๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:25:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม สนทนา ประสาชาวเสนีย์รณยุทธ อุดรธานี  (อ่าน 109449 ครั้ง)
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:54:19 AM »

โอย.....วินคับวิน เหล่ากับเบียร์ตีกันคับ โดนชก โดนชก โดนชก
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:01:16 AM »

โอย.....วินคับวิน เหล่ากับเบียร์ตีกันคับ โดนชก โดนชก โดนชก

มื้อคืน...คือบ่มีเบียร์....งง.... Cool

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
TISA
Thailand IPSC Shooting Association
Hero Member

คะแนน 10

We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:09:37 AM »

ขอเรียนเชิญ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ และผู้ที่สนใจการยิงปืนหรือการแข่งขันกีฬายิงปืน ร่วมสนทนา พูดคุย แลกเปลี่ยน ประสบการณ์ในการยิงปืน
หรือการแข่งขันกีฬายิงปืน รวมถึงข่าวสารประชาสัมพันธ์ต่าง ๆ ของทางชมรมกีฬาฝึกยิงปืนจังหวัดอุดรธานี เข้ามาพูดคุยกัน
โดยเฉพาะพี่ ๆ น้อง ๆ ชาวเสนีย์รณยุทธ อุดรธานี และ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่สนใจนะครับ
     ในหน้ากระดานนี้หากใครมีรูปถ่ายหรือคลิปวีดีโอ การแข่งขันในแม็ทช์ต่าง ๆ ก็เอามาให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

* IMG_5611[1].jpg (102.71 KB, 596x397 - ดู 558 ครั้ง.)

Thailand  IPSC  Shooting  Association (TISA)
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:40:26 AM »

มื้อคืน...คือบ่มีเบียร์....งง.... Cool

555 ไม่ต้อง งง คับลูกพี่ กินรอลูกค้าที่ร้านคับผม
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:47:51 AM »

555 ไม่ต้อง งง คับลูกพี่ กินรอลูกค้าที่ร้านคับผม

ตรูว่าแล้ว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก....

Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 01:10:53 PM »

ย้อนบรรยากาศ ณ จังหวัดเพชรบูรณ์ ( รพี 54 ) เมื่อวันที่ 6 สิงหาคมที่ผ่านมา

ทัพนักกีฬาจากเสนีย์รณยุทธ อุดรธานี  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  ( แต่แม่ทัพหายไปไหนหว่า )

สิ่งที่ทัพนักกีฬาเสนีย์รณยุทธ อุดรธานี นำกลับมาสู่ภูมิลำเนา ( ดูเหมือนจะไม่ได้เข้ากล้องอยู่ 1 ใบครับ )

สองคนนี้สงสัยจะตกลงอะไรกันไม่ได้ซักอย่าง ดูสีหน้าคนเสื้อดำดี ๆ ครับ

คนน้อย ๆ นี้วันนี้เป็นกองเชียร์ เชียร์จนหลับเลย 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:19:00 PM »

คนนี้รับถ้วยก็หลับตา ร้องเพลงก็หลับตา สงสัยว่า...ก่อนวันแข่งเฮียแกจะซ้อมจนไม่ได้หลับไม่ได้นอน  คิก คิก  คิก คิก  ไหว้

หรือว่าคนที่ยิงปืนในระยะ 25 เมตร เขาต้องทำแบบนี้กันทุกคนครับ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ไหว้

นักกีฬาใหม่ รุ่นน้อง ๆ เลยต้องเดินตามรอยรุ่นพี่ ขณะโหลดกระสุนยังต้องหลับตาเลย   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

เจ้าโอเล่น้อยกลัวไม่แม่นเหมือนพี่ ๆ เลยขอเอามั่ง   คิก คิก  คิก คิก

เอ.......หรือว่าหนังท้องตึง หนังตาเลยหย่อนครับ ดูกันดี ๆ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:51:51 PM »

คนนี้เขาทำอะไร ยิงไปบ่นไป  ขำก๊าก ขำก๊าก

ก่อนยิง ยิ้มแย้มแจ่มใส หน้าตาดูดีกันทุกคนครับ  Grin  Grin  Grin

พอยิงไปแล้ว เฮ้อ......มองเป้าแล้วเศร้าใจ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

พอยิงจนกระเป้าเริ่มจะเบาหวิว......... งอน ผลข้างเคียงก็จะเป็นแบบนี้ครับ  คิก คิก  คิก คิก คิดกันดี ๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:11:19 PM »

จิตใจเต็ม 100 จริงจังจริง ๆ ครับ

เป้านี้ส่งไหมครับพี่.........เล่นซะพลุนเลย

ลีลาการแหย่รูของน้องโอเล่ เล่นเอาซะมันแผลบเลยนะ  คิก คิก  คิก คิก

คนนี้ยิงปืนเหมือนไปดูคอนเสิร์ตเลยครับ .........เอาอีก เอาอีก เอาอีก......ควักมาซะดี ๆ   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

แต่คนนี้ยิงอย่างละเมียดละไมทุกนัดครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:27:12 PM »

คนนี้ปีหน้าจะมาใหม่ครับ ปีนี้หนูยังไม่โตค่ะ  หลงรัก

ลูกไม้ย่อมหล่นไม่ไกลต้นครับ

คู่นี้ต้องรักกันนาน ๆ ครับ เพราะยิงปืนแม่นทั้งคู่  ยี๊  อ๋อย  ตกใจ

ดูด้านหลังคงพอจะรู้กันแล้วนะครับว่า.......ใครใหญ่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮียครับ นี่สนามยิงปืนครับ ไม่ใช่แค๊ชวอล์ก  คิก คิก   คิก คิก เดินมาดเท่ห์เลย   

GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:49:04 PM »

ขอเข้ามาเจิมกระทู้ใหม่ซะหน่อยครับ. Grin.เมื่อคืนแวะมาดูทีหนึ่งแล้ว. ไหว้.ขอบคุณ.คุณโอมากครับทีทำให้ได้เห็นภาพกิจกรรมของชมรมยิงปืนอุดรธานี
ชาวเสนีย์รณยุทธอย่างละเอียด.. ..มีโอกาสคงจะได้ไปร่วมแข่งยิงปืนด้วยกันอีกเด้อ.. Grin เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 05:12:21 PM โดย GIM11 » บันทึกการเข้า
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 05:38:45 PM »

มารายงานตัวครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:33:15 PM »

พรุ่งนี้ประธานโอฐ - รองหน่อย จะเดินทางไปแข่ง 3 GUNS ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระนางเจ้า ฯ ที่ชลบุรี เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยเพราะไม่มีใครดูแลงานที่บ้านแทน

REVOLVER NEVER DIE
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 08:26:25 AM »

พรุ่งนี้ประธานโอฐ - รองหน่อย จะเดินทางไปแข่ง 3 GUNS ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระนางเจ้า ฯ ที่ชลบุรี เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยเพราะไม่มีใครดูแลงานที่บ้านแทน

รองหน่อย....เหมือนเดิมอีกแล้วครับท่าน.. เศร้า..ผมบินเดี่ยวคือเก่า.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก.....

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 08:28:23 AM »

ขอออกนอกพื้นที่  3  วัน...กลับมาจะมาคุยใหม่ไปแล้ว............... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 44
  พิมพ์