๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:30:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกแล้วค่ะ....  (อ่าน 49912 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:50:22 PM »

ถ้าความคิดผมไม่ผิดพลาดไปนัก
ลองถามท่าน 911 ดีกว่า
เพราะคาดว่าน่าจะเป็นคนคุ้นเคยของท่าน 911

ระวังนะท่านซับ ไปชวนยิงปืนร่วมกัน เดี๋ยวคุณจิอากิจะหันมาเห็นท่านเป็นเป้า จะวิ่งหลบไม่ทันนา

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 06:33:09 PM »

อ้อ.....คุณจิอากิครับ หากวันอาทิตย์ สัปดาห์ที่สองของเดือนสิงหาฯ หากคุณว่าง(ช่วงบ่าย) หากสนใจไปยิงปืนที่สนามยิงปืน สยป.ตร เราคงได้เจอกันนะครับ รับรองครับ ที่นี้บรรยากาศดี เป็นกันเอง สนุกกับการยิง และสงบกับบรรยากาศของสนามครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 07:50:30 PM »

มาแล้วค่ะ.....  โอ้โห ไม่ได้หายไปไหน แค่ไม่มีโอกาสเข้าอินเตอร์เน็ตในช่วง เสาร์-อาทิตย์ ไม่ทราบว่าจะมีพี่ๆ ให้การต้อนรับมากมายเพียงนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ  เวบนี้ ต้อนรับกันอบอุ่น สมคำล่ำลือจริงๆ   
ครับผมก็ว่าดูจะต้อนรับกันอบอุ่นกันมากเป็นพิเศษ Grin Grinนอกจากจะอบอุ่นสมคำลำลือก็คงจะมีอะไรให้ไปลือกันอีกว่าถ้าอยากเห็นพญานาคไม่ต้องไปไกลถึงลุ่มน้ำโขงแถวๆนี้ก็มีให้ยลโฉมกันเพียบ..หุ.หุ..หุ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 10:13:51 PM »

Cheesyสวัสดีครับ Grin

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 12:22:45 AM »

ตีงู...ตีงู Grin
นี่...
แม่เจ้าประคุณโอ
ได้ที ตามน้ำตามท่านมะขิ่นเลยนะเนี่ย

ส่วนท่านใหม่ครับ
มีข่าวอะไรที่ผมควรทราบ อย่ารีรอที่จะส่งข้อความมาหลังบ้าน
(อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีง่ะ..รึจะโดนบาเร็ตต้าหมดแม็ก...ก็ไม่รู้)
 Grin Grin Grin

ทำไมอ่านดูแล้วน้ำตัวอักษร(แทนคำว่าน้ำเสียงอ่ะค่ะ) มันต่างจากที่พิมพ์ให้กับคุณจีอากิอ่ะ Huh Undecided
ใช่สิ Cry เค้าทั้งสดทั้งใหม่กว่าเราช่ายม๊า Cry

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 12:36:38 AM »

นี่...
แม่เจ้าประคุณโอ
ได้ที ตามน้ำตามท่านมะขิ่นเลยนะเนี่ย

ส่วนท่านใหม่ครับ
มีข่าวอะไรที่ผมควรทราบ อย่ารีรอที่จะส่งข้อความมาหลังบ้าน
(อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีง่ะ..รึจะโดนบาเร็ตต้าหมดแม็ก...ก็ไม่รู้)
 Grin Grin Grin

ทำไมอ่านดูแล้วน้ำตัวอักษร(แทนคำว่าน้ำเสียงอ่ะค่ะ) มันต่างจากที่พิมพ์ให้กับคุณจีอากิอ่ะ Huh Undecided
ใช่สิ Cry เค้าทั้งสดทั้งใหม่กว่าเราช่ายม๊า Cry

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
โอ๋ๆๆ ใครทำน้องโอเสียใจ  มาเดี๋ยวพี่โอ๋ให้ จับพาดบ่าแล้วตบหลังให้เรอ อ้าวคนละเรื่องกันนี่หว่า Grin Grin Grin
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:26:27 AM »

อ่านหัวข้อนี้แล้วรู้สึกเหมือนเดินอยู่ที่สวนงูในสถานสวภาหลังร.พ.จุฬาเลย Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:38:58 AM »

คุณโอครับ อย่าคิดมากสิครับ สำหรับพลายแก้วแล้ว คุณโอก็เป็นสุภาพสตรีสดใหม่เท่ากับคุณจิอากิครับ(เพราะผมพึงเข้าบอรด์ได้เดือนก่าๆง่ะ) อย่าได้น้อยใจเลย คุณโอยังเป็นนางฟ้าอยู่เสมอสำหรับชายชื่อพลายแก้วนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถึงแม้สินทรัพย์ผมจะไม่มีอะไร แต่ผมก็มีห้องในหัวใจถึงสี่ห้อง(ที่จะมอบให้คุณ)ผมพูดจริงนะครับ ไม่มุสาหรอก โปรดเชื่อผมเถิด คุณโอ คุณโอ

ปล.ปลอบใจคุณโอด้วยรูปปืนทองสวยๆ ไม่รู้ใช้แทนค่าสินสอดทองหมั้นได้หรือเปล่าเนี้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 02:01:42 AM »

คุณโอครับ อย่าคิดมากสิครับ สำหรับพลายแก้วแล้ว คุณโอก็เป็นสุภาพสตรีสดใหม่เท่ากับคุณจิอากิครับ(เพราะผมพึงเข้าบอรด์ได้เดือนก่าๆง่ะ) อย่าได้น้อยใจเลย คุณโอยังเป็นนางฟ้าอยู่เสมอสำหรับชายชื่อพลายแก้วนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถึงแม้สินทรัพย์ผมจะไม่มีอะไร แต่ผมก็มีห้องในหัวใจถึงสี่ห้อง(ที่จะมอบให้คุณ)ผมพูดจริงนะครับ ไม่มุสาหรอก โปรดเชื่อผมเถิด คุณโอ คุณโอ

ปล.ปลอบใจคุณโอด้วยรูปปืนทองสวยๆ ไม่รู้ใช้แทนค่าสินสอดทองหมั้นได้หรือเปล่าเนี้ย

Wink Wink อ่ะ..อ่ะ..จีบกันในที่สาธารณะมีพยานเพียบนะคับ... Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับทั้งสองท่านด้วยนะคับ...ไม่ทราบว่าจะแจ้งข่าวดีข่าวงานมงคลให้เพื่อนๆได้ทราบกันเมื่อไหร่คับ...

แหม...ไอ้เราก็หลงห่วงเจ๊โอว่าจะขายไม่ออก...ที่ไหนได้...พอเวปใหม่ล่ะหนุ่มๆรุมกันตรึม... Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 02:35:59 AM »

อ้างถึง
แหม...ไอ้เราก็หลงห่วงเจ๊โอว่าจะขายไม่ออก...ที่ไหนได้...พอเวปใหม่ล่ะหนุ่มๆรุมกันตรึม...   
ป่านนี้หน้าบานเป็นกะละมังแล้วม้าง  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
ja yong
สุภาษิตเมืองเหนือ....จื่นใจ๋งู บ่จูใจ๋เขียด..( ถูกใจงู แต่ไม่ถูกใจเขียด )
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 03:05:36 AM »

Cool Coolเย้ๆๆๆ  ได้ๆๆ แล้วๆๆๆสมัคได้แล้วๆๆ ได้ๆๆเป็นสมาชิก กะ ๆๆเค้าซ๊ะทีๆๆ ( ดีใจจนติดอ่างๆ )กว่าจะสมัครได้ Cry Cry

หากแผ่นดินไม่ฝังกาย จะทุกข์จะสุขเพียงใด น้อมกาย ยิ้มสู้ ฟันฝ่า parachute A85
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 08:26:27 AM »

ใครมีโปรแกรมสแกนงูบ้างครับ  ประมาณสแกนไวรัสอ่ะครับ  กรุณาแบ่งมาใช้ในเวปบอร์ดนี้ด้วยนะครับ  สงสัยคงสแกนติดเพียบเลยอ่ะ Grin Grin

จะได้รวมพลคนหัวงูกันอย่างเป็นทางการซะที Grin Grin

ดอนเมือง​1
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:27:20 AM »

อ้างถึง
แหม...ไอ้เราก็หลงห่วงเจ๊โอว่าจะขายไม่ออก...ที่ไหนได้...พอเวปใหม่ล่ะหนุ่มๆรุมกันตรึม...   
ป่านนี้หน้าบานเป็นกะละมังแล้วม้าง  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
วุ้ย....
มีหึงกันในเวบด้วยวุ้ย

เปิดล่ะ เดี๋ยวโดนลูกหลง[/color]]

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:30:51 AM »

Grin Grin Grin Grin

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:33:45 AM »

โพสท์ไม่ทันแล้วกร้าบบบบบ  ต้องเตรียมตัวออกเดินทางไปนครศรีธรรมราช

ขออนุญาต เผ่นก่อนนะครับ  กลับมาแล้วค่อยว่ากัน....

ไปที่โน่น ถ้าเจออินเตอร์เน็ตคาเฟ่ ค่อยแวะเข้ามาใหม่

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์