๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 11:46:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงครามรถกระบะ...  (อ่าน 99829 ครั้ง)
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #465 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:56:28 PM »

เยี่ยมยินดีกับเมีย...เอ๊ย รถใหม่ด้วยครับน้าเสก...ขับมาตะวันออกเมื่อไหร่ จะเลี้ยงเบียร์ช้างสองป๋อง

ขอบคุณครับพี่เป้า...ผมยังไม่ลืมนะที่พี่เลี้ยงผมที่หาดแม่รำพึงแถมต่อไปที่ปลวกแดงอีก..เมื่อปี 48 มีโอกาสผ่านไปจะแวะไปให้เลี้ยงอีกครับพี่ คิก คิก

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #466 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 11:01:00 PM »

เยี่ยมยินดีกับเมีย...เอ๊ย รถใหม่ด้วยครับน้าเสก...ขับมาตะวันออกเมื่อไหร่ จะเลี้ยงเบียร์ช้างสองป๋อง

ขอบคุณครับพี่เป้า...ผมยังไม่ลืมนะที่พี่เลี้ยงผมที่หาดแม่รำพึงแถมต่อไปที่ปลวกแดงอีก..เมื่อปี 48 มีโอกาสผ่านไปจะแวะไปให้เลี้ยงอีกครับพี่ คิก คิก

เดี๋ยวพรุ่งนี้แวะไปหาพี่เป้าดีก่า... น้ำลายหก

juon2001
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #467 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 10:31:48 AM »

ปลวกแดงมีไรแจ่ม ๆ ครับ ชี้เป้าหน่อยครับ....ทำไมเราไม่เคยเจอนะ..
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #468 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 10:34:08 AM »

อ้าว
สิ้นเดือนรับมิราจ
เอาไปเจิมเหมือนเสก มั่งดีกว่า คิก คิก คิก คิก
        แต่คันนี้รถเมีย นี่(หว่า) เศร้า

ไม่ต้องคิดอะไรหรอกมากเพื่อน...บอกเมียว่าจะเอาไปวิ่งรันอินให้....แฮะ ๆ  Grin

หึ หึ  เกิดมีหลักฐานพวกต่างหูหล่นในรถ อาจถึงโรงพยาบาลนะครับ
ไม่ต้องถามว่า แล้วถ้าเกิดมีเศษถุงน่องฉีกขาดหล่นอยู่ ........

ได้กินแกงงัวงานครูหมูแน่ๆ  ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        ครับ
ถ้าเรื่องมันแดงขึ้นมา
ก็คงต้อง  ล้มวัว จัดงานแต่งแหละ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #469 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 10:48:03 AM »

ยังหน้ามึนอีก...ไม่รู้ชะตากรรมซะแล้ว...หึหึ ยิ้มีเลศนัย   

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #470 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 11:23:17 AM »

ปลวกแดงมีไรแจ่ม ๆ ครับ ชี้เป้าหน่อยครับ....ทำไมเราไม่เคยเจอนะ..

ปลวกแดงเป็นอำเภอเล็ก ๆ ไม่มีแหล่งท่องเที่ยวหรอกครับ...ร้านอาหารก็ไม่ค่อยมี...มันเป็นเมืองอุตสาหกรรม มีแต่คนทำงานในโรงงานยี่สิบสี่ชั่วโมงไม่ค่อยมีคนกินคนเที่ยวเลยไม่มีร้านอาหาร มีแต่หนองน้ำสำหรับพักผ่อนและหาปลา..คือหนองปลาไหล...พื้นที่มีแต่สวนยางพารา..มันสัมปะหลังหนักไปทางไร่สัปรด..

ส่วนมากคนจะไปเที่ยวทะเลระยองกัน...ครับ Grin

Minton
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #471 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:13:13 PM »

พี่ๆท่านใดพอทราบราคา new ranger 3.2 บ้างครับ แยกเป็นรุ่นต่างๆอ่ะครับ  ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จากภูผา ถึงทะเล
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 07:08:22 AM »

อ้อ ซีวิคใหม่ สวยครับ

ซีตรองนะผมว่า เห็นว่าไปรับมาเมื่อวานครับ เดี๋ยววันนี้ฉลองแน่นอนครับ

ปล. พี่ดุลย์คิดดีแล้วหรือครับที่เลือกยี่ห้อนี้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

artami
miAbageXD
Full Member

คะแนน 20

ยคะคา‘ะ—ะธะขะ‘ะกโ„–ยถะฉะŽะŽะทยตะนะยงยทะฃ

« ตอบ #473 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 07:24:22 AM »

มีร้านก๋วยเตี๋ยวอยู่สองร้านครับใกล้โลตัสน้อยร้านนึงและถัดไปอีกร้านนึงครับถามชาวบ้านก็ได้ครับ ผมไปราชการก็ได้สองร้านนี่แหละครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #474 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 08:49:18 PM »

ช่วงถนนเลยจากนิคมเหมราชตรงไปบ้านค่ายสองข้างทางต้นไม้ร่มรื่นสวยงามมาก ขนาบด้วยสวนยางพารา ผมขับรถผ่านไป ร่มรื่นชื่นบานอุรายังกะว่าอยู่ในสวิซเซอร์แลนด์

ที่แถวนั้นคงแพงไม่เบา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SIERRA 1
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต
Full Member

คะแนน 16

อย่าลืมตัว อย่าลืมตน อย่าลืมคนสอนยิงปืน 4 ทองพิเศษ

« ตอบ #475 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 11:10:36 PM »

เข้ามาศึกษาหาความรู้ครับ ไหว้

ฝึกให้พร้อม ซ้อมเพื่อใช้งานจริง
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32]
  พิมพ์