๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:16:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 49
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับ คุณป้า msorchid สู่เวป อวป ครับ (ขออนุญาต เวปอวปครับ)  (อ่าน 92251 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:18:09 PM »

ยินดีต้อนรับ คุณป้า msorchid สู่เวป อวป ครับ

กระผม หนุ่มรูปงาม นาม "บังฟีน "  ครับ  หลงรัก หลงรัก

คุณป้า สามารถศึกษา กฎกติกาของเวป ได้ตาม หัวข้อที่ ปักหมุดอยู่ด้านบน ครับ  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2011, 06:05:09 PM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:23:20 PM »

พยายามเข้าครับ คุณ ป้า  Grin Grin Grin
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:29:06 PM »

แค่ทราบว่าบังฟีนแนะนำมา ก็ต้องยินดีต้อนรับอย่างยิ่งครับ Grin

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:35:20 PM »

แค่ทราบว่าบังฟีนแนะนำมา ก็ต้องยินดีต้อนรับอย่างยิ่งครับ Grin
รู้จักกันในเฟส ครับ ป้า เค้าสนใจปืน ครับ แต่ ป้าไม่ค่อยรู้เรื่องปืน   มีคนสัปดน ไปเชียร์ป้าให้ซื้อปืนเถื่อน ครับ บู่
 ผมเลยให้ปืนเข้ามาเพื่อศึกษาเรื่องปืนให้ ถ่องแท้ ก่อนจะตัดสินใจอะไรผิดพลาดไป ครับ  หลงรัก
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:43:11 PM »

รู้จักกันในเฟส ครับ ป้า เค้าสนใจปืน ครับ แต่ ป้าไม่ค่อยรู้เรื่องปืน   มีคนสัปดน ไปเชียร์ป้าให้ซื้อปืนเถื่อน ครับ บู่
 ผมเลยให้ปืนเข้ามาเพื่อศึกษาเรื่องปืนให้ ถ่องแท้ ก่อนจะตัดสินใจอะไรผิดพลาดไป ครับ  หลงรัก
บังเป็นคนดีขนาดนั้นเชียวรึ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:44:27 PM »

บังเป็นคนดีขนาดนั้นเชียวรึ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin
โดนชก โดนชก โดนชก
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:51:00 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ยินดีต้อนรับครับคุณป้า msorchid  ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 05:55:33 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  อย่าไปยุ่งกับปืนเถื่อน   เสียเงิน เสียอนาคตครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:14:25 PM »

ยินดีต้อนรับครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:18:37 PM »

แต่ระวังเรื่องมีคนใบ้หวยนะครับ  สมช.  กะลังวางแผนกันอยู่ว่าจะจัดการอย่างไร

(((  จะฝัง  เผา  หรือจับโยนบ่อจรเข้  )))

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:20:55 PM »

msorchid (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

แต่ระวังเรื่องมีคนใบ้หวยนะครับ  สมช.  กะลังวางแผนกันอยู่ว่าจะจัดการอย่างไร

(((  จะฝัง  เผา  หรือจับโยนบ่อจรเข้  )))

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เผากันเห็นๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:23:12 PM »

ลืมว่าผูกกับบั้งไฟด้วยหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:24:30 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2011, 06:27:56 PM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:25:23 PM »

ผมหวังดี  กลัวสมาชิกใหม่  ไม่ทันเกมส์  สมาชิกเก่า

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลืมว่าผูกกับบั้งไฟด้วยหรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin

ใช่ครับลืม  เอาให้ไปตก  เขมร  เลยครับ  ท่านขุน
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 06:26:58 PM »

ตาบังนี่น่าเชื่อถืออยู่นิดหน่อยครับ Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: [1] 2 3 4 ... 49
  พิมพ์