๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:52:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงเด็กแว้น ไม่เห็นด้วย แต่อดสะใจไม่ได้  (อ่าน 41683 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #210 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:47:04 AM »

กระทู้เช็คอายุครับ  น้าตี๋

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่น่าหลวมตัว เข้ามาเลยตรู... ยิ้มีเลศนัย

ไปดีกว่า....อะฟิ้ว... คิก คิก ไหว้
กระทู้เช็คอายุครับ  น้าตี๋

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่น่าหลวมตัว เข้ามาเลยตรู... ยิ้มีเลศนัย

ไปดีกว่า....อะฟิ้ว... คิก คิก ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 01:58:07 PM »

นั่นไง... ผมบอกแล้ว... ยิงพวกที่แว้นๆ เดี๋ยวก็หาย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้ายิงนะครับ เดี๋ยวจะมีพวก นักสิทธิ์มนุษย์ชน ห่าเหวนี้ออกมาประจานอีก หรือไม่กลัวว่าจะมีคนสวมรอยกันเยอะแยะหรือมันจะกลายเป็นค่านิยมไป เหมือน การปาหินครับ

รู้สึกว่าวันนี้ผมจะมีสาระ นะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายเดือนก่อน... มีเด็กแถวบ้านมาแว้นๆๆ ผมกับผู้ใหญ่บ้าน... พร้อมใจกันแบบปืนออกไปยืนรอโดยมิได้นัดหมาย... เสียดาย... เด็กมันเลิกแว้นไปซะก่อน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องมาตั้งแต่สมัย ก่อน ปี 38   วันนี้ ผมก็อาจจะไม่ได้มานั่งอยู่หน้าคอม แล้วครับ  Cheesy

นั่นน่ะสิเนาะ... ไม่น่ารอด... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ไม่กลัวลูกสาวจะเป็นม้ายหรอครับ  ว่าที่พ่อตา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
บุญเอี๊ยง รักลูกเมีย
ปราชญ์มักติชมอยู่เพียงในใจ....ทาสจัญไรมักเผยอปากอวดดี....
Full Member

คะแนน 37

ทั้งตัวมีดีอยู่แค่ปาก

« ตอบ #212 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 04:00:38 PM »

ผมว่า ไปๆมาๆ จะกลายเป็นว่า เฒ่าแว้น ในอดีต มานั่งด่า เด็กแว้น ในปัจจุบันผมคิดว่า ทำไมไม่ใช้ปืนอัดลม ล่ะ เบาหน่อย ไม่รู้ที่มาด้วย คิก คิก ไหว้

คิดเหมือนกันครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #213 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:07:10 PM »

นั่นไง... ผมบอกแล้ว... ยิงพวกที่แว้นๆ เดี๋ยวก็หาย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้ายิงนะครับ เดี๋ยวจะมีพวก นักสิทธิ์มนุษย์ชน ห่าเหวนี้ออกมาประจานอีก หรือไม่กลัวว่าจะมีคนสวมรอยกันเยอะแยะหรือมันจะกลายเป็นค่านิยมไป เหมือน การปาหินครับ

รู้สึกว่าวันนี้ผมจะมีสาระ นะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายเดือนก่อน... มีเด็กแถวบ้านมาแว้นๆๆ ผมกับผู้ใหญ่บ้าน... พร้อมใจกันแบบปืนออกไปยืนรอโดยมิได้นัดหมาย... เสียดาย... เด็กมันเลิกแว้นไปซะก่อน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องมาตั้งแต่สมัย ก่อน ปี 38   วันนี้ ผมก็อาจจะไม่ได้มานั่งอยู่หน้าคอม แล้วครับ  Cheesy

นั่นน่ะสิเนาะ... ไม่น่ารอด... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ไม่กลัวลูกสาวจะเป็นม้ายหรอครับ  ว่าที่พ่อตา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นั่นแหละ... ที่ต้องการ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:09:15 PM »

แสดงว่าครูกีดกัน  ระหว่างเรา สองคน   เศร้า 
นึกถึงใจเราทั้งสองบ้างซิครับ   Cry  แบบนี้น้องจะเสียใจแค่ไหน ถ้าขาดผมไป  เศร้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #215 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:15:01 PM »

น้องเค้าคงเสียใจ ทำไมอิบังเพิ่งจะไปจากชีวิต 55555555555555555555

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #216 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:17:06 PM »

หากขาดอาแบไป  ผมจะจุด  บ้องไม้ไม้ไผ่กะถ่านแก๊ส  ฉลอง  ((  บ้านผมเรียก  ไอ้ตูม  ))

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #217 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:18:16 PM »

แสดงว่าครูกีดกัน  ระหว่างเรา สองคน   เศร้า  
นึกถึงใจเราทั้งสองบ้างซิครับ   Cry  แบบนี้น้องจะเสียใจแค่ไหน ถ้าขาดผมไป  เศร้า

เริ่มนับหนึงเลยมั๊ยครับ... เห็นโทรมาบอกว่าจะไปกวดวิชา... บังช่วยโอนเงินให้หน่อยสิครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #218 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:19:16 PM »

หากขาดอาแบไป  ผมจะจุด  บ้องไม้ไม้ไผ่กะถ่านแก๊ส  ฉลอง  ((  บ้านผมเรียก  ไอ้ตูม  ))

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมจะจ้างหนังลุงมาฉลอง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #219 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:22:32 PM »

ผมอาสา  ลักไก่  +  เป็ด  มาเป็น  กับแกล้ม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #220 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:40:33 PM »

ผมอาสา  ลักไก่  +  เป็ด  มาเป็น  กับแกล้ม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

งั้น... ตาอ้นออกเหล้าเด้อ... Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #221 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 07:49:32 PM »

เครื่องเสียงเอาที่ครูหมู
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #222 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 08:13:52 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 08:14:47 PM »

น้องน่ารักจ๋า รักพี่ต้องหนีพ่อนะ  หลงรัก หลงรัก
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #224 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:38:37 PM »

น้องน่ารักจ๋า รักพี่ต้องหนีพ่อนะ  หลงรัก หลงรัก

สำคัญมันจะบอก "พ่อๆ ยิงแพะให้หน่อย... จะเอาไปฝากลุงจักร... ให้แกทำปุ๋ยยางแก" น่ะสิครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17
  พิมพ์