๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:50:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตะบอลแต่พลาดเตะคนจนตาย(น่ากลัวมาก)  (อ่าน 7236 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:11:46 PM »

ผู้ตายเป็นนักบอลชาวอาหรับ  พลาดถูกเตะจนตาย  แต่ที่น่ากลัวที่สุดก็คือ

ผู้ตายตายแบบไม่ทันรู้ตัว  ร่างกายของผู้ตายยังขยับเขยื้อนเคลื่อนไหวตามคำสั่งของสมองที่สั่งการล่าสุด

(คือการวิ่งเข้าไปแย่งบอล) ทั้งที่ความจริงสมองนั้นได้ถูกทำลายไปแล้ว  ไม่สามารถควบคุม

การทำงานของร่างกาย จนกระทั่งล้มลงในที่สุด
http://webboard.sanook.com/forum/?topic=3484750

Arabian Football Player Is Taken by the angel of death.3gp

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:16:17 PM »

โอ้ววววววว    น่ากลัวมาก  เสียใจกับเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันนี้ด้วยครับ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:20:52 PM »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:22:20 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:44:02 PM »

น่าสงสารครับ...

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:47:41 PM »

น่าสงสารมากครับ   เศร้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:53:48 PM »

ท่านใดพอทราบบ้างครับว่าทำไมร่างกายยังเคลื่อนไหวต่อไปได้นะครับ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:54:53 PM »

ความเห็นที่ 4
ลองไปอ่านเพิ่มใน youtube เค้าไม่ตายครับ เข้าโรงบาลแล้วยังมาเล่นในเกมถัดไปอีกด้วย

ลองอ่านดู q*070
This video make most people believed his soul was taken by the "Angel of Death". Actually he was kick by the opponent nearby the upper neck n getting un-expected nerve seizure. He was taken to the hospital n was released the same day due to no injury at all. The fact is, he is still alive after the incident, he played on the next game with the same team (Hajer).. Score 2 goals on 24 Nov 2005 and last record, 1 goal on 10 Apr 2008 (Hajer vs Abha)...

He didnt die, something happend with his nerves were it wouldnt let him go down thats why he kep getting back up. and stop calling it soccer you retards its Football.

my uncle is a doctor of neuron science and a nerve physysian and he says this looks identical to a case of Epilepsia Curvia this is is where the brain suffers a trauma and causes the person to renact the most recent action in this case falling down. the angel of death bullshit is just people trying to get relidgous propaganda across sorry for the lecture but i was getting pissed off at all the people making false allegations. hope i helped Smiley

ความเห็นที่ 3

นักบอลคนนี้ไม่ตายครับ เล่นในลีก ซาอุ เขาชื่อ Abdulrahman Al-Shoaibi เป็นข่าวเก่าสักระยะแล้ว

ลองเอาชื่อนี้ไปเข้า google ดู จะรู้ว่าไม่ตายครับ

ในลิงค์เดียวกันครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:57:19 PM »

ท่านใดพอทราบบ้างครับว่าทำไมร่างกายยังเคลื่อนไหวต่อไปได้นะครับ ไหว้ ไหว้
ไม่รู้ว่าเหมือนกันหรือไม่นะครับ
ท่านเคยเห็น คนที่นอนอยู่เป็น ปีๆ แบบที่ไม่สามารถลุกขึ้นมานั่งได้  แล้วอยู่ดีๆ ลึกขึ้น มา กินข้าวเอง อาบน้ำเอง เหมือนคนปกติ หลังจากนั้น อีก 1 วันตาย
เคยเห็นหรือปล่าว ครับ
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:59:13 PM »

ไม่รู้ว่าเหมือนกันหรือไม่นะครับ
ท่านเคยเห็น คนที่นอนอยู่เป็น ปีๆ แบบที่ไม่สามารถลุกขึ้นมานั่งได้  แล้วอยู่ดีๆ ลึกขึ้น มา กินข้าวเอง อาบน้ำเอง เหมือนคนปกติ หลังจากนั้น อีก 1 วันตาย
บังนี่เห็นอะไรประหลาดๆ

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:02:17 PM »

เคยอ่านมา.....ถึงหัวใจจะหยุดเต้นแต่สมองไม่ได้ตายทันทีครับ  ยังทำงานต่อไปได้อีกประมาณ ๕ นาที ถึงจะขาดออกซิเจน.... ตกใจ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:06:47 PM »

ท่านเคยเห็น คนที่นอนอยู่เป็น ปีๆ แบบที่ไม่สามารถลุกขึ้นมานั่งได้  แล้วอยู่ดีๆ ลึกขึ้น มา กินข้าวเอง อาบน้ำเอง เหมือนคนปกติ หลังจากนั้น อีก 1 วันตาย

ผมไม่เคยเห็นกับตา ครับ แต่ เพื่อนเคยเล่าให้ฟัง ว่า" พ่อเค้า สามารถลุกขึ้นมา ได้จริงๆ " และผมก็ไปดู
จากคนที่ต้องหยอดน้ำข้าวต้ม กลับเจริญอาหารเหมือน  กลับมาจาก เอธิโอเปีย  ไม่รู้  ตายอด ตายอยาก  มาจากไหน  แบบนั้นจริงๆครับ
แล้วเรียกลูกหลาน ญาติพี่น้องมารวมกัน  รุ่งเช้าไปอย่างสงบครับ   แปลกมากครับ

ผมดูจากคลิป ผมเดาว่า "โดนเตะเสยปลายคางครับ" ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:07:50 PM »

ผมไม่เคยเห็นกับตา ครับ แต่ เพื่อนเคยเล่าให้ฟัง ว่า" พ่อเค้า สามารถลุกขึ้นมา ได้จริงๆ " และผมก็ไปดู
จากคนที่ต้องหยอดน้ำข้าวต้ม กลับเจริญอาหารเหมือน  กลับมาจาก เอธิโอเปีย  ไม่รู้ายอดตายอยากมาจากไหน  แบบนั้นจริงๆครับ
แล้วเรียกลูกหลาน ญาติพี่น้องมารวมกัน  รุ่งเช้าไปอย่างสงบครับ   แปลกมากครับ

ผมดูจากคลิป ผมเดาว่า "โดนเตะเสยปลายคางครับ" ไหว้
ก้านคอ
ปลายคางสลบกลางอากาศไปแล้ว

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:19:26 PM »

จากคนที่ต้องหยอดน้ำข้าวต้ม กลับเจริญอาหารเหมือน  กลับมาจาก เอธิโอเปีย  ไม่รู้ายอดตายอยากมาจากไหน  แบบนั้นจริงๆครับ
แล้วเรียกลูกหลาน ญาติพี่น้องมารวมกัน  รุ่งเช้าไปอย่างสงบครับ   แปลกมากครับ

ก้านคอ

อ๋อ ครับ คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:36:52 PM »

ก้านคอ

อ๋อ ครับ คิก คิก คิก คิก
คำพระท่านว่า  อย่าเชื่อจนกว่าจะลองเอง....บังอย่าเพิ่งเชื่อครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หน้า: [1] 2
  พิมพ์