๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:41:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงเด็กแว้น ไม่เห็นด้วย แต่อดสะใจไม่ได้  (อ่าน 41685 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #195 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:33:17 AM »

นั่นไง... ผมบอกแล้ว... ยิงพวกที่แว้นๆ เดี๋ยวก็หาย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้ายิงนะครับ เดี๋ยวจะมีพวก นักสิทธิ์มนุษย์ชน ห่าเหวนี้ออกมาประจานอีก หรือไม่กลัวว่าจะมีคนสวมรอยกันเยอะแยะหรือมันจะกลายเป็นค่านิยมไป เหมือน การปาหินครับ

รู้สึกว่าวันนี้ผมจะมีสาระ นะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายเดือนก่อน... มีเด็กแถวบ้านมาแว้นๆๆ ผมกับผู้ใหญ่บ้าน... พร้อมใจกันแบบปืนออกไปยืนรอโดยมิได้นัดหมาย... เสียดาย... เด็กมันเลิกแว้นไปซะก่อน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #196 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:53:29 AM »

นั่นไง... ผมบอกแล้ว... ยิงพวกที่แว้นๆ เดี๋ยวก็หาย... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้ายิงนะครับ เดี๋ยวจะมีพวก นักสิทธิ์มนุษย์ชน ห่าเหวนี้ออกมาประจานอีก หรือไม่กลัวว่าจะมีคนสวมรอยกันเยอะแยะหรือมันจะกลายเป็นค่านิยมไป เหมือน การปาหินครับ

รู้สึกว่าวันนี้ผมจะมีสาระ นะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายเดือนก่อน... มีเด็กแถวบ้านมาแว้นๆๆ ผมกับผู้ใหญ่บ้าน... พร้อมใจกันแบบปืนออกไปยืนรอโดยมิได้นัดหมาย... เสียดาย... เด็กมันเลิกแว้นไปซะก่อน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ถ้าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องมาตั้งแต่สมัย ก่อน ปี 38   วันนี้ ผมก็อาจจะไม่ได้มานั่งอยู่หน้าคอม แล้วครับ  Cheesy
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #197 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:54:10 AM »

ไหว้

โหดจริงๆ ครูต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #198 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:56:17 AM »

ไม่เจอกันมาหลายปีแล้วครับ

สมัยก่อนสนิทกับพี่น้องร้านนั้นเพราะเรื่องรถกับเรื่องหญิงล้วนๆเลย ตอนเห่อแต่งซิฟิโร่ก็ให้พี่ต๋อง(พี่แฟน)แกหาแม็กซ์ให้  Cheesy

แฟนพี่ต๋องก็เพื่อนสวย แฟนพี่นุก็เพื่อนอย่างเอ็กซ์ กว่าจะเก็บครบ เฮ้อออออออออ  คิก คิก
คำพูดทุกคำสามารถใช้เป้นหลักฐานในชั้นศาลได้งับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #199 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:58:35 AM »

ไหว้

โหดจริงๆ ครูต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โธ่พี่รักครับ... ผมก็แค่จะไล่ให้ไปแว้นที่อื่น... กลัวมันมาชนรั้วบ้านผม... ขี้เกียจซ่อม... ขี้เกียจเก็บศพ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #200 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:00:27 AM »

ไหว้

รู้สึกว่าวันนี้ผมจะมีสาระ นะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้

ถ้าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องมาตั้งแต่สมัย ก่อน ปี 38   วันนี้ ผมก็อาจจะไม่ได้มานั่งอยู่หน้าคอม แล้วครับ  Cheesy

นั่นน่ะสิเนาะ... ไม่น่ารอด... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #201 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:01:02 AM »

เรื่องเด็กแว้นส์ ที่ชลบุรี

แต่ในกระทู้ มาวนเวียนอยู่ข้างบ้านผมซ๊ะมาก น้าจักร เริ่มหนวกหูแล้วงั้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #202 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:05:36 AM »

ไหว้

โหดจริงๆ ครูต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โธ่พี่รักครับ... ผมก็แค่จะไล่ให้ไปแว้นที่อื่น... กลัวมันมาชนรั้วบ้านผม... ขี้เกียจซ่อม... ขี้เกียจเก็บศพ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

คาดผ้าขาวม้า ถืออีเดี่ยว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #203 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:06:55 AM »

มันอยู่ที่หนังหน้าและคารม

วีว่า น่ะไม่ดังครับ สาวๆเลยไม่ชอบ  คิก คิก คิก คิก
ที่ดังๆก็ โนวาแดช JR ทักซิโด เทน่า คริสตัส   LS  KR  สวิง   จำไม่ได้แระ   เน้นที่ 2จังหวะ   เยี่ยม
ส่วน 4จังหวะก็จะเล่นเป็น  ดรีม  สแมส  เวฟ  เบส (ซูซูกิ)  อีกเยอะจำไม่ได้ครับ  
แต่หลักความจริงก็คือ สมัยก่อนจะไม่ค่อยมีผู้หญิงซ้อนท้ายครับ ถ้าขาเรซ จริงๆนะ
ส่วนตัวผม ก็ไม่มีครับ เพราะว่ากลัว จะเกิดอะไรขึ้นถ้าจะตายขอตายคนเดียวครับ  แต่ถ้ารับแฟนขึ้นรถเมื่อไหร่   ไม่เกิน 80 ครับ   หลงรัก

บังจะบอกว่า แฟนบัง น้ำหนักเยอะจนรถวิ่งไม่ออกเลยใช่ไหม ยิ้มีเลศนัย ไหว้

Ha Ha Ha  ฮา  แหม  "ลุงตี๋"  ก้ออออ  ฮา

ยายเห็นตอนเขาซื้อตั๋ว "รถทัวร์"  อ่ะ   ต้องซื้อสองใบ  ติดกัน  แล้ว "นั่งคนเดียว"  ฮา

ลุงตี๋  เนี่ยใช่ย่อยน๊ะคร๊า   เวลา "อำ"  ฮากระจายเหมือนกัน ฮา

ขออนุญาตถามคร๊า  ชื่อที่ลงท้ายด้วย "ฺBr"  
มันมาจาก Bangkok Reader ของท่าน "บุรินทร์ วงค์สงวน"  หรือเปล่าคร๊า  ฮา
 ไม่ใช่หรอกครับ เป็นชื่อย่อ นามสกุลครับ  ไหว้
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #204 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:07:58 AM »

ไหว้

โหดจริงๆ ครูต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้

คาดผ้าขาวม้า ถืออีเดี่ยว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสื้อห่านคู่+กางเกงขาสั้น... ลาก ๖๘๖ อิอิ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #205 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:09:30 AM »

หน้าบ้านน้าเข้มนั่นแหละ  ที่หยบ  อย่างดี  ((  เมื่อสมัย  ปี  37  )))

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #206 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:23:49 AM »

ผมว่า ไปๆมาๆ จะกลายเป็นว่า เฒ่าแว้น ในอดีต มานั่งด่า เด็กแว้น ในปัจจุบัน
ผมคิดว่า ทำไมไม่ใช้ปืนอัดลม ล่ะ เบาหน่อย ไม่รู้ที่มาด้วย คิก คิก ไหว้
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #207 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:28:31 AM »

กระทู้เช็คอายุครับ  น้าตี๋

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #208 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:29:30 AM »

ผมว่า ไปๆมาๆ จะกลายเป็นว่า เฒ่าแว้น ในอดีต มานั่งด่า เด็กแว้น ในปัจจุบัน
ผมคิดว่า ทำไมไม่ใช้ปืนอัดลม ล่ะ เบาหน่อย ไม่รู้ที่มาด้วย คิก คิก ไหว้
อ้างถึง

โดนปืนบีบีวิ่งซัก800FSยิงด้วยลูก.40ดิครับ  Grin Grin Grin พูดภาษาอังกฤษได้คำเลย

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #209 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 11:33:42 AM »

กระทู้เช็คอายุครับ  น้าตี๋

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่น่าหลวมตัว เข้ามาเลยตรู... ยิ้มีเลศนัย

ไปดีกว่า....อะฟิ้ว... คิก คิก ไหว้
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17
  พิมพ์