข่งกับตุ๊กตาบาย...
[/quote] ไหว้   สวัสดีรุ่งอรุณยามสายครับท่าน 007 ตุ๊กตาท่านนี้รู้สึกว่า หน้าหนาวนี้สาวๆชอบครับ  หลงรัก อุ่นดี  คิก คิก แล้วมีขายที่ไหนครับ จะซื้อไปวางแข่งกับ KFC 5555

[/quote]...สวัสดีครับพี่ Grin Grin Grin เดี๋ยวมีคำตอบ

1.ตุ๊กตาท่านนี้รู้สึกว่า หน้าหนาวนี้สาวๆชอบครับ ตอบ ผลโหวตสาวๆๆทั่วทุกมุมโรคชอบครับพี่สาวๆๆบอกว่าเอาไว้หนุน(ขา)ใช้การได้ดี

2. แล้วมีขายที่ไหนครับ จะซื้อไปวางแข่งกับ KFC ตอบ ยังไม่มีวางขายครับตัวนี้เป็นตัวต้นแบบแต่ถ้าทำจากขี้ยางพาราคงจะไม่ถึงหลักหมื่นครับ
...

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #649 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:49:28 AM »

อ้างจาก:

link=topic=104659.msg3505240#msg3505240 date=1324691865
ไหว้
อ้างจาก:

...พี่แอ๊ดครับนี่เป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ต้นแบบของร้าน512ครับสร้างขึ้นในปี2010-2011  Grin Grin Grin แล้วจะวางในสาขาทั่วทุกมุมโลกแปดหมื่นสิบเอ็ดสาขาตุ๊กตา(ยางพารา)สร้างขึ้นด้วยฝีมือคนไทยจังหวัด.ปัตตานีจุดเด่นของตุ๊กตา(ยางพารา)สามารถสูบลมได้จะให้ป่องก็เสียบทางหลังจะให้ผอมเปิดจุกทางหน้าตุ๊กตา(ยางพารา)ตัวนี้มีชื่อว่าตุ๊กตาชายเป็นคู่แข่งกับตุ๊กตาบาย...
ไหว้   สวัสดีรุ่งอรุณยามสายครับท่าน 007 ตุ๊กตาท่านนี้รู้สึกว่า หน้าหนาวนี้สาวๆชอบครับ  หลงรัก อุ่นดี  คิก คิก แล้วมีขายที่ไหนครับ จะซื้อไปวางแข่งกับ KFC 5555

[/quote]...สวัสดีครับพี่ Grin Grin Grin เดี๋ยวมีคำตอบ

1.ตุ๊กตาท่านนี้รู้สึกว่า หน้าหนาวนี้สาวๆชอบครับ ตอบ ผลโหวตสาวๆๆทั่วทุกมุมโรคชอบครับพี่สาวๆๆบอกว่าเอาไว้หนุน(ขา)ใช้การได้ดี

2. แล้วมีขายที่ไหนครับ จะซื้อไปวางแข่งกับ KFC ตอบ ยังไม่มีวางขายครับตัวนี้เป็นตัวต้นแบบแต่ถ้าทำจากขี้ยางพาราคงจะไม่ถึงหลักหมื่นครับ
...

[/quote]       ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก อ่านแล้วอดขำไม่ได้ครับ ท่าน 007 เป็นคนอารมณ์ดีมากมายครับ    ไหว้
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #650 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:48:00 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก อ่านแล้วอดขำไม่ได้ครับ ท่าน 007 เป็นคนอารมณ์ดีมากมายครับ    ไหว้

[/quote]

...พี่ครับมันไม่ใช่เรื่องตลกนะครับพี่แต่เป็นเรื่องจริงๆๆๆๆๆ(แต่งขึ้นจริง) Grin Grin Grin และนี่เป็นคนสร้างตุ๊กตา(ยางพารา)ที่ได้รับรางวัลจากการประกวดตุ๊กตา(ยางพารา)นะกรุงโซ(หิวโซ)ประเทศAทิOเปีย...

รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #651 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:19:55 PM »

...ยังครับพี่ยังไม่จบมันมาแล้วมาเรื่อยๆ Grin Grin Grin การสร้างตุ๊กตา(ยางพารา)ในครั้งนี้ต้องนำมวลสารจากกรุงลอนดอน(สิงโตนํ้าเงินคราม)ที่สนามของเซลซีในมวลสารจะมึหญ้าแปดสิบกำ-ถุงเท้านักแตะสิบแปดคู่-ลูกฟุตบอล(ยางพารา)อีกสิบแปดลูก โดยการนี้ยำปาอ๋อง(องต์เตพ)ไปกับสายการเดินถึงกรุงลอนดอนประมาณสิบแปดปีจึงจะถึงมันจึงเป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ที่สร้างนานที่สุดในโลกนี้และโรคหน้า...

รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #652 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 08:36:02 PM »

...ใครคิดว่ามันจะจบคิดใหม่ทำใหญ่ Grin Grin Grin การที่ยำปาอ๋องหรือองค์(เตพ)เดินทางไปไกลถึงกรุงลอนดอนประเทศประกิจเมื่อกลับมาถึงก็ยังสร้างตุ๊กตา(ยางพารา)มิได้เพราะมวลสารยังไม่ลา

ครบ จึงต้องเดินทางด้วยสายการเดินต่อไปยังกรุงโตมิโตป๋าโชว์ดะประเทศเศษฝรั่งเพื่อนำมวลสารที่ยังเหลืออยู่กลับมาทำต่อให้จงได้มวลสารนี้ปลากรอบด้วย ขนตาลุกหรือยัง-ผมเวนรูนี้-ขี้หูกิ๊ก-นิ้วซ้ายปรากจีซอง-นํ้าลายประทานสโมสรแมนไอ
...

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #653 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 08:46:15 PM »

...ยังครับพี่ยังไม่จบมันมาแล้วมาเรื่อยๆ Grin Grin Grin การสร้างตุ๊กตา(ยางพารา)ในครั้งนี้ต้องนำมวลสารจากกรุงลอนดอน(สิงโตนํ้าเงินคราม)ที่สนามของเซลซีในมวลสารจะมึหญ้าแปดสิบกำ-ถุงเท้านักแตะสิบแปดคู่-ลูกฟุตบอล(ยางพารา)อีกสิบแปดลูก โดยการนี้ยำปาอ๋อง(องต์เตพ)ไปกับสายการเดินถึงกรุงลอนดอนประมาณสิบแปดปีจึงจะถึงมันจึงเป็นตุ๊กตา(ยางพารา)ที่สร้างนานที่สุดในโลกนี้และโรคหน้า...
ไม่รู้ว่าสมัยกาลก่อน องค์(เตพ)เคย(ลำบาก)มาก่อนที่จะมาเป็นอ๋อง แห่งสิบสี่ปันข้าว สองทะนานข้าวเปลือก หรือเปล่าน่ะ ท่าทางของพระองค์เหมือนคนแบกข้าวสารยังไงอย่างงั้น แต่ก็อ่านะ ประวัติขององค์เตพ ย่อๆเกียวกับทางด้านกีฬา 1974  ทรงประกวด...นักเพาะกายโลก "มิสเตอร์ อินเตอร์แนชนัล" รุ่น 42 กิโลกรัม ได้แชมป์โลก มาแล้ว  ต่อมาปี1980 ทรงผันตัวเองมาตีเทนนิส พระองค์เคยหวด อังเดร์ อารกัสซี่ ล่วงมาแล้วในห้องน้ำ เพราะแย่งผ้าเช็ดตัวกัน และแชมป์ปีนั้นก็ได้ ยำปาอ๋อง  ต่อมาเกิดสนใจเกมฟุตบอล 1999 -2004 ทรงมาเป็นเยาว์ชนในทีม ลิเวอร์พูลสมัยที่ เฌอลา อุริเย่ซ์ คุ้มทีม ต่อมาย้ายมาอยู่ทีม อารเซนอล ยำปาอ๋องเปลื่ยนชื่อใหม่ ในนามนักเตะ เดอะกันเนอร์ ว่า นิโคแบร์ สังเกตุจากนักฟากษ์ของไทยที่ ใช่ราชาสัพย์กับ นิโคแบร์ ว่า ทรง ทรงเตะ ทรงจ่าย และสุดท้าย ทรงรวบร่วมเงินทั้งหมด12000 ล้านยูโร่(คัสตาด) มาซื้อสโมสร แชลซี่แต่ธุระกิจของสโมสร ทุกอย่างให้โรมัน อับราโมวิช เสี่ยหมีเป็นคนดูแล ส่วนองค์(เตพ) ต้องการแค่ขาย หมากฝรั่ง ป๊อบคอน ยาคูล ให้แกผู้ชม

logo maker" border="0
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #654 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 09:24:36 AM »

เรื่องราวขององค์(เตพ)ยังไม่จบเพียงเท่านี้ ต่อมายำปาอ๋องซึ่งมีหัวทางธุระกิจอยู่แล้วก็ได้เขาเทกโอเวอร์ บริษัท อาดิโดซ,พูหม่า, ผลิตเสื้อผ้า กระเป๋า ออกขายทั่วทุกมุมโลกยกเว้นในห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อาทิเช่น โบเบ๊ คลองถม จตุจักร ประตูน้ำ เป็นต้น

logo maker" border="0
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #655 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 09:59:07 AM »

...และนี้ก็คือหุ่น(พึ้งขี้)หุ่นที่เป็นต้นแบบของยำปาอ๋องหรือองค์(เตพ) Grin Grin Grin ที่ทรงออกแบบเสื้อด้วยตัวท่านเองเอกลักษณ์เสื้อของท่านเสื้อจะเป็นรูๆๆเอาไว้ระบายอากาศและท่าทางการ

ออกแบบตัวหุ่น(พึ้งขี้)ท่านี้เป็นท่าเกาะอกเป็นผลงานชิ้นโบรักสีแดงของท่านยำปาอ๋องหรือองค์(เตพ)เทียนไข
...

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #656 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 01:02:22 PM »

...และนี้ก็คือหุ่น(พึ้งขี้)หุ่นที่เป็นต้นแบบของยำปาอ๋องหรือองค์(เตพ) Grin Grin Grin ที่ทรงออกแบบเสื้อด้วยตัวท่านเองเอกลักษณ์เสื้อของท่านเสื้อจะเป็นรูๆๆเอาไว้ระบายอากาศและท่าทางการ

ออกแบบตัวหุ่น(พึ้งขี้)ท่านี้เป็นท่าเกาะอกเป็นผลงานชิ้นโบรักสีแดงของท่านยำปาอ๋องหรือองค์(เตพ)เทียนไข
...
   ไหว้                       ยิ้มีเลศนัย  อืมมมม คลื่น ลม มันแรงนะท่าน ออกตะเลอีกแล้ว อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #657 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 06:35:19 PM »

อ้างจาก:

link=topic=104659.msg3506057#msg3506057 date=1324781947

...
   ไหว้                       ยิ้มีเลศนัย  อืมมมม คลื่น ลม มันแรงนะท่าน ออกตะเลอีกแล้ว อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...พี่แอ๊ดครับกรมอุตุเตือนคลื่นลมภาคใต้ตอนล่างแรงให้ระวัง Grin Grin Grin ตอนนี้ออกทะเลไม่ได้ครับแต่ออกนอกเรื่องได้ครับ เอิ๊กๆๆๆ...

หน้า: 1 ... 41 42 43 [44]
  พิมพ์