๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 09:01:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69955 ครั้ง)
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #465 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 07:50:00 PM »

ผมไม่อยากเข้าห้องการเมืองอะครับ
ไม่อยากเอาเรื่องเครียดเข้าตัว   

เพราะ สงกรานต์เลือด ครั้งแรก    ตอนนั้นทำเอาบริษัทอาผมแทบไปไม่รอด
ผมต้องออกจากงาน  เพราะอาต้องขายหุ้นส่วนทิ้ง   
กลับมาลงทุนเล็กๆน้อยๆที่บ้าน 
พอ สงกรานต์เลือด ครั้งที่2    ทำเอาหุ้นทั้งหมดที่ผมเล่นไว้  ตกฮวบหมด ไป 3เดืิอน
 พอไม่มีเงินไช้ ก็ขายcut lostทิ้ง   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   จน....
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #466 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:44:23 PM »

ผมไม่อยากเข้าห้องการเมืองอะครับ
ไม่อยากเอาเรื่องเครียดเข้าตัว   

เพราะ สงกรานต์เลือด ครั้งแรก    ตอนนั้นทำเอาบริษัทอาผมแทบไปไม่รอด
ผมต้องออกจากงาน  เพราะอาต้องขายหุ้นส่วนทิ้ง   
กลับมาลงทุนเล็กๆน้อยๆที่บ้าน 
พอ สงกรานต์เลือด ครั้งที่2    ทำเอาหุ้นทั้งหมดที่ผมเล่นไว้  ตกฮวบหมด ไป 3เดืิอน
 พอไม่มีเงินไช้ ก็ขายcut lostทิ้ง   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   จน....

เอาน่ะ กรรมใดใครก่อกรรมนั้นย่อมสนอง  คิดซะว่ามันเป็นกรรมของเราแล้วกัน  ผมเองก็ขาดทุนไปหลาย อะไหล่ ส่งมาไม่ได้  ลูกค้าเอาเครื่องกลับไปเยอะ  Grin
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #467 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:08:09 AM »

ที่บ้านผมถึงเผา  เสื้อสีแดงทิ้งเกือบหมดไง

Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #468 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:15:20 AM »

ที่บ้านผมถึงเผา  เสื้อสีแดงทิ้งเกือบหมดไง

Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh

นี้ก็เกินไป  บู่ เลือดก็ สีแดง เอาออกมาให้หมดแล้วย้อมสี ซิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #469 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:18:34 AM »

นี้ก็เกินไป  บู่ เลือดก็ สีแดง เอาออกมาให้หมดแล้วย้อมสี ซิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เยี่ยม คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #470 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:21:36 AM »

จบกระทู้พี่ฟีน ถามพี่โรจน์ไปแล้ว 
มีใครอาสาตั้งกระทู้    " รวมหัวกันแกล้งพี่ฟีน "    มั่งครับ 

จะได้ไปออกทะเลกันเยอะๆที่นั่น 

กระทู้แบบนี้ มีเยอะครับ หุหุหุ 

ห้องการเมือง ไงสุดท้ายผมโดน ลงแขก หุหุหุ
อย่าใช้คำว่าลงแขกครับ  เรียกว่าสหะบาทาจะเข้าท่ากว่า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #471 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:29:48 AM »

ผมมีเสื้อสีแดง มากกว่า 5 ตัวนะครับ เสื้อยืดใส่สบาย ตัวละ20 บาท ซื้อที่ ตลาดนัด

ผมชอบใส่เสื้อที่ ใส่สบายๆ เสื้อผม มีไม่ต่ำกว่า  50 ตัว  ตั้งแต่ เวอซาเช่  ยัน ตัว 5 บาท (มือสอง)

ทำไมต้องใส่สีแดง  เพราะเป็นเสื้อ ที่ผมใส่สบายๆ ไม่สนใจสี จะสี อะไร ไม่ใช่ประเด็น แต่ประเด็น ก็คือ ใจเราต่างหากที่รู้   หาใช่อยู่ที่สีของเสื้อไม่  

เสื้อที่ใส่อยู่จริงๆ ประมาณ 10 ตัว ใส่เวียนกัน สีแดง บ้าง สีดำบ้าง  เชิต บ้าง ไม่ใส่เสื้อบ้าง  คิก คิก คิก คิก  

มันอยู่ที่ใจครับน้าจักร  บางคนใส่ เสื้อ สีเหลือง ใส่สายรัดข้อมือ เรารักในหลวง  เป็นถึงข้าราชการ  ยัง คิด คด ทรยศ ต่อสถาบันเบื้องสูง แบบนี้และที่สมควรประนาม

จริงป่ะ  ยิ้มีเลศนัย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #472 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:44:50 AM »

กาคาบพริก

กากากากากากากากากากากากากากากากากากากากากากา

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #473 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 10:46:24 AM »

แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32]
  พิมพ์