๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:11:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกแล้วค่ะ....  (อ่าน 60783 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:02:40 PM »

ตายแล๊ว Shocked...มีคู่แข่งแล้วสิเราแล้วเราจะตกกระโถน(ยิ่งกว่ากระป๋อง)มั้ยเนี่ย Grin Grin Grin

ดูแล้วไม่ว่ากระโถนหรือว่ากระป๋อง คงเอาไม่อยู่  พี่ขอเปลี่ยนให้แล้วกันเป็นแท็งค์น้ำดีกว่ามั้ยจะได้สบายๆ หน่อย......... Grin Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:04:57 PM »

หึ หึ หึ หึ อยากรู้เจงๆ ว่าถ้าคุณจิอากิออกมาเฉลยว่าจริงๆแล้วเธอเป็นผู้ชาย กระทู้นี้จะฮอตปานนี้มะเนี่ย?Huh กรั่กๆๆๆๆ Grin Grin Grin
Shocked Shocked Shockedถ้าเป็นเช่นนั้นจริงก็คงฮากันน่าดูเลยละครับ Grin Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:09:41 PM »

หึ หึ หึ หึ อยากรู้เจงๆ ว่าถ้าคุณจิอากิออกมาเฉลยว่าจริงๆแล้วเธอเป็นผู้ชาย กระทู้นี้จะฮอตปานนี้มะเนี่ย?Huh กรั่กๆๆๆๆ Grin Grin Grin
Shocked Shocked Shockedถ้าเป็นเช่นนั้นจริงก็คงฮากันน่าดูเลยละครับ Grin Grin Grin

นั้นนะสิครับคุณซีอุส เกิดคุณเจ้าของกระทู้เฉลยตัวเป็นสุภาพบุรุษ คงได้หน้าแตกกันเป็นแถวๆ(โดยเฉพาะอย่างยิ่งนายพลายแก้ว) ไม่เป็นไรครับพี่ซีอุส ผมมีแผนสองครับ อย่างน้อยหากเจ้าของกระทู้เฉลยตัวว่าเป็นสุภาพบุรุษ เขาก็น่าจะมีน้องสาวนะ หรือไม่มีน้องสาว ก็น่าจะมีหลาน หรือไม่มีหลาน ก็น่าจะมีเพื่อนร่วมงานสาวที่ยังโสด อันนี้เพลนไว้เล่นๆนะครับ 5555555555

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:20:35 PM »

นั้นนะสิครับคุณซีอุส เกิดคุณเจ้าของกระทู้เฉลยตัวเป็นสุภาพบุรุษ คงได้หน้าแตกกันเป็นแถวๆ(โดยเฉพาะอย่างยิ่งนายพลายแก้ว) ไม่เป็นไรครับพี่ซีอุส ผมมีแผนสองครับ อย่างน้อยหากเจ้าของกระทู้เฉลยตัวว่าเป็นสุภาพบุรุษ เขาก็น่าจะมีน้องสาวนะ หรือไม่มีน้องสาว ก็น่าจะมีหลาน หรือไม่มีหลาน ก็น่าจะมีเพื่อนร่วมงานสาวที่ยังโสด อันนี้เพลนไว้เล่นๆน

Grin Grinขอคาราวะท่านพี่พลายแก้วหนึ่งโอ่ง(จอกเดี่ยวไม่พอ)สุดยอดดดดดคราบบบบบบบบนับถือนับถือ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:29:58 PM »

หูยย....สุดยอดของสปิริตในหมู่พญานาคเลยครับคุณพลายแก้ว ถึงวันเกิดเมื่อไหร่ ผมจะส่งหม้อความดันไปให้ใบนึง ฐานสปิริตสูงส่งเชิดชูเผ่าพันธุ์หม้อต้มแห้วได้ดีจริงๆ ฮี่ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:34:59 PM »

หูยย....สุดยอดของสปิริตในหมู่พญานาคเลยครับคุณพลายแก้ว ถึงวันเกิดเมื่อไหร่ ผมจะส่งหม้อความดันไปให้ใบนึง ฐานสปิริตสูงส่งเชิดชูเผ่าพันธุ์หม้อต้มแห้วได้ดีจริงๆ ฮี่ๆๆๆๆ Grin Grin Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่อีเมล์ แต่วันเกิดผมตรงกับช่วงคริสตมาสพอดี(วันคริสตมาสคือวันเกิดผมง่ะ) คงได้ใช้หม้อความดันของพี่ตุ๋นไก่งวงกินกันในหมู่ชาวบ้านดีกว่า(อย่าเอามาต้มแห้วเลย ลางไม่ดีง่ะ)5555555555555555555555

ว่าแต่ว่า จนแล้วจนรอด คุณจิอากิก็ยังไม่ปรากฎตัวเลยง่ะ

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:16:55 PM »

พลายแก้วนี่เปลี่ยนเป็น Casanova Thailand ดีฝ่ามั้ง  นี่ล่ะน้าไม่มีอะไรแน่นอนในโลก พญางู ซับใน กะ พญากิ้งกือ 51  ถูกโค่นบัญลังค์โดย งูจงอางหนุ่มร้อนแรงแผ่แม่เบี้ยขู่ฟ่อ ขึ้นมาเป็นเจ้าแห่งพญางู  Grin Grin Grin Grin แต่ระวังน้า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือพญางูยังมีพญานาคหญิง ที่ขบเคี้ยว งูทั้งหลายเล่นเป็นอาหารว่างเรียกน้ำย่อย  อิอิอิ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:22:11 PM »

พลายแก้วนี่เปลี่ยนเป็น Casanova Thailand ดีฝ่ามั้ง  นี่ล่ะน้าไม่มีอะไรแน่นอนในโลก พญางู ซับใน กะ พญากิ้งกือ 51  ถูกโค่นบัญลังค์โดย งูจงอางหนุ่มร้อนแรงแผ่แม่เบี้ยขู่ฟ่อ ขึ้นมาเป็นเจ้าแห่งพญางู  Grin Grin Grin Grin แต่ระวังน้า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือพญางูยังมีพญานาคหญิง ที่ขบเคี้ยว งูทั้งหลายเล่นเป็นอาหารว่างเรียกน้ำย่อย  อิอิอิ  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
เอ่อ......พญานาคหญิงที่ว่าเนี่ย ใช่ตัวที่ชอบขดพัน"ปืนใหญ่กลาโหม"รึป่าวครับเนี่ย?  Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:27:17 PM »

เอ่อ......พญานาคหญิงที่ว่าเนี่ย ใช่ตัวที่ชอบขดพัน"ปืนใหญ่กลาโหม"รึป่าวครับเนี่ย?  Grin

ผมว่าที่พันปืนใหญ่กระทรวงกลาโหมนั่นคงไม่ใช่พญานาคหรอกคับ...แต่คาดว่าเป็นอนาคอนด้าอ่ะคับ...แบบว่ารับทานได้หมดทุกอย่างคับ...อิ..อิ.. Grin
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:33:43 PM »

แหม.......พี่ยูเอสพี40 ครับ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ แค่ขึ้หลี(เมื่อมีโอกาส)ไปวันๆเท่านั้นเองครับ สาวๆที่รู้จักก็คบในระดับพี่น้องกันครับพี่ ส่วนใหญ่พอมีเวลาว่างก็มักจะทำงานบ้านหรือไม่ก็คลุกอยู่กับการยิงปืนและสนทนากับครูฝึกที่สนามมากกว่าครับ อาวุธปืนและการยิง ผมจัดลำดับสูงกว่าสตรีเพศและการเกี้ยวพาราสีครับผม(ตอนนี้ปลายเดือนแล้ว เหลือเงินอยู่ไม่มาก กำลังชั่งใจอยู่ว่า ระหว่างนำไปเป็นค่าลูกที่สนาม หรือพาสาวไปกินข้าวดี)ตามประสามนุษย์เงินเดือน รักอาวุธปืนและการยิง แถมรักจริงหวังแต่ง

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:56:20 PM »

ผมว่าที่พันปืนใหญ่กระทรวงกลาโหมนั่นคงไม่ใช่พญานาคหรอกคับ...แต่คาดว่าเป็นอนาคอนด้าอ่ะคับ...แบบว่ารับทานได้หมดทุกอย่างคับ...อิ..อิ.. Grin
55555555555555555555555 หมอรุตเล่นซะผมขำกลิ้งไปเลย ขอบคุณครับ 5555
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:46:26 AM »

ถ้ากลัวงูกับพญานาค หรือพวกเจ้าชู้ทั้งหลายก็คุยกับผมได้นะครับ ผมมากับพระไม่มีพิษภัยกับสาวๆคนไหน ถ้าไม่เชื่อถามสาวในเว๊ปอย่างน้องโอได้นะครับ มีปัญหาอะไรก็คุยได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:53:53 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 07:26:17 AM »

ถ้ากลัวงูกับพญานาค หรือพวกเจ้าชู้ทั้งหลายก็คุยกับผมได้นะครับ ผมมากับพระไม่มีพิษภัยกับสาวๆคนไหน ถ้าไม่เชื่อถามสาวในเว๊ปอย่างน้องโอได้นะครับ มีปัญหาอะไรก็คุยได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจ

...มากับพระ..ขุนแผนใช่เปล่าครับพี่บุญ Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 09:26:56 AM »

...มากับพระ..ขุนแผนใช่เปล่าครับพี่บุญ Grin Grin Grin
:Smiley
 :Smiley :Smiley :Smiley Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Grin Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์