๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:32:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Les Baer Premeir II .45 ACP ในมือสุภาพสตรี  (อ่าน 29620 ครั้ง)
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 09:42:55 AM »

ผมเคยเห็นกับตาปลดสไลด์ลั่นตูมม อ๋อย ถามดูทำมาประมาน2.5ปอนด์ ปืนผมถ้าเป็นปืนยิงเป้าผมจะทำ3.5ปอนด์ ปืนพกติดตัว5ปอนด์ ไหว้

+1ครับ

ขอบคุณครับ +1 ทอนคืนให้ท่านเช่นกันครับ ( 97 ) ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะครับ  เยี่ยม
3.5 ปอนด์กำลังดีเลยครับ ไม่เบาไป...ไม่หนักไป คุมลมหายใจดี ๆ หมั่นออกกำลังกายกล้ามเนื้อแขน ร้อยรูแน่นอนเลยครับ  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 04:54:15 PM »

คิก คิก คิก คิก อย่ากังวลเลยครับ ปืนราคาขนาดนี้....ก็ยังซื้อ หาเงินซื้อเสื้อเกาะและหมวกเหล็กอีกสักชุดน่าจะพอรับได้ครับ  ไหว้ ไหว้
แต่ดีที่สุด.....ก็โทรแจ้งก่อนดีกว่าครับ โทษประหารจะได้เหลือแค่จำคุกตลอดชีวิตครับ  คิก คิก อ๋อย ไหว้

พูดซะ..เสียวสันหลังเลยครับผม.. คิก คิก Cheesy Grin ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 01:39:55 PM »

ฝีมือเยี่ยมครับ เยี่ยม
athichart
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 07:40:23 PM »

+1 เยี่ยม...ไม่ใช่แค่แม่นมากครับ

....โคตรแม่นเลยครับ.. เยี่ยม เยี่ยม
erb_atc
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 07:59:28 PM »

เยี่ยมทั้งคนทั้งปืนครับ ผมยอมรับว่าแบร์เออ ดีจริงๆสมคำล่ำลือ ยิ่งฝีมือขนาดนี้อนาคตไกลครับ
Lady jam - รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 20

อยากรู้ อยากเก่ง ต้องลอง

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 11:07:56 AM »

เยี่ยมทั้งคนทั้งปืนครับ ผมยอมรับว่าแบร์เออ ดีจริงๆสมคำล่ำลือ ยิ่งฝีมือขนาดนี้อนาคตไกลครับ
ขอบคุณค่ะ  ไหว้  สำหรับคำชม  ก็จะดูแลฝีมือตัวเองตลอดไปเพื่ออะไรหลาย ๆ อย่าง ยิ้มีเลศนัย

ฝันให้ไกล และไปให้ถึง
เจออุปสรรคบ้าง นั้นคือ
  "รสชาติของชีวิต"
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 11:09:51 AM »

+1 เยี่ยม...ไม่ใช่แค่แม่นมากครับ

....โคตรแม่นเลยครับ.. เยี่ยม เยี่ยม

+ 1 ให้เช่นกันค่ะ สำหรับคำชม ขอบคุณค่ะ ไหว้

ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 11:12:29 AM »

คิก คิก คิก คิก อย่ากังวลเลยครับ ปืนราคาขนาดนี้....ก็ยังซื้อ หาเงินซื้อเสื้อเกาะและหมวกเหล็กอีกสักชุดน่าจะพอรับได้ครับ  ไหว้ ไหว้
แต่ดีที่สุด.....ก็โทรแจ้งก่อนดีกว่าครับ โทษประหารจะได้เหลือแค่จำคุกตลอดชีวิตครับ  คิก คิก อ๋อย ไหว้

พูดซะ..เสียวสันหลังเลยครับผม.. คิก คิก Cheesy Grin ไหว้

คุณค่ะ การยิงปืนมันต้องมีเหตุ ถ้าไม่มีเหตุก็ไม่ต้องเสียวค่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

sert gunnery
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 04:35:00 PM »

การที่หัดให้ศรีภรรยาขับรถยนต์ได้เป็นสิ่งที่ดีเพราะเวลาไปงานเลี้ยงเราเมาเธอจะพาเรากลับบ้านปลอดภัย แต่การที่หัดให้เธอยิงปืนเป็นนี่ต้องปกครองกันให้ได้ดูแลเธอให้ดียิ่งเธอยิงปืนแม่นขนาดนี้ละก็ หวึยเสียวว๊อย
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 12:46:05 AM »

การที่หัดให้ศรีภรรยาขับรถยนต์ได้เป็นสิ่งที่ดีเพราะเวลาไปงานเลี้ยงเราเมาเธอจะพาเรากลับบ้านปลอดภัย แต่การที่หัดให้เธอยิงปืนเป็นนี่ต้องปกครองกันให้ได้ดูแลเธอให้ดียิ่งเธอยิงปืนแม่นขนาดนี้ละก็ หวึยเสียวว๊อย

ครับ.......บังเอิญว่าหัดขับรถนั้นผมก็ไม่ได้หัดให้ครับ ( นักเรียนเถียงครูครับ มันน่า......... งอน ) ส่วนหัดยิงปืนนั้น หลวงท่านก็หัดให้ครับ ( ต้นสังกัด ฯ ) ผมแค่พามาทบทวนครับ  ยี๊
ปกติผมเองก็ไม่สามารถมีปากมีเสียงกับเธอในบ้านได้อยู่แล้วครับ พอเห็นเป้ากระดาษที่เธอยิง ผมยิ่งไม่กล้าใหญ่เลยครับที่นี้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   เอาน่าครับ เธอคงไม่ใจร้ายกับผมถึงขนาดนั้นหรอกมั๊งครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2011, 11:36:17 PM โดย Builderman-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 06:46:14 PM »

สุดยอดครับ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 04:18:04 PM »

สุดยอดครับ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่ต้น  ไหว้ แล้วพี่ไม่คิดที่จะหัดให้คนที่บ้านบ้างเหรอครับ  จะได้มีความรู้สึกเดียวกัน  คิก คิก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ไหว้

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 06:35:33 PM »

ขอบคุณครับพี่ต้น  ไหว้ แล้วพี่ไม่คิดที่จะหัดให้คนที่บ้านบ้างเหรอครับ  จะได้มีความรู้สึกเดียวกัน  คิก คิก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ไหว้

คนที่บ้าน...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แค่นี้ก็จะไล่ผมออกจากบ้านแล้วครับ ... แกบอกว่าถ้าน้ำท่วมบ้าน กรุณาอย่าหอบปืนไปด้วย ประเดี๋ยวเรือจม...  ยี๊ คิก คิก คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 01:12:36 PM »

คนที่บ้าน...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แค่นี้ก็จะไล่ผมออกจากบ้านแล้วครับ ... แกบอกว่าถ้าน้ำท่วมบ้าน กรุณาอย่าหอบปืนไปด้วย ประเดี๋ยวเรือจม...  ยี๊ คิก คิก คิก คิก

ถ้ากลัวเรือจม เอามาฝากไว้ที่บ้านผมก่อนก็ได้ครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก โดยเฉพาะ .357 ตัวใหม่ เจ้า V - Comp น่ะ จะดูแลให้เป็นอย่างดีเลยครับ  น้ำลายหก  เยี่ยม  ไหว้

sing.noom
Newbie
*

คะแนน 6

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:10:55 PM »

สุดยอด Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์