๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 12:56:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพื่อนๆพี่ๆสมาชิกโพสรูปปืนที่แต่งมาให้สมาชิกได้ชมกันบ้าง  (อ่าน 6502 ครั้ง)
จ้าวเวหา
สุดยอดปืนสั้น 1911
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ของดีอยู่ที่ความชอบ

« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 02:07:28 PM »

ผมอยากให้เพื่อนๆพี่ๆสมาชิกโพสรูปปืนที่ท่านได้แต่งซิ่งมาให้สมาชิกได้ชม และผมเชื่อว่าท่านสมาชิกหลายท่านมีปืนที่แต่งซิ่งมา ส่วนตัวผมชอบมากอยากรู้ อยากดู อยากเห็นความงาม เพื่อเป็นวิทยาทาน ครับท่าน ตัวผมเองกำลังจะแต่ง 1911 ครับ

1911 never die
m1
อันความรักกรุณาเมตตาปราณีย่อมไม่มีสิ่งใดมาเทียบได้
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

อันความรักกรุณาเมตตาปราณีย่อมไม่มีสิ่งใดมาเทียบได้

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 09:09:51 PM »

www.gun.in.th มีเรื่องที่คุณอยากรู้

อันความรักกรุณาเมตตาปราณีย่อมไม่มีสิ่งใดมาเทียบได้จะให้หลั่งรดลงผื้นนาจะไปนำไปพากันมาจากไหนในหัวใจของชายคนชื่อมะโหนกทบทวนมาถึงบทสุดท้ายอโหสิกรรมหลับให้สบายนิ้วสอดโกร่งไกส่งหัวตะกั่ว
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:12:48 PM »

หลงรัก
ครับ
คงต้องใส่ไกหลอด
เปลี่ยนชุดยิง
          หลังอ่อน
          ไก
           ด้าม
          0
อาจต้องเปลี่ยนลำกล้อง
ใส่บ่อแม็ก
หรืออย่างง่ายแบบผม
 หลงรัก

จ้าวเวหา
สุดยอดปืนสั้น 1911
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ของดีอยู่ที่ความชอบ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 06:45:18 PM »

ปืนสวยครับ แต่งแบบง่ายแล้วจะแต่งอีกไหม ยิงดีไหมสปิงฟิลด์ ถ้าของผมได้แต่งแล้วจะลงรูปให้ดูบ้าง

1911 never die
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 07:37:48 PM »

หลงรัก
ครับ
 หลังอ่อน
 ไก
 ด้าม
 0
ใส่บ่อแม็ก
 หลงรัก

ปะกับด้ามสวยถูกใจผมมาก  ของติดปืนเดิมหรือจัดแต่งครับ  ถ้ามีแหล่งแบบนี้เป๊ะ แจ้งข่าวบ้าง (ก็มันสวยถูกใจหน่ะ)

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
chai m14
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:51:33 PM »

หลงรัก
ครับ
 หลังอ่อน
 ไก
 ด้าม
 0
ใส่บ่อแม็ก
 หลงรัก

ปะกับด้ามสวยถูกใจผมมาก ของติดปืนเดิมหรือจัดแต่งครับ ถ้ามีแหล่งแบบนี้เป๊ะ แจ้งข่าวบ้าง (ก็มันสวยถูกใจหน่ะ)
ด้ามครูดำครับ สวย งานดีราคาไม่แพง
หน้า: [1]
  พิมพ์