๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:01:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมใจช่วยภัยน้ำท่วม อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม นี้ ที่สนามยิงปืนบางบัวทอง  (อ่าน 45512 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 08:06:19 AM »

เด๋วทีม PPSC เพชรฯ&ประจวบฯ ไปร่วมบริจาคด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไหว้ ไหว้ ไหว้          บริจาคอะไร?Huh?เหรอครับ ยิ้มีเลศนัย อิอิ
  ว่าจะบริจาคลูก 9 ให้พี่ซัก 2 ลูกเอามั้ย Grin Grin Grin

BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 08:21:18 AM »

เด๋วทีม PPSC เพชรฯ&ประจวบฯ ไปร่วมบริจาคด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไหว้ ไหว้ ไหว้          บริจาคอะไร?Huh?เหรอครับ ยิ้มีเลศนัย อิอิ
  ว่าจะบริจาคลูก 9 ให้พี่ซัก 2 ลูกเอามั้ย Grin Grin Grin

ผมว่าให้สัก 5 ดีกว่าครับพี่เล็ก 2 กลัวเอาไม่อยู่  Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:34:50 AM »

ผมว่าให้สัก 5 ดีกว่าครับพี่เล็ก 2 กลัวเอาไม่อยู่  Grin
       เฮ้ย..........เปลือง Grin Grin Grin

ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 10:32:16 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มีเรือของ อ บ ต มาช่วยนำ สิ่งของบริจากไปส่งให้ถึงบ้านผู้ประสพอุทกภัยเลยครับ 

สวัสดีครับเฮีย แล้วไม่ทราบของเฮียต้องการถุงยางซีด......เอ้ยไม่ใช้ ถุงยังชีพ บ้างหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin
เฮียว่ายน้ำเป็นหรือป่าว ใส่ชูชีพมาด้วยก็ดีนะครับ น้ำ้ที่เสนามันลึกกว่าแถวรัชดานะครับ  ยิ้มีเลศนัย
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:19:15 AM »

ขอเลขบัญชีด้วยครับ... ยังอยู่ไกล

ขอบคุณครับ น้าน้อย และ พี่น้องทุกท่านนะครับ ผมว่าท่านใดไม่สะดวกหรือว่าไม่สามารถ

ทื่จะมาร่วมกิจกรรมกับเราได้ แต่ต้องการ ร่วมด้วย. ช่วยกัน. โทรหาน้องเล็กดีกว่ามั๊ย....น้องเล็กช่วยได้

ขอบคุณทุกท่านครับ

รับทราบค่ะน้าตี๋.. น้องเล็ก pm มาหน่อยครับน้อง   

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:49:13 AM »

มีเรือของ อ บ ต มาช่วยนำ สิ่งของบริจากไปส่งให้ถึงบ้านผู้ประสพอุทกภัยเลยครับ 

สวัสดีครับเฮีย แล้วไม่ทราบของเฮียต้องการถุงยางซีด......เอ้ยไม่ใช้ ถุงยังชีพ บ้างหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin
เฮียว่ายน้ำเป็นหรือป่าว ใส่ชูชีพมาด้วยก็ดีนะครับ น้ำ้ที่เสนามันลึกกว่าแถวรัชดานะครับ  ยิ้มีเลศนัย
       ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับเฮีย กวงเป็นเหลารึเหลาเป็นกวง พากันเลี้ยวตลอด  หัวเราะร่าน้ำตาริน ทีมเพชรฯ วีซ่าผ่านแล้ว เฮียกวง วีซ่าผ่านรึยังครับอิอิ คิก คิก ต้องขยันเพิ่มซะแล้วลุงเล็กสองเข็ม เยี่ยม
ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 03:53:13 PM »

ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับเฮีย กวงเป็นเหลารึเหลาเป็นกวง พากันเลี้ยวตลอด  หัวเราะร่าน้ำตาริน ทีมเพชรฯ วีซ่าผ่านแล้ว เฮียกวง วีซ่าผ่านรึยังครับอิอิ คิก คิก ต้องขยันเพิ่มซะแล้วลุงเล็กสองเข็ม เยี่ยม
แล้วเจอรกันคร้าบ บ
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:44:40 AM »

ถึงสนามบางบัวทองเป็นที่เรียบร้อย  Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 10:19:45 AM »

บ่ายๆเจอกันคร้าบบบ
hanuman
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 10:24:43 AM »

อยากไปร่วมสนุกด้วยแต่ติดที่ต้องเลี้ยงลูกครับ
แต่เมื่อเย็นวานเอาน้ำส้มกับปลากระป๋องไปฝากร่วมบริจาคด้วยแล้วครับ ไหว้

ตึกระฟ้า ย่อมเริ่มจากอิฐก้อนแรกเสมอ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 05:29:07 PM »

ติดภาระกิจ  ส่ง กำลังใจไป..ช่วย..2,000 บาท   นะ  น้อง..เล็ก..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:40:43 PM »

ได้รับแล้วครับ ไหว้ ไหว้

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:53:43 PM »

เฮฮาสุดๆเดี๋ยวเอารูปมาลงครับ Grin

GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:21:15 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินไม่ได้ไป  หึหึ

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:22:51 PM »

วันนี้อิ่มบุญส่วนแรกกันถ้วนหน้าครับ  อาทิตย์หน้าจะอิ่มบุญกันอีกรอบด้วยการนำของไปแจกถึงมือผู้ที่เดือดร้อนจากน้ำท่วมกันครับ ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์