๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:44:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Coach gun O/U ไว้ยิงอะไรครับ  (อ่าน 5867 ครั้ง)
น้ำพี้
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:35:39 PM »

เจอเจ้า 3 ตัวนี้ ดูน่ารักดี เอามายิงอะไรเล่นในบ้าน เราบ้างครับ  ยิ้มีเลศนัย

ตัวแรก AKKAR CHURCHILL COACH 12G 20"

ผมไม่ได้ กำยำ เหมือน อาร์โนล
ผมไม่ได้ หมัดหนัก เหมือน เขาทราย
ผมไม่ได้ มีเวลาว่าง เหมือน มุซาชิ

...แต่ผมต้องการ..."รอด"...
...ผมจึงฝึก..."ดาบ"...
...เพื่อ..."รอด"....
น้ำพี้
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:39:35 PM »

ตัวที่สอง Stoeger Condor Outback 20"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:41:32 PM โดย น้ำพี้ » บันทึกการเข้า

ผมไม่ได้ หมัดหนัก เหมือน เขาทราย
ผมไม่ได้ มีเวลาว่าง เหมือน มุซาชิ

น้ำพี้
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:42:36 PM »

ตัวที่สาม Optima Synthetic Slug 20"

น้ำพี้
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 08:47:23 PM »

ตัวที่สี่  Stoeger Condor Tactical 20"

จริงๆยังมีกลุ่ม แฝดขนานด้วย ขอติดไว้ก่อนนะครับ  เยี่ยม

ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 09:58:18 PM »

coach gun เป็นปืนคุ้มกันรถโดยสารครับ อ้อ รถโดยสารที่ว่าเป็นรถม้าในสมัยโบราณนะครับ
พลขับจะมีปืนลูกซองแฝดขนานลำกล้อง 20 นิ้ว นกนอก ไว้ยิงโจรปล้นรถม้าครับ
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:19:11 AM »

coach gun เป็นปืนคุ้มกันรถโดยสารครับ อ้อ รถโดยสารที่ว่าเป็นรถม้าในสมัยโบราณนะครับ
พลขับจะมีปืนลูกซองแฝดขนานลำกล้อง 20 นิ้ว นกนอก ไว้ยิงโจรปล้นรถม้าครับ

น่าจะ เปรียบเสมือน มีดอีเหน็บ

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
น้ำพี้
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 12:52:15 PM »

ดีใจมากครับ ทั้ง พี่FABBRI และ พี่ลูกซองสั้น เข้ามาตอบให้ครับ  ไหว้

ปืนพวกนี้ถ้าต่อโช๊ค จะพอยิง Sportig Clay ได้ไหมครับ  คิก คิก คิก คิก

ปล. หนังสือที่พี่FABBRI ส่งมาให้อ่าน ผมอ่านจบแล้วและได้มอบให้ผู้ใหญ่ท่านนึงอ่านต่อ ท่านฝากขอบคุณพี่มาด้วยครับ (น้ำพี้ ณ TOAC)  หลงรัก

ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 02:49:31 PM »

ดีใจมากครับ ทั้ง พี่FABBRI และ พี่ลูกซองสั้น เข้ามาตอบให้ครับ  ไหว้

ปืนพวกนี้ถ้าต่อโช๊ค จะพอยิง Sportig Clay ได้ไหมครับ  คิก คิก คิก คิก

ปล. หนังสือที่พี่FABBRI ส่งมาให้อ่าน ผมอ่านจบแล้วและได้มอบให้ผู้ใหญ่ท่านนึงอ่านต่อ ท่านฝากขอบคุณพี่มาด้วยครับ (น้ำพี้ ณ TOAC)  หลงรัก

เกมส์ sporting clay ไม่ได้จำกัดความยาวหรือสั้นของลำกล้องปืนครับ
จะสั้นแค่ coach gun 20 นิ้ว ก็ใช้ได้ครับ แต่ว่าจะยิงโดนกี่แต้ม เป็นอีกเรื่องนึง
หน้า: [1]
  พิมพ์