๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:58:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ที่สนาม ศรภ.  (อ่าน 15660 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 01:55:54 PM »

ไม่ใช่ทำบุญให้กะมหา'ลัยเหรอคะ พวกค่าหน่วยกิจอ่ะค่ะ หลงรัก...(ล้อเล่นน๊าก๊า... เยาะเย้ย)

เกลียดนักพวกรู้ทัน  Grin Grin Grin  ไม่ฉ่าย  ไม่ฉ่าย  Grin Grin Grin

โรงเรียนพวกเด็กพิเศษ เด็กด้อยโอกาส Grin Grin Grin จริงๆ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 03:07:27 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ทำบุญที่ผ่านมาเล่นเอากระเป๋าเบาเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาน่าไม่เป็นไรหรอกครับ อย่างมากก็กินข้าวหลามจิ้มน้ำตาลแทนข้าวผัดอเมริกันเป็นเพื่อนนายแห้ว.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 03:11:16 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ทำบุญที่ผ่านมาเล่นเอากระเป๋าเบาเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาน่าไม่เป็นไรหรอกครับ อย่างมากก็กินข้าวหลามจิ้มน้ำตาลแทนข้าวผัดอเมริกันเป็นเพื่อนนายแห้ว.

ข้าวหลามก็จะไม่มีกินซิครับสงสัยต้องกินน้ำตาลอย่างเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 07:44:34 PM »

Wink  ขอแสดงความยินดีกับคุณวรกฤษ และท่าน นายแห้วครับ  และนักกีฬาท่านอื่นๆด้วยครับ

Wink  ขออภัย..... อยู่ไกลครับ..... เลยมาช้าไปหน่อย Wink Wink Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2005, 06:52:56 AM »

ขอบคุณครับ คุณเสือ.
PP.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 02:42:59 PM »

อยาก ได้ รูปถ่าย ตอนรับถ้วย ชนะเลิศ ประเภทปืนยาว ศูณย์ เปิดหมอน ทราย และ พาดแท่น 50 เมตร วันแข่ง
กล้อง แบตหมด พอดี ถ้ามี ช่วยลงให้ด้วย อยากให้ ลูกเมีย
ได้เชยชม ขอบคุณ
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์