๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:00:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " NARASUAN QUEEN'S CUP 2011" วันที่ 15 - 16 ตุลาคม 2554  (อ่าน 12129 ครั้ง)
J
Sr. Member

คะแนน 185

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 07:34:19 AM »

ทำไมถึงไม่มีมือใหม่ให้ลงบ้าง   จะได้มีกำลังใจสำหรับน้องใหม่ๆๆ
เห็นด้วยครับ เยี่ยม  น่าจะเป็นการเพิ่มรายได้นะครับ ระบุไปเลยว่าห้ามผู้ที่เคยได้ถ้วยหรือเหรียญใดๆมาลงแข่ง   ถ้วยไม่ต้องหรูหราก็ได้ แค่สั้นออโตกะลูกซองปั๊มสำหรับผู้สนใจทั่วไปที่อาจมีแค่ปืนใช้งานแต่อยากร่วมสนุก ไหว้
เป้ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 04:15:40 PM »

ปีที่แล้วแห้ว ปีนี้ถ้วยใหญ่จะมีอะไรติดมือกลับบ้านบ้างไหมน่ะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 05:00:10 PM »

ปีที่แล้วแห้ว ปีนี้ถ้วยใหญ่จะมีอะไรติดมือกลับบ้านบ้างไหมน่ะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สาวๆ กล้าหิ้วกลับเปล่าครับ หลงรัก หลงรัก Grin Grin

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 02:34:46 PM »

สาวๆ กล้าหิ้วกลับเปล่าครับ หลงรัก หลงรัก Grin Grin

จุ จุ อย่าเอ็ดไปเดี๋ยวแม่รู้ฉิบ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Hippy70 รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:42:12 PM »

พี่ๆหลายท่านฝากมาถามครับ.... ไหว้

อ้างถึง
23   ปืนยาว .22 ติดกล้องพาดแท่น 50 เมตร  ไม่จำกัดน้ำหนัก และการตกแต่ง    3   รางวัล
24   ปืนยาว .22 ศูนย์เปิดพาดแท่น 50 เมตร  ไม่จำกัดน้ำหนัก และการตกแต่ง    3   รางวัล

ค่าชุดยิงเท่าไหร่ และกติกาเป็นยังอย่างไรบ้าง ขอรายละเอียดด้วยครับ  ไหว้ ไหว้

ใกล้ถึงวันแข่งแล้วยังไม่ทราบรายละเอียดกติกาการแข่งรายการที่ 23,24 เลยครับ (รายการที่ 23 ยิงเป้า 25 ดวง นับคะแนนกี่เป้า เวลายิงกี่นาที ....คิดคะแนน 2 เป้าที่ดีที่สุด และ เวลายิง 20 นาที/เป้า หรือเปลา) ,
(ส่วนรายการที่ 24 .... ใช้เวลายิงกี่วินาที/เป้า ...90 วินาทีหรือเปล่า.....คิดคะแนนกี่เป้า  สมมุติ 10 เป้า คะแนนเท่ากัน 1000 แต้ม ผู้ที่มี X มากกว่าชนะไป หรือว่าต้องยิงเป้าต่อๆไปอีกครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 08:52:23 AM »

น่าไปครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
@เขาวัง
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 11:26:39 PM »

ขออนุญาตเเจ้งประเภทการแข่งขันเพิ่มเติมครับ
เพิ่มการเเข่งขันประเภทมินิรณยุทธครับ
   1.ปืนสั้นมินิรณยุทธ  - ออโต (มือทั่วไป)              3 รางวัล
                                - ออโต (มือโปร)                 3 รางวัล
                                - รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป)         3 รางวัล
                                - รีวอลเวอร์ (มือโปร)            3 รางวัล
                                - โอเพน                             3 รางวัล

2.ลูกซองมินิรณยุทธ  - ลูกซองปั๊ม (มือทั่วไป)       3 รางวัล
                                  - ลูกซองปั๊ม (มือโปร)          3 รางวัล
                                  - ลูกซองออโต (มือทั่วไป)    3 รางวัล
                                  - ลูกซองออโต (มือโปร)       3 รางวัล
                                  - ลูกซองโอเพน                   3 รางวัล

3.ปืนยาว .22 Lr       - มือทั่วไป                           3 รางวัล
                                  - มือโปร                              3  รางวัล[

ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
Ag Thiprak
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:23:42 AM »

พี่ๆหลายท่านฝากมาถามครับ.... ไหว้

อ้างถึง
23   ปืนยาว .22 ติดกล้องพาดแท่น 50 เมตร  ไม่จำกัดน้ำหนัก และการตกแต่ง    3   รางวัล
24   ปืนยาว .22 ศูนย์เปิดพาดแท่น 50 เมตร  ไม่จำกัดน้ำหนัก และการตกแต่ง    3   รางวัล

ค่าชุดยิงเท่าไหร่ และกติกาเป็นยังอย่างไรบ้าง ขอรายละเอียดด้วยครับ  ไหว้ ไหว้

ใกล้ถึงวันแข่งแล้วยังไม่ทราบรายละเอียดกติกาการแข่งรายการที่ 23,24 เลยครับ (รายการที่ 23 ยิงเป้า 25 ดวง นับคะแนนกี่เป้า เวลายิงกี่นาที ....คิดคะแนน 2 เป้าที่ดีที่สุด และ เวลายิง 20 นาที/เป้า หรือเปลา) ,
(ส่วนรายการที่ 24 .... ใช้เวลายิงกี่วินาที/เป้า ...90 วินาทีหรือเปล่า.....คิดคะแนนกี่เป้า  สมมุติ 10 เป้า คะแนนเท่ากัน 1000 แต้ม ผู้ที่มี X มากกว่าชนะไป หรือว่าต้องยิงเป้าต่อๆไปอีกครับ

ผมซื้อปืนมารอยิงศูยบ์เปิดแล้วด้วย...  อ๋อย อ๋อย ไหว้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:37:53 AM »

ข่าวคราวเป็นงัยบ้างน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Ag Thiprak
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:51:41 AM »

ข่าวคราวเป็นงัยบ้างน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมโทรไปที่สนามเพื่อถามกติกา ก็ไม่มีคนรับสายครับพี่เป้..... ไหว้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 04:06:42 PM »

ผมโทรไปที่สนามเพื่อถามกติกา ก็ไม่มีคนรับสายครับพี่เป้..... ไหว้

ไม่อยากได้ยินข่าวร้ายเลยอ่ะ เฮ้อออออออออ T-T
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 10:00:19 PM »

ไม่อยากได้ยินข่าวร้ายเลยอ่ะ เฮ้อออออออออ T-T
ผมผ่านสนามเกือบทุกวัน ยังไม่เห็นทำสนามที่จะใช้แข่งมินิไอพีเลยครับ พรุ่งนี้จะลองแวะไปสอบถามให้ครับ

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 07:26:10 PM »

วันนี้ติดต่อเจ้าหน้าที่สนามแล้วครับ เลื่อนแบบไม่มีกำหนดครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 11:20:05 AM »

วันนี้ติดต่อเจ้าหน้าที่สนามแล้วครับ เลื่อนแบบไม่มีกำหนดครับ

จบข่าว เศร้าเลยตรู .............
Ag Thiprak
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 01:02:17 PM »

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ ไหว้

จบข่าว เศร้าเลยตรู .............

อย่าว่าแต่พี่เลย ...... อุตส่าห์ซื้อปืนรอ.. คิก คิก ไหว้
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์