๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:39:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์ Marlin 1894C .357 magnum 9 นัด  (อ่าน 26988 ครั้ง)
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 08:55:54 PM »

1.เลือก ระหว่าง 18.5 นิ้ว   กับ 20 นิ้ว
2.870 express tactical 18.5 นิ้ว

อะไรน่าใช้กว่ากันครับ   หลักๆขอข้อวิจารณ์  Marlin เยอะหน่อยครับข้อดีข้อเสีย
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:14:39 PM »

ยิงอะไรครับ
ระยะ

ในเมือง ชนบท  เอาลูกซอง ใช้งานง่าย วิถีไม่ไกล
ไรเฟิล ต้องระวังแนวหลัง

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:26:08 PM »

ถ้าให้ผมเลือก... ผมเลือกคานเหวี่ยง .๓๕๗ ลำกล้อง ๑๘.๕ นิ้ว... เอาไว้ก่อนครับ... ลูกซองซื้อเมื่อไหร่ก็ได้... ไหว้

storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:39:10 PM »

ถ้าให้ผมเลือก... ผมเลือกคานเหวี่ยง .๓๕๗ ลำกล้อง ๑๘.๕ นิ้ว... เอาไว้ก่อนครับ... ลูกซองซื้อเมื่อไหร่ก็ได้... ไหว้

ว่าตามนั้นครับ อำเภอผมอย่าหวังเลย ปืนยาว.357 น่ะ

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:16:02 PM »

รออ่านเหมือนกันครับ ใครคุ้นกับรุ่นนี้ผมขอเยอะๆเลย นะ นะ  หลงรัก

What man is a man , who does not make the world better?
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:00:41 PM »

รออ่านเหมือนกันครับ ใครคุ้นกับรุ่นนี้ผมขอเยอะๆเลย นะ นะ  หลงรัก

งั้นๆครับคุณจ้าว.......

ที่แน่ๆ ผมซื้อ คุณจ้าวซื้อ.......

ดีไม่ดีไม่รู้......แต่ซื้อมาแล้ว

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:09:53 PM »

ผมไม่ทราบครับ .................

ผมใช้วิน ..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:15:49 PM »

^
^
^
^
^
^
ผมซื้อมาร์ลินเพราะวินฯกระบอกนั้น  คิก คิก

ที่แน่ๆ ผมซื้อ คุณจ้าวซื้อ.......

ดีไม่ดีไม่รู้......แต่ซื้อมาแล้ว

แอร๋ย โดนแฉ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:06:06 AM »

สรุปมันไม่มีอะไรดีหรอครับ  พี่ๆ สมช.  ตกใจ  จะได้เลือก 870   express ราคามันต่างกัน 20,000 บาท  แต่ถ้าซื้อ 870  ก็ต้องเอามาติดกล้อง(เอ๊ะ มันติดได้ไหม  ศูนย์มันจะเคลื่อนไหมครับ)   แต่ถ้า marlin คงไม่ติดกล้อง  สุดท้ายราคามันก็จะเท่ากันครับ  ก็เลยคิดไม่ตก  ถ้า marlin ไม่ดีก็ไม่เอาแล้ว   

เอ๊ว่าแต่ร้านที่นำเข้ามาขายเค้าจะไม่เคืองเอาหรอครับพี่ว่าปืนที่เค้านำเข้ามางั้นๆ ยิ้มีเลศนัย
hart45
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:10:10 AM »

ว่าตามนั้นครับ อำเภอผมอย่าหวังเลย ปืนยาว.357 น่ะ

ว่าตามกันครับ
jandara
Guns & Games Staff
Jr. Member

คะแนน 11

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:24:43 AM »

ราคามาร์ลิน ขึ้นมากกว่าเรมิงตัน  เรียงลำดับความสำคัญ น่าซื้อ ก่อน
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 09:49:47 AM »

ถ้าติดกล้อง ก็ติดได้ทั้งคู่
หาเบสแบบขวาง  หาขาดีดี
หากล้อง อย่าง บุชแนล ไซเคิ้ลเอ็กซ์
ก็ใช้ได้แล้วครับ

เบสก็มีทั้งแบบประกับข้าง
หรือจะเจาะโครงก็ได้

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:04:40 AM »

Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:10:03 AM »

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:13:56 AM »

ถ้าติดกล้อง ก็ติดได้ทั้งคู่
หาเบสแบบขวาง  หาขาดีดี
หากล้อง อย่าง บุชแนล ไซเคิ้ลเอ็กซ์
ก็ใช้ได้แล้วครับ

เบสก็มีทั้งแบบประกับข้าง
หรือจะเจาะโครงก็ได้

แบบนี้

ที่ติดกับ Win แบบนี้ก็ไม่เลวนะครับ 
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์