๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 02:06:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมใจช่วยภัยน้ำท่วม อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม นี้ ที่สนามยิงปืนบางบัวทอง  (อ่าน 45500 ครั้ง)
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:56:25 AM »

วันนี้ถุงดำส่งไปไว้ที่สนามยิงปืนบางบัวทองแล้วครับ ไหว้
  ไหว้ ไหว้ขอให้เสี่ยอ้วน สุขภาพ แข็งแรง รํ่ารวยๆๆครับ หลงรัก นํ้าใจงาม ยิ้มีเลศนัยสนับสนุน ถุงดำ ไว้ใส่ ระเบิด คิก คิก คิก คิก ละเอียดมาก
                      มีถุงดำแล้วแต่ขาดระเบิดจะใส่พี่แอ็ดจัดมาให้หน่อยนะครับ ไหว้
  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไม่ต้องแซวเลย  งอนเตรียมรถไว้ขนของด้วย  เยี่ยมแนวหน้าเลยน้าเก๋ รู้แล้วว่าใจเกินร้อยยยยยยย เยี่ยม ไหว้
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:58:52 AM »

ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ เพื่อคนที่ไม่สะดวกไปโอนเงินเข้าไปช่วยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
ไหว้อยากได้ตัวมากกว่าตังค์ครับเฮีย เหลา จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบไปอยุธยากัน ออกจากถํ้าได้แร้ววววววว

อยากได้ตัวเค้าจริงเหรอตัวเอง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:16:57 AM »

ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ เพื่อคนที่ไม่สะดวกไปโอนเงินเข้าไปช่วยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
ไหว้อยากได้ตัวมากกว่าตังค์ครับเฮีย เหลา จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบไปอยุธยากัน ออกจากถํ้าได้แร้ววววววว

อยากได้ตัวเค้าจริงเหรอตัวเอง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อาเฮียเหลาครับ จะเป็นสองซิมเหรอ จะได้บริจาค ถุงยางครับ 555 คิก คิกไปแจกด้วยกันนะตัวเอง
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 12:32:15 PM »

อยู่ กทม. พอดีเลยครับ ใกล้แค่นี้เอง ^_^ 

ไม่มีรถ ไม่มีปืน แต่อยากเข้าไปร่วมกิจกรรมด้วยคร๊าบบบบบบ
    มาเลยครับ......เดี๋ยวเลี้ยงข้าว Grin Grin

ยินดีให้เลี้ยงเลยครับ  ตอนนี้กำลังหาวิํธีไปอยู่แล้วจาก หน้าราม  ผมกลัวแท๊กซี่จะไม่ไปส่งมันไกล ฮ่าๆ   Grin::014::

หน้า ม.รามฯ นั่งรถมาลง ถ.นวนิมทร์(เลยตลาดอินทราลักษณ์มา 1 ป้าย)เด๋วนั่งรถไปด้วยกัน  Cheesy
ขากลับก็กลับพร้อมกันได้ครับ   สะดวกกี่โมง นัดเวลามาเลยครับ  ไหว้

ดีเลยครับ มีเพื่อนไปแล้ว  ^_^

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 12:35:49 PM »

ให้ฟรีแถมตังยังโมโหเลย  Grin Grin Grin

Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 12:51:36 PM »

อ้างจาก: แอ๊ด('-')รักในหลวง link=topic=103079.msg3396682#msg3396682

[/quote
   ให้ฟรีแถมตังยังโมโหเลย  Grin Grin Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Pick-UP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 02:06:21 PM »

เด๋วทีม PPSC เพชรฯ&ประจวบฯ ไปร่วมบริจาคด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 02:14:41 PM »

เด๋วทีม PPSC เพชรฯ&ประจวบฯ ไปร่วมบริจาคด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เรียนเชิญ ด้วยครับ แต่อย่าลืมติดตัวอย่างเซฟตี้มาด้วยนะปิ๊ก เยี่ยม
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 02:38:24 PM »

มาเยอะนะครับ Grin Grin Grin

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 03:46:25 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้          บริจาคอะไร?Huh?เหรอครับ ยิ้มีเลศนัย อิอิ
ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 04:52:13 PM »

มีเรือของ อ บ ต มาช่วยนำ สิ่งของบริจากไปส่งให้ถึงบ้านผู้ประสพอุทกภัยเลยครับ 
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:05:23 PM »

มีเรือของ อ บ ต มาช่วยนำ สิ่งของบริจากไปส่งให้ถึงบ้านผู้ประสพอุทกภัยเลยครับ 

สวัสดีครับเฮีย แล้วไม่ทราบของเฮียต้องการถุงยางซีด......เอ้ยไม่ใช้ ถุงยังชีพ บ้างหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:26:02 PM »

สวัสดีครับเฮีย แล้วไม่ทราบของเฮียต้องการถุงยางซีด......เอ้ยไม่ใช้ ถุงยังชีพ บ้างหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin
                                         หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินชวนออกจากถํ้า   ยังจะเลี้ยวอีก..........นิสัย ยิ้มีเลศนัย
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:21:40 PM »

ขอเลขบัญชีด้วยครับ... ยังอยู่ไกล

ขอบคุณครับ น้าน้อย และ พี่น้องทุกท่านนะครับ ผมว่าท่านใดไม่สะดวกหรือว่าไม่สามารถ

ทื่จะมาร่วมกิจกรรมกับเราได้ แต่ต้องการ ร่วมด้วย. ช่วยกัน. โทรหาน้องเล็กดีกว่ามั๊ย....น้องเล็กช่วยได้

ขอบคุณทุกท่านครับ
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:35:42 AM »

เซงเลย วันที่ 2 ติดธุระ แวะไปไม่ได้แล้ว เสียดายจัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน 

ยังไงก็ เก็บรูปมาฝากกันด้วยนะครับ  ไหว้ 

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์