๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 06:42:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาหนังสืออ่านเล่น  (อ่าน 7319 ครั้ง)
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:28:35 PM »

ช่วงนี้งานไม่ค่อยยุ่งเลยอยากหาหนังสืออ่านเล่นระหว่างวัน

เป็นนิยายก็ได้เรื่องสั้นก็ได้ แนวผู้ชายๆปืนผาหน้าไม้ก็ได้ครับ

เรื่องไหนท่านอ่านแล้วชอบเรื่องไหนสนุกช่วยแนะนำทีครับ   ไหว้

___________________________________________________________ _____________
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:32:36 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=71876.0
ไม่ผิดหวังครับ เยี่ยม

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 01:23:03 PM »

ลองหาผลงานของวัธนา บุญยัง , บุหลัน รันตี , สังคีต , ชาลี เอี่ยมกระสินธุ์ อ่านดูครับ 

ผมติดตามผลงานของท่านเหล่านี้ เกือบครบทุกเรื่องครับ บางเล่มสนุกไม่แพ้เพชรพระอุมาเลยครับ

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 01:34:00 PM »

ต่วยตูน พอคเก็ตบุ๊ค... Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 02:05:22 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=71876.0
ไม่ผิดหวังครับ เยี่ยม

น่าสนใจครับ ผลงานในทายาท อ.   ไหว้

ลองหาผลงานของวัธนา บุญยัง , บุหลัน รันตี , สังคีต , ชาลี เอี่ยมกระสินธุ์ อ่านดูครับ 

ผมติดตามผลงานของท่านเหล่านี้ เกือบครบทุกเรื่องครับ บางเล่มสนุกไม่แพ้เพชรพระอุมาเลยครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่  เยี่ยม  ไหว้

อันนี้อ่านงายสุดครับท่าทาง   คิก คิก

+1 ให้ทุกท่านครับผม  เยี่ยม

___________________________________________________________ _____________
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 02:09:01 PM »

ช่วงนี้งานไม่ค่อยยุ่งเลยอยากหาหนังสืออ่านเล่นระหว่างวัน

เป็นนิยายก็ได้เรื่องสั้นก็ได้ แนวผู้ชายๆปืนผาหน้าไม้ก็ได้ครับ

เรื่องไหนท่านอ่านแล้วชอบเรื่องไหนสนุกช่วยแนะนำทีครับ   ไหว้

คุณสมบัติแบบนี้... แนะนำเพชพระอุมาครับ... ตอบสนองท่านได้ทุกประการ... ไม่ว่าจะเป็นด้านปริมาณ... ที่มีถึง ๔๘ เล่ม(มี ๒ ภาค ภาคละ ๒๔ เล่ม)  ทั้งคุณภาพที่คับแก้ว... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 02:21:22 PM »

เรื่องไหนท่านอ่านแล้วชอบเรื่องไหนสนุกช่วยแนะนำทีครับ   ไหว้

คุณสมบัติแบบนี้... แนะนำเพชพระอุมาครับ... ตอบสนองท่านได้ทุกประการ... ไม่ว่าจะเป็นด้านปริมาณ... ที่มีถึง ๔๘ เล่ม(มี ๒ ภาค ภาคละ ๒๔ เล่ม)  ทั้งคุณภาพที่คับแก้ว... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สนุกจนลืมเวลาจริงๆครับ สำหรับเพชรพระอุมา  เยี่ยม

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 03:04:32 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ล้อเล่นครับ สรรสาระ แพงแต่คุ้มค่า (ไปหาของเก่าเปิดท้าย เล่มละสิบ )ต่วยตูนตามซ่างกวางอีก 1 เสียงครับ ฮา  Cheesy

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 03:07:03 PM »

คุณสมบัติแบบนี้... แนะนำเพชพระอุมาครับ... ตอบสนองท่านได้ทุกประการ... ไม่ว่าจะเป็นด้านปริมาณ... ที่มีถึง ๔๘ เล่ม(มี ๒ ภาค ภาคละ ๒๔ เล่ม)  ทั้งคุณภาพที่คับแก้ว... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สนุกจนลืมเวลาจริงๆครับ สำหรับเพชรพระอุมา  เยี่ยม

ไหว้

สนุกจนลืมเวลา... และวางไม่ลงครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 03:32:07 PM »

ไหว้

สนุกจนลืมเวลา... และวางไม่ลงครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้

จริงครับอาจารย์.............พอเวลาจะจบตอนมักจะมีคำว่า" ทันใดนั้น............ พรานใหญ่เห็นมั่ง ได้กลิ่นมั่ง ได้ยินมั่ง" 

เป็นเหตุให้ต้องอ่านต่อไป เพราะอยากรู้ว่ารพินทร์จะเจออะไร........... เยี่ยม

สุดท้ายกว่าเราจะได้นอน..................ดึกทุกที  คิก คิก

ไหว้

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 04:25:15 PM »

เดี๋ยวนี้เรียก..ต่วย'ตูนพ็อกเก็ตแมกาซีน..แย้วนะ..55555..มีข้อเขียนหลากหลายสไตล์ เรื่องป่า ๆ ปืน ๆ พอมีแทรกอยู่บ้างเล็กน้อย วางแผงทุกวันที่ 15 และสิ้นเดือนคับ 
#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 05:47:32 PM »

ขอบคุณพี่ๆมากครับ หนังสือน่าอ่านทั้งนั้น  ไหว้

กะว่าถ้าไม่มีอะไรน่าอ่านจะซื้อ FHM ไม่ก็ MAXIM มาอ่านเล่นไปเลยรับรองคนมายืมอ่านเพียบ   ยิ้มีเลศนัย

#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 05:48:36 PM »

และ +1 ให้พี่ๆทุกคนครับ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 09:24:26 PM »

ชอบอ่านแบบวันละ300หน้า หรือ3วัน1หน้าครับ จะได้นึกมาให้ถูก  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:22:50 PM »

city hunter Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: [1] 2
  พิมพ์