แบบธรรมเนียมทหาร

<< < (3/4) > >>

RMAY:
มีเรื่องจะบอกครับ มันเป็นความเข้าใจผิดของผมเองสมัยเรียน
เดิมทีผมเป็นลูกเสืออากาศ

แบบนี้ครับ
แต่ผมกลัวว่า ผมจะต้องขึ้นเครื่องบินรบ ผมกลัวความสูง ผมเลย แอบสวมรอยเป็นลูกเสือเสนา ตั้งแต่ ม.1 เทอม 2  

เหตุผลที่คิดแบบนี้เพราะว่า  มีคำว่า "อากาศ"  :~) :~)

เครื่องแบบลูกเสือเสนา ครับ

คือว่า ผมแยกคำว่า ทหาร กับลูกเสือ  ไม่ออกครับ  :~) :~) :~)

SigPro-รักในหลวง:
   กลัวความสูง ??   มิน่าล่ะ...พูดอะไรไม่ค่อยจะเลยเอว.... ::007::

RMAY:
อ้างจาก: SigPro-รักในหลวง ที่ สิงหาคม 29, 2011, 12:29:00 PM

กลัวความสูง ??   มิน่าล่ะ...พูดอะไรไม่ค่อยจะเลยเอว.... ::007::

ถึงผมจะ ลามกแต่ก็"ลามกแบบจรรยาบรรณ"นะครับ  ::001::

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: SigPro-รักในหลวง ที่ สิงหาคม 29, 2011, 12:29:00 PM

แถมไปอีกตัวครับUB ::007::

Southlander:
อ้างจาก: ซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง ที่ สิงหาคม 28, 2011, 10:12:57 PM

เคยไปเดินในหน่วยงานเกี่ยวข้องกับ ทอ. ดูบั้งไม่ออกเลยครับ ดูเหมือนกันไปหมด หนาบ้าง บางบ้าง งงจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว