๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 09:38:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สอนน้องยิงปืน!!!!!  (อ่าน 9142 ครั้ง)
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:09:06 PM »

เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2554 ที่ผ่านมา
กลุ่มสมาชิกรบหลัก ศรภ. รุ่น 112 ได้เข้ามารับการอบรม IDPA โดยมีศิษย์พี่ ศรภ. รุ่น 20 (ครูจเร) เป็นผู้อบรมการยิง IDPA ณ.​สนามยิงปืนบางบัวทอง
บรรยากาศเป็นไปอย่างกันเอง และ สนุกสนานมากๆ

เชิญชมภาพ

อบรมทิศฎีในห้องแอร์เย็นๆ......... zzzzzzz

สังเกตุหน้าตาแล้ว เดาว่าถ้าฟังไม่เข้าใจ ก็คงง่วงสุดๆแล้ว  :ss

ฉายสไลด์แล้วคงง่วง จัดสดเลยดีกว่า (แบบว่า iPad มันหมด)

ทานข้าวเที่ยงกันเสร็จแล้ว ก็เข้าภาคสนามกันเลย
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:10:00 PM »

ต่อกันเลย

ฝึกเดินยิง

ฝึกถอยยิง....​ไม่ถอยก็ลากเลย

ชาย: เธอๆ.... เป้าอยู่ไหนอะ?
หญิง: นั้นไงๆ  :II

ก่อนยิงต้อง บรีฟ สเตจกันก่อน  :??
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:10:53 PM »

อธิบายให้ 2 รอบแล้วครับ ยัง งงๆ  :Huh

ให้เหรีญเงินสิงคโปร์ น้องป้อน ยิงโชว์ซะเลย

กด ATM นะครับ นี่กะกดหมดโม่เลยป่าว?

เริ่มยิง ถอยหลังยิงเป้าที่มีปืนก่อน 2ตัว 1 หัว
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:11:28 PM »

ระวังผู้บริสุทธิ์นะ

ยิงซอกตึกอีก

ไม่มีสปีดโหลดไม่เป็นไร เดี๋ยวโหลดมือเลย

อ้าว.....​ ทำไมเป้าสวิงไม่ออกมาละ?  :"""
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:12:16 PM »

โหลดมือช้าไปหน่อย แต่ก็ไปต่อได้อย่างรวดเร็ว

พ้นซอกตึกก็มายิงผ่านกระจกหน้ารถ

ยืนไกลๆรถหน่อยก็ได้

น่าาาาาน....  สอนไปแล้ว แต่ไม่ทำ... กริ๊ปหลุด  :II
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:12:48 PM »

กริ๊ปดีนะเนี้ย ปืนไม่กระดิกเลย :8

ท่ายืนดีมาก จะให้เท่ห์กว่านี้ก็โถ่มน้ำหนักไปข้างหน้าอีกนิด  :>

ท่าคุกเข่าที่ถูกต้อง ยิงด้านไหน เอาเข่าด้านนั้นลง  ตกใจ

แต่คุกเข่าอย่างงี้มัน...... น่ารักง่ะ  :H
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 09:47:54 AM »

โห..........อดไปเลยเรา เศร้า

Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:57:26 AM »

แล้วไปอยู่ที่ไหนครับพี่ สงสัยแล้ว คิก คิก พี่ก้องได้ทั้งหญิงทั้งชายเลยครับ (สอนยิงครับ) คิก คิก
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:30:51 PM »

แล้วไปอยู่ที่ไหนครับพี่ สงสัยแล้ว คิก คิก พี่ก้องได้ทั้งหญิงทั้งชายเลยครับ (สอนยิงครับ) คิก คิก
ไม่ขอเป็นยอดชาย (ชายเหนือชาย) ครับพี่
เดี๋ยวเขาหาว่ามีีพี่เป็นต้นแบบ 55555

ชอบกางเกงฟ้าสุดๆอะผม
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 01:24:20 PM »

ไม่ขอเป็นยอดชาย (ชายเหนือชาย) ครับพี่
เดี๋ยวเขาหาว่ามีีพี่เป็นต้นแบบ 55555

อย่าดีกว่า      ลืมเสียดีกว่า Grin Grin Grin

ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:42:17 PM »

ยังคิดว่า เป็นญี่ปุ่นเลยอ่ะ   Cheesy

หน้า: [1]
  พิมพ์