๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:43:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม สนทนา ประสาชาวเสนีย์รณยุทธ อุดรธานี  (อ่าน 109448 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #630 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 03:19:06 PM »

....ไปไหนกันหมด. Cool...ใครไปมอเตอร์โชว์มาแล้ว...เล่าให้ฟังหน่อย...กะว่าจะไปดูอะไรสวยๆงามๆในงานครับ.... ไหว้

มาวันไหนครับเผื่อเสร็จธุระจะได้นัดดวล 285 กันพอดีบ้านผมอยู่เเถวนั้น Grin

ขอบคุณครับ....มากับลูกเมีย...กินบ่ไดครับ....ไม่ได้ไปดูด้วยครับมอเตอร์โชว์....เข้าบ้านที่  กทม.แล้วครับ...เห็นว่าวันนี้คนเยอะอีกต่างหาก.....

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #631 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 08:02:48 AM »

ขอออกนอกพื้นที่...เข้าเมืองหลวงสัก 2- 3  วันครับ.... Smiley..

ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #632 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:44:18 PM »

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับบบบบบ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #633 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 11:51:12 AM »

สมาชิกเสนีย์ฯ...ไปเล่นน้ำกันที่ไหนมั่งหนอ...ผมไปเล่นที่ระยองครับ... เยี่ยม.

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #634 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 06:19:37 PM »

พรุ่งนี้..( 24 เม.ย ) เรียนแจ้งสมาชิกทุกท่าน....ขอเชิญร่วมสังสรรค์....ที่สนามยิงปืนฯนะครับ  เวลา  18.00  น......งานประจำปีของสนามครับ.... ไหว้..

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #635 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 08:01:12 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=113172.0

พรุ่งนี้แล้วนะครับ....วันนี้ผู้ใดว่างก็มาช่วยกันจัดสนาม...คนละไม้คนละมือครับ. เยี่ยม...ขอบคุณครับ.... ไหว้

RhyThm
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #636 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 12:20:35 PM »

สวัสดีครับ คือผมสนใจอยากจะลองสัมผัสดูชักครั้งแต่ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย และ ยังไม่มีปืนเป็นของตัวเองด้วย ต้องทำยังไงบ้างครับ บ้านอยู่หนองคายครับ แต่ลองหาดูไม่เจอสนามที่หนองคาย ไม่แน่ใจว่ามีไหม ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #637 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 12:57:40 PM »

สวัสดีครับ คือผมสนใจอยากจะลองสัมผัสดูชักครั้งแต่ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย และ ยังไม่มีปืนเป็นของตัวเองด้วย ต้องทำยังไงบ้างครับ บ้านอยู่หนองคายครับ แต่ลองหาดูไม่เจอสนามที่หนองคาย ไม่แน่ใจว่ามีไหม ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ถ้ามีโอกาสก็เข้ามานั่งพูดคุยกันที่สนามก่อนก็ได้ครับ

REVOLVER NEVER DIE
RhyThm
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #638 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 02:23:53 PM »

สวัสดีครับ ถ้ามีโอกาสก็เข้ามานั่งพูดคุยกันที่สนามก่อนก็ได้ครับ
วันอาทิต เปิดใหมครับ ผมว่างทุกวันอาทิต
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #639 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 07:28:42 AM »

เปิดครับ วันอาทิตย์เป็นวันที่ สมช.จะมากันมากที่สุด ลองเข้าไปปรึกษากันได้ครับว่าชอบปืนอะไรหรือแบบไหน ยินดีต้อนรับครับ

REVOLVER NEVER DIE
RhyThm
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #640 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 08:38:13 AM »

เปิดครับ วันอาทิตย์เป็นวันที่ สมช.จะมากันมากที่สุด ลองเข้าไปปรึกษากันได้ครับว่าชอบปืนอะไรหรือแบบไหน ยินดีต้อนรับครับ
อาทิตย์หน้้าผมจะเข้าไปครับ
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #641 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 07:45:59 PM »

มีคลิปของท่านครรชิตนิดหน่อยเอามาฝากขอรับ................ภรรยาผมเป็นคนถ่ายไว้

http://www.youtube.com/watch?v=GInXpuROeIg&feature=youtu.be

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะขอรับ  จะเอาไปปรับปรุง  คิดว่าปลายปีน่าจะได้มีโอกาสร่วมก๊วนอีก สนุกมากกกกกก

practice practice & practice
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #642 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:22:35 AM »

มีคลิปของท่านครรชิตนิดหน่อยเอามาฝากขอรับ................ภรรยาผมเป็นคนถ่ายไว้

http://www.youtube.com/watch?v=GInXpuROeIg&feature=youtu.be

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะขอรับ  จะเอาไปปรับปรุง  คิดว่าปลายปีน่าจะได้มีโอกาสร่วมก๊วนอีก สนุกมากกกกกก

ยอบคุณครับพี่หมอ....ยิงเที่ยวนี้ยังไม่ค่อยดีเท่าไรครับ... ไหว้

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #643 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 09:50:47 PM »

ยอบคุณครับพี่หมอ....ยิงเที่ยวนี้ยังไม่ค่อยดีเท่าไรครับ... ไหว้

ดู Recoil เหมือนยิง BB เลย สุดยอดจริงท่านตูมตาม  เยี่ยม

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #644 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:42:35 AM »

ขออนุญาต......ยกนิดนึงครับ  Grin ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44
  พิมพ์