๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:35:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงดีหลึก แม่สะเรียงน้ำท่วมก่?  (อ่าน 3568 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 04:08:20 PM »

ถามด้วยความเป๋นห่วง ถ้าท่วมก่ลอยคอมาขึ้นตี้พระประแดงเพ้เน้อครับ ยินดีต้อนฮับครับ    แบร่ แบร่ แบร่

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:20:35 PM »

ถามด้วยความเป๋นห่วง ถ้าท่วมก่ลอยคอมาขึ้นตี้พระประแดงเพ้เน้อครับ ยินดีต้อนฮับครับ    แบร่ แบร่ แบร่

ตกใจ ตกใจลอยคอไปขึ้นตี้พระประแดง...............ลุงดีแวะมาเอาเฮียลุงหน่อบูดตี้ตางเผ้ได้ครับ..........ลุงหน่อหื้อฟรีครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:22:24 PM »

ป้อน้องนะโมพุทธายะ หายไปเมิน ได้ยินข่าวว่าไปฝึกวิทยายุทธจนแกร่งกล้ายิงฮ้อยฮูเป๋นว่าเล่น วันนี้ดีใจ๋ตี้ยังกึ๊ดเติงหาลุงดีอยู่ แม่สะเรียงน้ำท่วมนัก คนอื่น ๆ เดือดรอนกั๋นไปหมด ยกเว้นลุงดี บ่อตุ๊กบ่อฮ้อนอะหยัง เพราะว่าบนอยู่บนดอยน้ำท่วมบ่อถึงครับ.........วันนี้เดินตางจากแม่สะเรียงมาเจียงใหม่ หันถนนหนตางเสียหายไปนัก รถเก๋งบางกันยังไปบ่อได้เตื้อ มีแต่ปิ๊คอัพ รถบรรทุก 6 ล้อ 10 ล้อ มาถึงฮอด ต้องลุยน้ำแหม ลำบาก ครับ ลำบาก โดยเฉพาะคนเจ็บคนป่วย....ยินดีตี้จะหื้อไปขึ้นตี้พระประแดง....เดวจะขอแวะน่านยืมเฮือลุงหน่อก่อนก่อแล้วกั๋น.....อ้ายหมูอนุญาตแล้วเน้อ ลุงหน่อเน้อ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 08:50:05 AM »

ป้อน้องนะโมพุทธายะ หายไปเมิน ได้ยินข่าวว่าไปฝึกวิทยายุทธจนแกร่งกล้ายิงฮ้อยฮูเป๋นว่าเล่น วันนี้ดีใจ๋ตี้ยังกึ๊ดเติงหาลุงดีอยู่ แม่สะเรียงน้ำท่วมนัก คนอื่น ๆ เดือดรอนกั๋นไปหมด ยกเว้นลุงดี บ่อตุ๊กบ่อฮ้อนอะหยัง เพราะว่าบนอยู่บนดอยน้ำท่วมบ่อถึงครับ.........วันนี้เดินตางจากแม่สะเรียงมาเจียงใหม่ หันถนนหนตางเสียหายไปนัก รถเก๋งบางกันยังไปบ่อได้เตื้อ มีแต่ปิ๊คอัพ รถบรรทุก 6 ล้อ 10 ล้อ มาถึงฮอด ต้องลุยน้ำแหม ลำบาก ครับ ลำบาก โดยเฉพาะคนเจ็บคนป่วย....ยินดีตี้จะหื้อไปขึ้นตี้พระประแดง....เดวจะขอแวะน่านยืมเฮือลุงหน่อก่อนก่อแล้วกั๋น.....อ้ายหมูอนุญาตแล้วเน้อ ลุงหน่อเน้อ

สวัสดีครับลุงดีหลึก ผมอยู่ตางเพ้ บ่ฮู้จะส่งความช่วยเหลือไปอย่างได มีทางเดียวครับ ต๋อนนี้บอกญาติพี่น้องรวมตึงตั๋วผม ปั่น SMS ส่งเป็นเงินบริจากเอาครับ
ไผ๋ตี้บ่เดือดร้อน เงินเหลือหลาย หรือจะงดยิงปิ๋น ก่เจิญเลยเน้อครับ พิมพ์ "3" ส่งไปตี้ " 4567899" ครับ  ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 09:11:10 PM »

น้ำท่วมก๋อน้อง  เมืองมอญ

หน้า: [1]
  พิมพ์