๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 08:31:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมใจช่วยภัยน้ำท่วม อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม นี้ ที่สนามยิงปืนบางบัวทอง  (อ่าน 45418 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 10:49:34 AM »

ไม่สะดวกมาไม่เป็นไร.............ฝากของมาได้......หรือจะโอนเงินมา....ก็ได้นะ Grin Grin Grin
          ช่วยกันหน่อยเร็ว.................. ไหว้ ไหว้ ไหว้ Grin

สิ่งของ..เน้น..เป็น..อย่างไหน..อ่า คับ..

ข้าว..สาร อาหารแห้ง...แบบ....ทั่วไป.....หรือ...อย่างอื่นๆ..ได้..อีก..ป่ะคับ..เช่น..

เสื้อผ้า (มือสอง)..ผ้าห่ม...(มีทั้งใหม่ และมือสอง)   อุปกรณ์ ยังชีพ..หม้อ ชาม...ช้อน..  

หรือ..รับ...อย่างไหน..ได้..บ้างครับ..จะได้..ช่วยๆ..กาน..หาๆๆ     หลงรัก หลงรัก  

หารือ..นะครับ   ไหว้ ไหว้
        ได้หมดครับ.......ตัวมาด้วยยิ่ดี ไหว้ ไหว้ ไหว้

Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:14:42 AM »

วันนี้ถุงดำส่งไปไว้ที่สนามยิงปืนบางบัวทองแล้วครับ ไหว้
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 12:09:11 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้เริ่มคึกคักแล้ว นี่แหละครับ นํ้าเอย นํ้าใจ เยี่ยม อยู่คู่กับคนไทยมาแสนนาน หลั่งมาเองเหมือนสายฝนอันชื่นใจ จากฟากฟ้าสุลาลัย สู่แดนดิน ไหว้
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 01:15:33 PM »

อยู่ กทม. พอดีเลยครับ ใกล้แค่นี้เอง ^_^ 

ไม่มีรถ ไม่มีปืน แต่อยากเข้าไปร่วมกิจกรรมด้วยคร๊าบบบบบบ
    มาเลยครับ......เดี๋ยวเลี้ยงข้าว Grin Grin

ยินดีให้เลี้ยงเลยครับ  ตอนนี้กำลังหาวิํธีไปอยู่แล้วจาก หน้าราม  ผมกลัวแท๊กซี่จะไม่ไปส่งมันไกล ฮ่าๆ   Grin::014::

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 03:54:56 PM »

หน้ารามใกล้ๆ Grin Grin Grin

BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 04:21:13 PM »

ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ เพื่อคนที่ไม่สะดวกไป โอนเงินเข้าไปช่วยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2011, 04:31:20 PM โดย BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING » บันทึกการเข้า

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 04:24:38 PM »

ไหว้ ไหว้พี่สุนทร  ศรีวิเศษกุล ฝากเงินสด 2000บาท มาร่วมช่วยผู้ประสบ อุทกภัย เยี่ยมนั่นหมายความว่าเป็นอีกหนึ่งช่องทางที่จะช่วยเหลือครับ ขออนุโมทนาครับ ขอให้พี่ เดอะทร แห่ง ร่มพิกุล หายเจ็บหลัง ไวๆด้วยครับ  เอ้าเร็วววว คณะร่มพิกุล หัวเรือใหญ่มาทางนี้แล้ว  ไหว้ขอบคุณมากมายครับ จบข่าว ไหว้
มาไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ ฝากของมา ส่งใจมาช่วยได้นะครับ ฝากเพื่อนๆช่วยกันประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ไหว้

ท่านที่นัดกันมาซ้อมทุกวันพุธจะฝากของไว้เลยก็ได้นะครับ หลงรัก

ไหว้ขอบคุณมากครับ ไหว้

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 04:33:01 PM »

ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ เพื่อคนที่ไม่สะดวกไปโอนเงินเข้าไปช่วยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
ไหว้อยากได้ตัวมากกว่าตังค์ครับเฮีย เหลา จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบไปอยุธยากัน ออกจากถํ้าได้แร้ววววววว
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 07:51:23 PM »

วันนี้ถุงดำส่งไปไว้ที่สนามยิงปืนบางบัวทองแล้วครับ ไหว้
  ไหว้ ไหว้ขอให้เสี่ยอ้วน สุขภาพ แข็งแรง รํ่ารวยๆๆครับ หลงรัก นํ้าใจงาม ยิ้มีเลศนัยสนับสนุน ถุงดำ ไว้ใส่ ระเบิด คิก คิก คิก คิก ละเอียดมาก
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 10:09:58 PM »

โอ้วววว ท่วมแล้วครับ น้ำใจท่วมท้น คนไทยไม่ทิ้งกันจริงๆ เยี่ยม

จากงานเล็กๆ ตอนนี้ช่วยกันคนละไม้ คนละมือ GO SO BIG (ไปกันหย่ายยยยแล้ว) คิก คิก
จาก Mini IPSC 1 สนาม ตอนนี้มีเพิ่ม Steel Challange 1 สนาม และ Falling Plate อีก 1 สนาม

Mini = ของบริจาคมูลค่า 200 บาท, Steel Challange กับ Falling Plate = ของบริจาคมูลค่า 100 บาทต่อ 1 ชุดยิง ยิงติดต่อกันได้ครั้งละ 5 ชุด
 หรือถ้าท่านจะยิงแบบบุฟเฟ่ต์ 3000 บาทไทยต่อท่าน ม่ายมีลิมิต ชีวิตเกินสี่ร้อย 555 ยิ้มีเลศนัย
จะมีหลงจู๊คอยตีราคาของให้ครับ คิก คิก

ตอนนี้มีสปอนเซอร์ติดต่อมาแล้วหลายท่าน จะบริจาคของแบรน์เนมมาเพื่อเป็นรางวัลและการประมูล

รายได้ทั้งหมด ไม่มีการหักค่าใช้จ่าย จะนำไปบริจาคช่วยพี่น้องชาวไทยที่ประสบภัยน้ำท่วมครับ เยี่ยม

ไหว้ขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ จากสมาคม SPSC และ สนามยิงปืนบางบัวทอง ไหว้

"Don't hate the player, hate the game"
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 10:10:56 PM »

ไหว้ ไหว้ขอให้เสี่ยอ้วน สุขภาพ แข็งแรง รํ่ารวยๆๆครับ หลงรัก นํ้าใจงาม ยิ้มีเลศนัยสนับสนุน ถุงดำ ไว้ใส่ ระเบิด คิก คิก คิก คิก ละเอียดมาก
                     มีถุงดำแล้วแต่ขาดระเบิดจะใส่พี่แอ็ดจัดมาให้หน่อยนะครับ ไหว้
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:22:04 PM »

อยู่ กทม. พอดีเลยครับ ใกล้แค่นี้เอง ^_^ 

ไม่มีรถ ไม่มีปืน แต่อยากเข้าไปร่วมกิจกรรมด้วยคร๊าบบบบบบ
    มาเลยครับ......เดี๋ยวเลี้ยงข้าว Grin Grin

ยินดีให้เลี้ยงเลยครับ  ตอนนี้กำลังหาวิํธีไปอยู่แล้วจาก หน้าราม  ผมกลัวแท๊กซี่จะไม่ไปส่งมันไกล ฮ่าๆ   Grin::014::

หน้า ม.รามฯ นั่งรถมาลง ถ.นวนิมทร์(เลยตลาดอินทราลักษณ์มา 1 ป้าย)เด๋วนั่งรถไปด้วยกัน  Cheesy
ขากลับก็กลับพร้อมกันได้ครับ   สะดวกกี่โมง นัดเวลามาเลยครับ  ไหว้

GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:47:16 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโอย.......เลิกงาน5โมงเย็นจะไปทันหรือเปล่านี้  อยากไปอยากไป

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:08:14 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโอย.......เลิกงาน5โมงเย็นจะไปทันหรือเปล่านี้  อยากไปอยากไป
โดดร่มเลย Grin

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:18:32 AM »

ขอเลขบัญชีด้วยครับ... ยังอยู่ไกล

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์