๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:20:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปิดประเด็นครับบังฟีนถามพี่โรจน์ตอบ(1ธ.ค.56 วิโรจน์วิ่งทะยานขึ้นกำแพงหน้า 32)  (อ่าน 88283 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #570 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:24:19 PM »

อืมห์ชักจะเริ่มรำคาญทั้งสองคนแล้ว...

พอๆ เลิกๆ  ไปๆ บ้านใครบ้านมัน

พากันไปบ้าไปเพี้ยนที่อื่นไป๊ หรือจะอยู่ที่นี่ก็เลิกความคิดประหลาดๆกันทั้งสองฝ่ายได้แล้ว

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #571 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:32:17 PM »

ทีได้กันใหม่ๆทำไมไม่พูดงี้ล่ะ  บู่
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #572 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:35:03 PM »

ตอนได้กันใหม่ๆ พี่ฟีนไม่เห็นเถียงอะไรผมเลย
ดูทุกวันนี้ดิ ผ่านไปแค่ครึ่งปี พี่ฟีนไม่แยแสเค้าเลย   งอน!
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #573 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:39:08 PM »

ตอนได้กันใหม่ๆ พี่ฟีนไม่เห็นเถียงอะไรผมเลย
ดูทุกวันนี้ดิ ผ่านไปแค่ครึ่งปี พี่ฟีนไม่แยแสเค้าเลย   งอน!

ปลาจ๋า เป็นเมียเราต้องอดทน นะจ๊ะ  จูบบบบ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #574 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:46:59 PM »

ผมคิดต่างจากคนอื่นครับ   Grin

ผมรู้สึกชื่นชมพี่โรจน์ที่คิดช่วยเหลือสังคมครับ  เรา ๆ ที่นั่งพิมพ์ดูถูกพี่เค้าอยู่นี่ยังไม่ช่วยเหลือสังคมเหมือนพี่เค้าเลย
ถึงลีลาการช่วยเหลือจะแปลก  แหวกแนวไปบ้าง  แต่ก็ไม่น่าจะเอามาเป็นปัจจัยให้ต้องมานั่งดูถูกกันครับ   Wink

คนคิดช่วยเหลือสังคมหายาก  ทำดีควรส่งเสริมครับ  ดูอย่าง ลุงเอี่ยมร่างกายไม่สมประกอบ  ยังบริจาคเงินที่เก็บมาทั้งชีวิตให้วัดจนหมด
หลายท่านอาจคิดว่าโง่  แต่ลุงเอี่ยมช่วยเหลือสังคมเป็นเรื่องที่น่ายกย่องครับ   เยี่ยม

ลุงเอี่ยมขอทานใจบุญบริจาคเงินให้วัดไร่ขิง  ๑ ล้านบาท   เยี่ยม

ส่วนเรื่องปีนกำแพงเมื่อถึงเวลาก็รอดู  ถึงทำไม่ได้ก็ไม่ใช่เรื่องแปลกแต่ประการใดครับ   Grin

สารภาพว่ากระทู้นี้ผมเห็นเหมือนคุณพงศ์ครับ... Grin

ไม่เหมือนบางกระทู้ในห้องการเมือง.... แลบลิ้น

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #575 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 09:55:31 PM »

ครั้งหนึ่งผมเคยบอกคุณโรจน์ว่า ผมรู้สึกว่าคุณเป็นคนที่มีอะไรพิเศษที่ไม่เหมือนใคร ผมก็อยากเห็นว่าคุณทำได้อย่างที่คุยไว้หรือไม่ จะเป็นวีระบุรุษมันก็ต้องเจ็บปวดบ้าง ครับ เจ็บหนัก เจ็บน้อยก็เรื่องของคุณไม่เกี่ยวกับผม  Wink
แต่ผมจะคอยดู ครับ  Cool Wink
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #576 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 10:22:56 PM »

สารภาพว่ากระทู้นี้ผมเห็นเหมือนคุณพงศ์ครับ... Grin

ไม่เหมือนบางกระทู้ในห้องการเมือง.... แลบลิ้น

เห็นต่างไม่ใช่เรื่องแปลกครับ   Wink

ในห้องการเมืองผมยังเห็นว่าเราต้องมีพรรคใดพรรคหนึ่งบริหารประเทศ  จะไม่มีเป็นไปไม่ได้ครับ   Grin     

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #577 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 10:42:32 PM »

เห็นต่างไม่ใช่เรื่องแปลกครับ   Wink

ในห้องการเมืองผมยังเห็นว่าเราต้องมีพรรคใดพรรคหนึ่งบริหารประเทศ  จะไม่มีเป็นไปไม่ได้ครับ   Grin     

จ๊าา... เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปแจมด้วยครับ... Grin

amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #578 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 12:55:23 AM »

http://youtu.be/2ZA8A0Igq7M
อันนี้สูงพอดูเลยครับ

[/url]
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39]
  พิมพ์