๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:37:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมใจช่วยภัยน้ำท่วมครั้งที่ 2  (อ่าน 17610 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 12:16:25 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  มีรถไปรับของไหมครับไปรับของที่ตลาดท่าเตียน ผมจะได้สั่งให้เด็กๆเตรียมของไว้ให้ครับผม     ไหว้
  ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน   ดูแล้ว..ผมของเปลี่ยนเป็นโอนเงินให้ก็แล้วกันนะครับผม    ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 09:49:17 AM »

จัดไป

ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 11:55:39 AM »

ไหว้พี่ๆน้องๆ เอาบุญมาบอก ไหว้

ท่านที่มีจิตรเมตตา บริจาคเงินและสิ่งของ เครื่องใช้ หรือ อาหารแห้งมาร่วมบริจาคได้  หลังจากรวบรวมของบริจาคจากทุกท่านแล้ว ทาง พี่ พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร (มาริโอ้) จะนำไปบริจาคภายใน
                                                             วันศุกร์ ที่ 18 พฤศจิกายน หน้า

เพื่อช่วยเหลือคนไทยที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุการณ์น้ำท่วมในย่าน บางบัวทอง บางใหญ่ ไทรน้อย

ไหว้ขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ ไหว้
   มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่  พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร  (มาริโอ้)    081-8501712

เบอร์บัญชีสำหรับโอนเงิน

ธนาคาร กสิกรไทย  สาขา ย่อยเซ็นทรัล บางนา
       ชื่อบัญชี พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร
     เลขที่บัญชี   6042173981

รายชื่อผู้บริจาคเงิน

พิสิษฐื  ไกรวัฒน์อัคร    (มาริโอ้)                                 บริจาค    10,000
บุญเรือน มะลิคำ         (โอ่ง  ท่าตะเีบย)                      "          10,000
สมชาย  กมลวงศ์                                                       "           10,000
ณรงศักดิ์  แก้วเมืองเพชร                                             "          10,000

ชมรมกีฬาฝึกยิงปืนอุดรธานี  ค่ายเสนีย์รณยุทธอุดรธานี  และคณะกรรมการชมรมฯ   ร่วมช่วยกันบริจาครวมเป็นเงิน  5555.55  บาท  โอนไปเมื่อเวลา 10.14  น.  วันนี้ครับ.... ไหว้.

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
TISA
Thailand IPSC Shooting Association
Hero Member

คะแนน 10

We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 12:51:51 PM »

ไหว้พี่ๆน้องๆ เอาบุญมาบอก ไหว้

ท่านที่มีจิตรเมตตา บริจาคเงินและสิ่งของ เครื่องใช้ หรือ อาหารแห้งมาร่วมบริจาคได้  หลังจากรวบรวมของบริจาคจากทุกท่านแล้ว ทาง พี่ พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร (มาริโอ้) จะนำไปบริจาคภายใน
                                                             วันศุกร์ ที่ 18 พฤศจิกายน หน้า

เพื่อช่วยเหลือคนไทยที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุการณ์น้ำท่วมในย่าน บางบัวทอง บางใหญ่ ไทรน้อย

ไหว้ขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ ไหว้
   มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่  พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร  (มาริโอ้)    081-8501712

ธนาคาร กสิกรไทย  สาขา ย่อยเซ็นทรัล บางนา
       ชื่อบัญชี พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร
     เลขที่บัญชี   6042173981

พิสิษฐื  ไกรวัฒน์อัคร    (มาริโอ้)                                 บริจาค    10,000
บุญเรือน มะลิคำ         (โอ่ง  ท่าตะเีบย)                      "          10,000
สมชาย  กมลวงศ์                                                       "           10,000
ณรงศักดิ์  แก้วเมืองเพชร                                             "          10,000

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

* IMG_2474.JPG (94.42 KB, 548x411 - ดู 496 ครั้ง.)

Thailand  IPSC  Shooting  Association (TISA)
TISA
Thailand IPSC Shooting Association
Hero Member

คะแนน 10

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 12:58:45 PM »

ท่านที่มีจิตรเมตตา บริจาคเงินและสิ่งของ เครื่องใช้ หรือ อาหารแห้งมาร่วมบริจาคได้  หลังจากรวบรวมของบริจาคจากทุกท่านแล้ว ทาง พี่ พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร (มาริโอ้) จะนำไปบริจาคภายใน

มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่  พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร  (มาริโอ้)    081-8501712

ธนาคาร กสิกรไทย  สาขา ย่อยเซ็นทรัล บางนา
       ชื่อบัญชี พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร

พิสิษฐื  ไกรวัฒน์อัคร    (มาริโอ้)                                 บริจาค    10,000
บุญเรือน มะลิคำ         (โอ่ง  ท่าตะเีบย)                      "          10,000
สมชาย  กมลวงศ์                                                       "           10,000
ณรงศักดิ์  แก้วเมืองเพชร                                             "          10,000

* IMG_1616.JPG (108.33 KB, 558x418 - ดู 520 ครั้ง.)

Thailand  IPSC  Shooting  Association (TISA)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 12:59:45 PM »

เมื่อคืนเพิ่งออกรายการทูไนท์โชว์ครับ  พี่หมอออกอากาศด้วย
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 01:02:08 PM »

จัดไป
      ไหว้  สวัสดีครับพี่เล็ก   โอนไปให้แล้วนะครับ  2500 บาทครับผม    ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
TISA
Hero Member

คะแนน 10

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 01:10:46 PM »

ท่านที่มีจิตรเมตตา บริจาคเงินและสิ่งของ เครื่องใช้ หรือ อาหารแห้งมาร่วมบริจาคได้  หลังจากรวบรวมของบริจาคจากทุกท่านแล้ว ทาง พี่ พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร (มาริโอ้) จะนำไปบริจาคภายใน

มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่  พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร  (มาริโอ้)    081-8501712

ธนาคาร กสิกรไทย  สาขา ย่อยเซ็นทรัล บางนา
       ชื่อบัญชี พิสิษฐ์  ไกรวัฒน์อัคร
     เลขที่บัญชี   6042173981

พิสิษฐื  ไกรวัฒน์อัคร    (มาริโอ้)                                 บริจาค    10,000
บุญเรือน มะลิคำ         (โอ่ง  ท่าตะเีบย)                      "          10,000
สมชาย  กมลวงศ์                                                       "           10,000
ณรงศักดิ์  แก้วเมืองเพชร                                             "          10,000

เมื่อคืนเพิ่งออกรายการทูไนท์โชว์ครับ  พี่หมอออกอากาศด้วย

* IMG_2148.JPG (68.87 KB, 423x318 - ดู 501 ครั้ง.)

* IMG_2054.jpg (80.09 KB, 385x289 - ดู 487 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2011, 01:12:27 PM โดย TISA » บันทึกการเข้า

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 10:08:28 AM »

ทาวใต้..กำลัง...เตรียม...ทั้งของทั้งคน..ไป..ครับ..ประสาน..มาริโอ..อยู่..

อยากให้..พี่ น้อง ผ้อง เพื่อน  ผู้..ที่ พอ มีกำลัง..ช่วย สนับสนุน..ด้วย ครับ

โกเพ้งว่ามา ผมว่าตาม...

ท่านรองฯ...สั่งลุย.....

เจอกาน..ที่สนามหาดใหญ๋ อาทิตย์ที่ 27 พ.ยง 54 นี้..ครับ

ช่วยๆ..กัน นะครับ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
p.gun
Full Member

คะแนน 3

Mario Saiga Club

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:05:23 AM »

ขอบคุณพี่ๆๆเพื่อนๆๆๆน้องๆๆๆทุกท่านที่มีจิตสัทธาทุกท่านนะครับตอนนี้ยังรับบริจาดนะครับแต่วันศุกร์นี้ผมพี่โอ่งพี่ณรงค์พี่สมชายและเพื่อนๆๆจากเพชรบุรีจะไปกัน
ก่อนตอนนี้เตรียมของน่าจะได้สัก 200-300ชุดส่วนใหญ่จะเป็นน้ำดื่ม,ยา,ของแห้งและนมเด็ก,ยาเด็กและอื่นๆส่วนเงินถ้าเหลือจากส่วนนี้หรือเงินจากเพื่อนๆๆที่จะบริจาด
เพิ่มผมจะรวบรวมทั้งหมดไปสบทบกับทางโก้แพ่งและเพพื่อนทางใต้ครับผมยังไม่โทรหาเพื่อนๆๆอีกหลายคนก็เกรงใจอยู่เหมื่อนกันถ้าอย่างไรช่วยฝากประชาสัมพันธ์ด้วย
นะครับส่วนรายละเอียดต่างๆๆๆในการซื้อของอะไรไปบ้างและรายละเอียดไปบริจาดยังไรผมจะสรุปชี้แจงลงในเวปเดียวรูปให้ดูนะครับสุดท้ายขอให้กุศลครั้งนี้ขอให้แพื่อนๆๆ
จงมีแต่ความสุข,ความเจริญ,สุขภาพแข็งแรงและรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันทุกคนเลยนะครับ
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:03:19 PM »

ขอบคุณพี่ๆๆเพื่อนๆๆๆน้องๆๆๆทุกท่านที่มีจิตสัทธาทุกท่านนะครับตอนนี้ยังรับบริจาดนะครับแต่วันศุกร์นี้ผมพี่โอ่งพี่ณรงค์พี่สมชายและเพื่อนๆๆจากเพชรบุรีจะไปกัน
ก่อนตอนนี้เตรียมของน่าจะได้สัก 200-300ชุดส่วนใหญ่จะเป็นน้ำดื่ม,ยา,ของแห้งและนมเด็ก,ยาเด็กและอื่นๆส่วนเงินถ้าเหลือจากส่วนนี้หรือเงินจากเพื่อนๆๆที่จะบริจาด
เพิ่มผมจะรวบรวมทั้งหมดไปสบทบกับทางโก้แพ่งและเพพื่อนทางใต้ครับผมยังไม่โทรหาเพื่อนๆๆอีกหลายคนก็เกรงใจอยู่เหมื่อนกันถ้าอย่างไรช่วยฝากประชาสัมพันธ์ด้วย
นะครับส่วนรายละเอียดต่างๆๆๆในการซื้อของอะไรไปบ้างและรายละเอียดไปบริจาดยังไรผมจะสรุปชี้แจงลงในเวปเดียวรูปให้ดูนะครับสุดท้ายขอให้กุศลครั้งนี้ขอให้แพื่อนๆๆ
จงมีแต่ความสุข,ความเจริญ,สุขภาพแข็งแรงและรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันทุกคนเลยนะครับ
เยี่ยม

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:23:38 PM »

Shocked

* CIMG9465.jpg (113.2 KB, 650x488 - ดู 435 ครั้ง.)

chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 04:50:53 PM »

ผมเคยทำถุงยังชีพส่งให้จังหวัด.  จะมีสบู่,ยาสะผม,ยาสีฟัน,แปรงสีฟัน,ผ้าขนหนู,ยารักษาโรค,น้ำตาล,ข้าวสาร,น้ำมันพืช,น้ำดื่ม,
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 09:08:28 AM »

คนละไม้คนละมือถือว่าเป็นการตอบแทนสังคม ผมไปร่วมไม่ได้ต้องขออภัยอย่างสูง ได้แต่ฝากปัจจัยไป รบกวนเป็นธุระตามแต่จะเห็นควรนะครับ  ไหว้

REVOLVER NEVER DIE
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 12:36:52 PM »

คนละไม้คนละมือถือว่าเป็นการตอบแทนสังคม ผมไปร่วมไม่ได้ต้องขออภัยอย่างสูง ได้แต่ฝากปัจจัยไป รบกวนเป็นธุระตามแต่จะเห็นควรนะครับ  ไหว้
สุดยอดเลยครับพี่เล็ก นับถือๆๆแล้วก็ชื่นชมความมีน้ำใจของพี่ทุกท่านครับ พี่ศักดิ์ พี่โอ่ง พี่สมชาย พี่โอ้ และพี่ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกท่าน

logo maker" border="0
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์