๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 07:19:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงเด็กแว้น ไม่เห็นด้วย แต่อดสะใจไม่ได้  (อ่าน 41664 ครั้ง)
chatsayam
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #135 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:30:09 AM »

ผมว่า.....เห็นควรเอามาเลี้ยงหมาที่นครพนม ครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:38:33 AM »

มันอยู่ที่หนังหน้าและคารม

วีว่า น่ะไม่ดังครับ สาวๆเลยไม่ชอบ  คิก คิก คิก คิก
ที่ดังๆก็ โนวาแดช JR ทักซิโด เทน่า คริสตัส   LS  KR  สวิง   จำไม่ได้แระ   เน้นที่ 2จังหวะ   เยี่ยม
ส่วน 4จังหวะก็จะเล่นเป็น  ดรีม  สแมส  เวฟ  เบส (ซูซูกิ)  อีกเยอะจำไม่ได้ครับ  
แต่หลักความจริงก็คือ สมัยก่อนจะไม่ค่อยมีผู้หญิงซ้อนท้ายครับ ถ้าขาเรซ จริงๆนะ
ส่วนตัวผม ก็ไม่มีครับ เพราะว่ากลัว จะเกิดอะไรขึ้นถ้าจะตายขอตายคนเดียวครับ  แต่ถ้ารับแฟนขึ้นรถเมื่อไหร่   ไม่เกิน 80 ครับ   หลงรัก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:39:11 AM »

กลับเข้าฝั่งกันดีกว่าครับออกทะเลมาไกลมากแล้ว  Cheesy
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #138 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:53:29 AM »

ลืมบอกไปครับเดี๋ยวนี้ผมขับเวฟ 110s  ขับเต็มที่ ก็ 100 ครับ กรณีรีบจริงๆ แต่ถ้าปกติ 80 ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่เป็นภาพเดียว ที่ยังเหลืออยู่ ในสมัย นั้นครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นรูปบังแล้ว อยากอยู่ข้างหลัง เอ๊ยซ้อนท้ายครับ คงจะนุ่มน่าดู  จูบบบบ  น้ำลายหก
 จูบบบบ
 คิก คิก
 ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #139 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:55:47 AM »

วีว่า น่ะไม่ดังครับ สาวๆเลยไม่ชอบ  คิก คิก คิก คิก
ที่ดังๆก็ โนวาแดช JR ทักซิโด เทน่า คริสตัส   LS  KR  สวิง   จำไม่ได้แระ   เน้นที่ 2จังหวะ   เยี่ยม
ส่วน 4จังหวะก็จะเล่นเป็น  ดรีม  สแมส  เวฟ  เบส (ซูซูกิ)  อีกเยอะจำไม่ได้ครับ 
แต่หลักความจริงก็คือ สมัยก่อนจะไม่ค่อยมีผู้หญิงซ้อนท้ายครับ ถ้าขาเรซ จริงๆนะ
ส่วนตัวผม ก็ไม่มีครับ เพราะว่ากลัว จะเกิดอะไรขึ้นถ้าจะตายขอตายคนเดียวครับ  แต่ถ้ารับแฟนขึ้นรถเมื่อไหร่   ไม่เกิน 80 ครับ   หลงรัก

บังจะบอกว่า แฟนบัง น้ำหนักเยอะจนรถวิ่งไม่ออกเลยใช่ไหม ยิ้มีเลศนัย ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:57:23 AM »

ลืมบอกไปครับเดี๋ยวนี้ผมขับเวฟ 110s  ขับเต็มที่ ก็ 100 ครับ กรณีรีบจริงๆ แต่ถ้าปกติ 80 ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่เป็นภาพเดียว ที่ยังเหลืออยู่ ในสมัย นั้นครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นรูปบังแล้ว อยากอยู่ข้างหลัง เอ๊ยซ้อนท้ายครับ คงจะนุ่มน่าดู  จูบบบบ  น้ำลายหก
 จูบบบบ
 คิก คิก
 ไหว้

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:59:08 AM »

วีว่า น่ะไม่ดังครับ สาวๆเลยไม่ชอบ  คิก คิก คิก คิก
ที่ดังๆก็ โนวาแดช JR ทักซิโด เทน่า คริสตัส   LS  KR  สวิง   จำไม่ได้แระ   เน้นที่ 2จังหวะ   เยี่ยม
ส่วน 4จังหวะก็จะเล่นเป็น  ดรีม  สแมส  เวฟ  เบส (ซูซูกิ)  อีกเยอะจำไม่ได้ครับ 
ส่วนตัวผม ก็ไม่มีครับ เพราะว่ากลัว จะเกิดอะไรขึ้นถ้าจะตายขอตายคนเดียวครับ  แต่ถ้ารับแฟนขึ้นรถเมื่อไหร่   ไม่เกิน 80 ครับ   หลงรัก

บังจะบอกว่า แฟนบัง น้ำหนักเยอะจนรถวิ่งไม่ออกเลยใช่ไหม ยิ้มีเลศนัย ไหว้
ตอนนั้นผมน้ำหนักตัว 65 ครับ  แฟน(คนเก่า)ไม่เกิน 50   

เดี๋ยวนี้ผม 95  ไปแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #142 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:04:15 AM »

Ha Ha Ha  ฮา  แหม  "ลุงตี๋"  ก้ออออ  ฮา

ยายเห็นตอนเขาซื้อตั๋ว "รถทัวร์"  อ่ะ   ต้องซื้อสองใบ  ติดกัน  แล้ว "นั่งคนเดียว"  ฮา

ลุงตี๋  เนี่ยใช่ย่อยน๊ะคร๊า   เวลา "อำ"  ฮากระจายเหมือนกัน ฮา

ขออนุญาตถามคร๊า  ชื่อที่ลงท้ายด้วย "ฺBr" 
มันมาจาก Bangkok Reader ของท่าน "บุรินทร์ วงค์สงวน"  หรือเปล่าคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:12:04 AM »

ภาพนี้เป็นอีกภาพนึง ที่อ้วนขึ้น มาหน่อย ครับ (ใช้กล้องถ่ายจากภาพอีกที)

หล่อป่ะ  Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #144 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:13:40 AM »

ภาพนี้เป็นอีกภาพนึง ที่อ้วนขึ้น มาหน่อย ครับ (ใช้กล้องถ่ายจากภาพอีกที)

หล่อป่ะ  Grin

ใครเอาเตารีดเขวี้ยงหน้ามาครับ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:16:13 AM »

ใครเอาเตารีดเขวี้ยงหน้ามาครับ...

จำกระทู้พี่ตั้ว เรื่องคนทรงเจ้าได้มั้ยครับ  นั้นคือแผลสุดท้าย ของการอำลาวงการเทพเจ้า ของผม ด้วยการใช้ขวาน จามที่หน้าผาก  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ภาพนี้ถ่าย อีกวันถัดมา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #146 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:18:03 AM »

หล่อป่ะ  Grin

ท่าทางจะบ๊องส์มาตั้งกะหนุ่มๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:24:10 AM »

อ่ะ ที่นี้มาดูรูป ปัจุบันกันบ้าง  Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #148 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:24:36 AM »

ได้ข่าวช่วงนี้เป้าที่สนามขาดครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ท่านที่กำลังมีปัญหายิงเท่าไหร่ก็ปั้นกลุ่มไม่ได้ดั่งใจ ทางเราภูมิใจเสนอเป้าใหม่ที่มีแรงดึงดูดใจให้อยากยิงอย่างสูง ยิงแล้วได้ระบายอารมณ์   Grin Grin Grin

Uploaded with ImageShack.us

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:32:56 AM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 17
  พิมพ์