๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 08:43:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ทดสอบDaystate***(ทดสอบเพิ่มพร้อมคลิปวิดีโอ หน้า3)  (อ่าน 87583 ครั้ง)
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #270 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 10:55:44 PM »

air ranger โดยรวมแล้วคุ้มกับราคามั้ยครับ อยากให้พี่พี่ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ตอนนี้ที่พิจารณามีอยู่2ยี่ห้อครับ คือ AA SL510 กับ AIR RANGER(ราคาดุเดือดพอสมควร)

31 มีนานี้มาลอง  ยิงดูครับ  ผมให้ยืมยิง Air Ranger
ส่วน  AA  พี่ๆในเวฟนี้มีกันแทบทุกท่านครับ  ขอยืมเลยครับ
จับยิง ลูบคลำ ประทับบ่าขึ้นเล็งตามใจชอบ   ....  อิอิ 
แต่WEIHRAUCH  น่าสนใจไม่น้อยเช่นกันครับ

เจ้านี่ตกข่าว...หรือไม่ได้ตามกระทู้นี่หว่า....
คุณ คอน...เขามาที่สนามเจอกันเฮฮาไปรอบนึงแล้ว ครับ....555555
เพียงแต่ยังลองไม่ครบทุกรุ่น...5555..จริงไหมครับคุณคอน.. Grin Grin Grin

จิงค๊าบ พี่พี่น่ารักทุกท่านเลย ผมอยากลองกระบอกไหนพีพี่เค้าก็ให้ลองทันที และผมยังได้รับการดูแลเป็นอย่างดีจาก "โค้ช จุก" ...555... กลายเป็นพี่เลี้ยงผมไปเลย ทั้งให้ความรู้เรื่องปืน แนะนำให้ผมรู้จักกับพี่พี่ท่านอื่น ข้าวปลาอาหารเครื่องดื่ม นี่เหลือแค่ ชงนม กับ เปลี่ยนผ้าอ้อม เท่านั้นแหล่ะครับ สองรายสุดท้ายนี่แซวเล่นนะคร๊าบ "โค้ช"  555
                 55555 นมสดหาให้ผมกินบ้างก็แล้วกัน 555 อย่าออกไปไกลเดียวโดนดุ 555

...แชมป์ใหม่..กลัวใครหรือ ? ครับ  Huh คิก คิก คิก คิก

กลัวพี่ พวร. คนเดียวครับ 55555
... คิก คิก คิก คิก ผมพึงทำได้แค่ -30 เอง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
                 เอามาโชว์ให้ดูด้วยพี่ 555 เดียวไม่หนาว 555

...เห็นแชมป์จุก บอกว่ากลัว พวร.(พวกวัยร่วงโรย)  ผมกลัวจะสู้พวก"สิงห์หนุ่มไฟแรง"ไม่ไหว  ผมเลยต้อง"ลักไก่" ไปก่อน..เผื่อพวก"สิงห์หนุ่มไฟแรง"ว่าจะหลบให้ ครับ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #271 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 11:02:36 PM »

air ranger โดยรวมแล้วคุ้มกับราคามั้ยครับ อยากให้พี่พี่ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ตอนนี้ที่พิจารณามีอยู่2ยี่ห้อครับ คือ AA SL510 กับ AIR RANGER(ราคาดุเดือดพอสมควร)

31 มีนานี้มาลอง  ยิงดูครับ  ผมให้ยืมยิง Air Ranger
ส่วน  AA  พี่ๆในเวฟนี้มีกันแทบทุกท่านครับ  ขอยืมเลยครับ
จับยิง ลูบคลำ ประทับบ่าขึ้นเล็งตามใจชอบ   ....  อิอิ  
แต่WEIHRAUCH  น่าสนใจไม่น้อยเช่นกันครับ

โดยรวมระบบปืน ถ้าเน้นที่การป้องกันขึ้นลูกซ้อน
หรือ เซพปืน  ยี่ห้อ Weihrauch น่าสนใจกว่าเขาครับ

เจ้านี้ก็ตามเชียร์ ปืนยี่ห้อนี้จริงๆเลย  ไม่รู้เป็นตัวแทนจำหน่ายกับเขาหรือเปล่า  หรือว่า  ถือหุ้นใหญ่ของเขาอยู่ก็ไม่รู้   ชี้แนะแต่จุดเด่นของปืนมาตลอด  ไม่เห็นบอกจุดเสียให้รู้บ้างเลย  ไอ้เราก็ไม่ค่อยจะมีเงินนั่งทำใจอยู่ว่า  ของมันต้องไม่ดี  ยิงต้องไม่แม่น  มันจะได้ตัดใจไม่อยากจะได้มัน  พออ่านไป  อ่านไป  ใจมันก็เริ่มเอียงไป อยากจะมี  อยากจะได้กับเขาบ้าง  ทำให้จิตรใจไม่สงบ  ต้องมาคิดวิธีหาเงินให้ร้อนใจอีก   พ่อเจ้าประคุณเอ๋ย  ช่วยลดแรงเชียร์ลงบ้างนะ  เดี๋ยว .....ชาวบ้านเขาจะเดือดร้อน

จุดเสียที่พบคือ มันหนัก และตอนที่ผมซื้อมันแพ๊ง แพง จ๊ะ
จำได้ว่าโครงการสอง ราคาห้าหมื่นสอง  พอโครงการสี่ราคาหกหมื่นแปด
จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไปนะเดียวนายห้างขึ้นราคา

ขอรบกวน...กระทู้ Daystate ครับ
    WEIHRAUCH ราคาพิเศษ ออกมา จึงน่าตกใจ..จนต้องน่าจับจอง ครับ  หลงรัก

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #272 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 10:53:31 PM »

วันนี้หลังจากลงมาจากเขา  ช่วงบ่ายมาซ้อมยิงร้อยเมตร เป้าละสิบนัด  ดู  เหนื่อยๆโครตๆกดอัดvdo  แล้วก็วิ่งร้อยเมตรกลับมายิง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พาดอะคลีลิคนะครับวางบนโต๊ะเล็กเก่าๆฝรั่งมาดูคงอยากโอนเงินให้ผมซืื้อโต๊ะแน่ๆ ขำก๊าก ขำก๊าก
ในvdo สีแดงๆนั้นคือเสื้อนะครับ ผมเอาไปแขวนไว้ให้กล้องvdo  เห็นจุดวางเป้า

http://www.youtube.com/watch?v=t5iy1cneJUY&feature=youtu.be

...เคยบอกแล้วว่าจะต้องยิงตูดขวดยาคูทร์ระยะร้อยเมตรให้ได้สิบนัดรวด  ถึงจะพอใจ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เพราะงานนี้ห้าสิบเมตรสู้พี่ตุ้ยกับพี่นะคำสิงห์ไม่ได้  ก็ต้องหาจุดอื่นๆมาสู้กันล่ะครับ  อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2012, 10:57:53 PM โดย Phitsanawat » บันทึกการเข้า

Sawatlon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 74

« ตอบ #273 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 10:59:54 PM »

วันนี้หลังจากลงมาจากเขา  ช่วงบ่ายมาซ้อมยิงร้อยเมตร เป้าละสิบนัด  ดู  เหนื่อยๆโครตๆกดอัดvdo  แล้วก็วิ่งร้อยเมตรกลับมายิง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พาดอะคลีลิคนะครับวางบนโต๊ะเล็กเก่าๆฝรั่งมาดูคงอยากโอนเงินให้ผมซืื้อโต๊ะแน่ๆ ขำก๊าก ขำก๊าก
ในvdo สีแดงๆนั้นคือเสื้อนะครับ ผมเอาไปแขวนไว้ให้กล้องvdo  เห็นจุดวางเป้า

http://www.youtube.com/watch?v=t5iy1cneJUY&feature=youtu.be

...เคยบอกแล้วว่าจะต้องยิงตูดขวดยาคูทร์ระยะร้อยเมตรให้ได้สิบนัดรวด  ถึงจะพอใจ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เพราะงานนี้ห้าสิบเมตรสู้พี่ตุ้ยกับพี่นะคำสิงห์ไม่ได้  ก็ต้องหาจุดอื่นๆมาสู้กันล่ะครับ  อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวดยอด  เยี่ยม
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #274 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 11:12:31 PM »

วันนี้หลังจากลงมาจากเขา  ช่วงบ่ายมาซ้อมยิงร้อยเมตร เป้าละสิบนัด  ดู  เหนื่อยๆโครตๆกดอัดvdo  แล้วก็วิ่งร้อยเมตรกลับมายิง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...เคยบอกแล้วว่าจะต้องยิงตูดขวดยาคูทร์ระยะร้อยเมตรให้ได้สิบนัดรวด  ถึงจะพอใจ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เพราะงานนี้ห้าสิบเมตรสู้พี่ตุ้ยกับพี่นะคำสิงห์ไม่ได้  ก็ต้องหาจุดอื่นๆมาสู้กันล่ะครับ  อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวดยวด มาก บอส

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
mk
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #275 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 11:27:30 PM »

โอ้ว...บอสนายแน่มาก.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

------------------------------       ( เดินทางสายกลาง)       ------------------------------
maxmin
ขยัน ซื่อสัตย์ ประหยัด อดทน
Full Member

คะแนน 22

ความสำเร็จอยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่อยู่ที่คำอธิฐาน

« ตอบ #276 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 03:37:31 PM »

ดูกันเล่นๆ ครับ.. (บ้านเราหมดสิทธิ์)  Wolverine 303 Caliber  100 ft/lb Air Rifes
http://www.youtube.com/watch?v=Ysvz378Ttjw&feature=related

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #277 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 07:14:41 PM »

stockสวยมากๆ ชื่อเพราะอีกเมืองไทยหมดสิทธิ์ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2012, 07:28:49 PM โดย Phitsanawat » บันทึกการเข้า

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

« ตอบ #278 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 03:22:58 PM »

ช่วงนี้อากาศดี ลมเย็นๆ หนาวกำลังพอดี  เอา AirRanger คู่ใจมาทดสอบยิง 100 เมตร ตามคำเรียกร้องของใจ  ฮ่าๆๆ (แท่นวางปืนผมรองแผ่นยางไว้ครับ เผื่อมีบางท่านเป็นห่วงรถผมจะเป็นรอย..อิอิ)
    และ.. เพื่อให้ผู้ชมได้ยินเสียงปืนลม ณ เวลาหนึ่งจนกระสุนกระทบเป้า (เพราะผู้ยิงปืนลมจนเชี่ยวชาญ จะสามารถรู้ระยะยิงแค่ฟังเสียงปืนกับเสียงกระสุนกระทบเป้า)ผมจึงใช้แผ่นเหล็กพ่นสีสะท้อนแสงทำเป็นเป้าครับ เสียงชัดเจนดีครับ เยี่ยม เยี่ยม

http://www.youtube.com/watch?v=FPvMomxe9Dg&feature=youtu.be

หมายเหตุ:  นัดแรกผมลืมกดอัดกล้องสโคปแคมครับ ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน (ครั้งนี้กลุ่มยังไม่ดีพอ ผมว่า AirRanger สามารถดึงความสามารถได้ดีกว่านี้
ครั้งหน้าทำใหม่ อิอิอิ) ไหว้ ไหว้ ไหว้

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #279 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 05:06:43 PM »

แจ่มมากครับคุณบอส ครับ

Bigfarmer
Full Member

คะแนน 65

« ตอบ #280 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 09:06:34 PM »

โอ๊ย........แค่นี้ก็เยี่ยมยอดแล้วครับ    ไกลก็ไกล    ลมก็แรง  +++ครับ

"I'm  here."
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #281 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 09:39:22 PM »

+1ทุกๆท่านในหน้านี้ครับ หลงรัก
   เยี่ยมมาก บอส เยี่ยม เยี่ยม
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #282 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 09:41:40 PM »

ทำไมมันแม่นจังครับ เข้าเป้าหมดทุกลูก
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #283 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 10:07:27 PM »

แจ่มมาก..+++ นายบอส สิ้นเดือน อาทิตย์ที่ 26 มกราคมปี 57 มาด้วยนะครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

« ตอบ #284 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 07:44:12 AM »

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ มากๆครับ ไหว้ ไหว้   

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20
  พิมพ์