๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 12:38:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air gun ท่องเที่ยว  (อ่าน 30005 ครั้ง)
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 11:42:06 PM »

ช่วงนี่สงสัยต้องไปทางทิศตะวันออก  ไหว้

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
motหัดยิง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 10:49:02 AM »

airgun หนีน้ำ

หาที่สูงๆดีกว่า Grin

T.  081 4390538 T. 089 0599898
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 12:50:06 PM »

สูงจริงๆ...5555
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:12:01 AM »

airgun หนีน้ำ

หาที่สูงๆดีกว่า Grin

คุณ โมทย์ ครับ
    คน"กันเอง"ภาคกลางที่ราบต่ำ..ได้หนี"ป้าน้ำ"ไปยิงปืนกันในที่ราบสูง รู้สึก..น่าอิจฉา..จังเลย ครับ  น้ำลายหก

สูงจริงๆ...5555

...แล้วเลขาฯทั้ง 2 ท่าน คน"แอร์กัน"แห่งที่ราบสูง..แดนเหนือกับแดนอีสาน จะหนีลมหนาว..สู่ภาคกลางที่ราบต่ำ  เพื่อไป"ยิงปืนผสมน้ำสีอำพัน" กันให้สนุก บ้างไหม ขอรับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก ขำก๊าก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:14:57 AM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 09:52:22 AM »

ไม่ไหวครับพี่วิโรจน์..ผมว่ายน้ำไม่ค่อยเก่งครับ..แต่ถ้าอ่าง..เอ๊ย..ย... บ่อเล็กๆ น้ำไม่ลึกมาก อาจจะมีฟองอยู่นิดหน่อยนี่คงพอไหวครับ....555
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 11:24:10 AM »

ไม่ไหวครับพี่วิโรจน์..ผมว่ายน้ำไม่ค่อยเก่งครับ..แต่ถ้าอ่าง..เอ๊ย..ย... บ่อเล็กๆ น้ำไม่ลึกมาก อาจจะมีฟองอยู่นิดหน่อยนี่คงพอไหวครับ....555

ฟองนิดหน่อย แบบว่ามีคนเพิ่มมายืนฉี่แล้วก็ไป แบบนั้นหรือเปล่าครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 06:44:36 PM »

ฟองนิดหน่อย แบบว่ามีคนเพิ่มมายืนฉี่แล้วก็ไป แบบนั้นหรือเปล่าครับ

ไม่ใช่อย่างง้าน..น...น....พี่สิทธา...โธ่...โธ่.......มันฉี่ผมเองครับ...5555555
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 08:51:09 PM »

หนีขึ้นที่สูงขนาดนี้เลยหรือครับคุณmotหัดยิง หลงรัก หลงรัก
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 09:38:28 AM »

ท่าน เลขาฯ ตุ้ย ครับ
   ไม่ต้องรีบหรอก และไม่ใช่เพลานี้ ครับ พ่อเลี้ยง นี่ยังไม่ได้เริ่มต้นหนาวจริงๆ..คงต้องรออีก1-2เดือนแล้วทางชมรมฯคงจะจัดแข่งขัน F.T.พอดี..อากาศก็หนาวเย็น..ยิงปืนก็สนุกและเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลก็น่ามันส์ นะขอรับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 01:47:31 PM »

ไม่ต้องรีบหรอก และไม่ใช่เพลานี้ ครับ พ่อเลี้ยง นี่ยังไม่ได้เริ่มต้นหนาวจริงๆ..คงต้องรออีก1-2เดือนแล้วทางชมรมฯคงจะจัดแข่งขัน F.T.พอดี..อากาศก็หนาวเย็น..ยิงปืนก็สนุกและเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลก็น่ามันส์ นะขอรับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สนใจแต่ตอนเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลนี่แหละครับ   พี่วิโรจน์ น้ำลายหก น้ำลายหก
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 01:55:54 PM »

เสียอย่างเดียวมันหนาวจนหดเหลือสองนิ้วครับ
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 02:13:02 PM »

ไม่ต้องรีบหรอก และไม่ใช่เพลานี้ ครับ พ่อเลี้ยง นี่ยังไม่ได้เริ่มต้นหนาวจริงๆ..คงต้องรออีก1-2เดือนแล้วทางชมรมฯคงจะจัดแข่งขัน F.T.พอดี..อากาศก็หนาวเย็น..ยิงปืนก็สนุกและเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลก็น่ามันส์ นะขอรับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สนใจแต่ตอนเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลนี่แหละครับ   พี่วิโรจน์ น้ำลายหก น้ำลายหก

ท่านเลขาฯ ศักดา ครับ
    ผมก็รองานเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลตั้งแต่กลางเดือนที่แล้วเหมือนกัน ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก  นี่ก็เกือบจะ1เดือนแล้ว..ที่ผมได้เก็บเจ้า"น้ำสีอำพัน"(ฺBlack X2) ไว้รอต้อนรับเลขาฯทั้ง 3 ภาคและเพื่อนๆ..คงต้องรอคณะกรรมการชมรมฯกำหนดงานแข่งขันใหม่..จึงไม่นานเกินรอ นะขอรับ..คุณ หล่อใหญ่  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 02:21:55 PM »

สนใจแต่ตอนเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลนี่แหละครับ   พี่วิโรจน์ น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมก็รองานเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลตั้งแต่กลางเดือนที่แล้วเหมือนกัน ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก  นี่ก็เกือบจะ1เดือนแล้ว..ที่ผมได้เก็บเจ้า"น้ำสีอำพัน"(ฺBlack X2) ไว้รอต้อนรับเลขาฯทั้ง 3 ภาคและเพื่อนๆ..คงต้องรอคณะกรรมการชมรมฯกำหนดงานแข่งขันใหม่..จึงไม่นานเกินรอ นะขอรับ..คุณ หล่อใหญ่  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ว่าแต่   BLACK  X2   นี่หมายถึง

แบล๊ค  2 ขวด น้ำลายหก น้ำลายหก

หรือว่า เป็น  ดับเบิ้ลแบล๊ค 1 ขวดครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 02:36:52 PM »

ไม่ต้องรีบหรอก และไม่ใช่เพลานี้ ครับ พ่อเลี้ยง นี่ยังไม่ได้เริ่มต้นหนาวจริงๆ..คงต้องรออีก1-2เดือนแล้วทางชมรมฯคงจะจัดแข่งขัน F.T.พอดี..อากาศก็หนาวเย็น..ยิงปืนก็สนุกและเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลก็น่ามันส์ นะขอรับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สนใจแต่ตอนเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลนี่แหละครับ   พี่วิโรจน์ น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมก็รองานเลี้ยงฉลองถ้วยรางวัลตั้งแต่กลางเดือนที่แล้วเหมือนกัน ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก  นี่ก็เกือบจะ1เดือนแล้ว..ที่ผมได้เก็บเจ้า"น้ำสีอำพัน"(ฺBlack X2) ไว้รอต้อนรับเลขาฯทั้ง 3 ภาคและเพื่อนๆ..คงต้องรอคณะกรรมการชมรมฯกำหนดงานแข่งขันใหม่..จึงไม่นานเกินรอ นะขอรับ..คุณ หล่อใหญ่  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ว่าแต่   BLACK  X2   นี่หมายถึง

แบล๊ค  2 ขวด น้ำลายหก น้ำลายหก

หรือว่า เป็น  ดับเบิ้ลแบล๊ค 1 ขวดครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

1 ขวด ครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้  คิก คิก คิก คิก ไหว้

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 03:14:45 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

แล้วผมจะกลับถึงบ้านกี่โมงยามกันละครับเนี่ย คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์