๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:48:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ... สหายอ๋อง พรานปลาซิว  (อ่าน 2771 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 04:55:46 PM »

ขอให้ไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 06:23:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 06:45:39 PM »

ขอบคุณทุกคำอวยพรจากทุกๆท่านอีกครั้งครับ

+  ทุกท่านแล้วครับ
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 07:35:58 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 07:53:30 PM »

...สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านสหายอ๋อง ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ ...........

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 09:15:37 AM »

วันนี้  27  ก.ค.  2554  เริ่มออกเดินทางมาไม่กี่ก้าวย่าง  จาก  สามเสน  ก็มาถึง  หลักสี่  ซะแล้ว

ไม่เคยคิดว่าตัวเองแก่ขึ้นอีกปี  แต่คิดว่า  ตัวเองเป็น  ผู้ใหญ่ขึ้นอีกปี  แต่ที่ใจหายคือ

เริ่มมีใอ้ตัวเล็ก  2  ตัว  เรียกปู่  กะ  เรียก  ตา

ที่เรียกปู่คือ  หลานของพี่สาวแท้ๆ  พ่อเขาเป็นลูกของพี่สาว  มาถึงก็วิ่งรอบบ้าน 

พอล้มก็เรียกปู่  ช่วยน้องมุกด้วย  ((  ตอนนี้  2  ขวบกว่าๆ )))

ส่วนอีกคนที่เรียกตา  เป็นหลานของลูกพี่ลูกน้อง แม่เขาเป็นลูกสาวของลูกผู้พี่  คนนี้ผู้ชาย  ซนมาก 

แต่ติดผม  ((  2  ขวบกว่า  เช่นกัน  ))  ชอบอ้อนผมให้อุ้มไปดูกระรอก  ((  ใอ้เจี๊ยบเลี้ยงใว้  ))

มาถึงก็  ตาๆ  อุ้มๆ ฟิส  จะไปดูกระรอก  (((  พ่อเขาเป็นอิสลาม  ))) 

แค่  40  เด็กก็เรียกปู่  เรียก  ตา  แล้ว  จักร  เอ๋ย

วันนี้  พาปิ่นโตไปวัดแต่เช้า  แกงเหลืองปลาช่อนนา  +  น้ำพริกกะปิ  +  สะตอและผักสด  +

+ ใข่เจียวกุ้งสับ  ทั้งหมด  ทำเอง  ตื่นมาทำตั้งแต่ตี  สี่

พรที่พระท่านให้มา  ขอส่งผ่านไปยัง  สมช.ทุกท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:41:22 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.อ๋อง

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:56:49 AM »

สุขสันต์วันเกิดอีกครั้งครับ... ไหว้

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:03:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 02:16:56 PM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับท่านสหายอ๋อง สุขกานสุขใจตลอดไปครับ Grin

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 06:04:49 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์