๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 08:35:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ SP - 01 Shadow และเจ้า Champion 1 ใน 333 กระบอก หน้า 2 ครับ  (อ่าน 21672 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:19:46 PM »

คุณปูน้ำลายไหลหยดใส่ปืนเค้าหรือเปล่าครับ... เดี๋ยวปืนเค้าขึ้นสนิมนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 09:41:11 PM »

คุณปูน้ำลายไหลหยดใส่ปืนเค้าหรือเปล่าครับ... เดี๋ยวปืนเค้าขึ้นสนิมนะครับ Grin

. . .  Grin ช่ ว ย ไ ม่ ไ ด้ ปื นเ ค้ า ส ว ย นิ ค่ ะ . . .

1Alien11
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 11:15:44 PM »

วันนี้มีโอกาสได้ลอง CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก น่าเสียดายที่แสงหมดก่อน เลยได้ทดสอบเพียงแค่ชุดเดียวที่ระยะ 10 เมตรครับ
กับความสวยงามต้องยกนิ้วให้เลยครับ ว่างามจริง ๆ  เยี่ยม

อย่างงามเลยครับ............แต่กำลังดูตัว Shadow อยู่ครับ...ตัว Champion คงเกินงบไปหน่อย แฮะๆ

ราคาแรงไหมครับพี่
Roger Rabbit
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 01:22:24 PM »

ปืนสวยครับ เป้าก็สวย  เยี่ยม
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:11:25 AM »

วันนี้มีโอกาสได้ลอง CZ 75 SP-01 Shadow Champion 1 ใน 333 กระบอก น่าเสียดายที่แสงหมดก่อน เลยได้ทดสอบเพียงแค่ชุดเดียวที่ระยะ 10 เมตรครับ
กับความสวยงามต้องยกนิ้วให้เลยครับ ว่างามจริง ๆ  เยี่ยม

อย่างงามเลยครับ............แต่กำลังดูตัว Shadow อยู่ครับ...ตัว Champion คงเกินงบไปหน่อย แฮะๆ

ราคาแรงไหมครับพี่

ตัวนี้สวัสดิการครับ 100,000 ทอนคืน 2,300 กว่าบาทครับ แต่เมื่อสัปดาห์ที่แล้วน้องท่านหนึ่งซื้อหน้าร้านมาไม่ได้ถามว่าร้านไหน
ราคา 125,000 บาทครับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:14:09 AM »

ปืนสวยครับ เป้าก็สวย  เยี่ยม

ขอบคุณครับ  ไหว้
ยินดีต้อนรับสู่โลกแห่งปืนและคลังความรู้ครับ ที่นี่บ้านนี้เรามีพี่  มีเพื่อน และมีน้อง ๆ ที่รักชอบในสิ่งเดียวกันครับ  Grin  เยี่ยม

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:31:07 AM »

CZ อดัม ทีช สวยครับแถมแม่นอีกต่างหากครับผม.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 12:43:51 AM »

CZ อดัม ทีช สวยครับแถมแม่นอีกต่างหากครับผม.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

ความแม่นยำ ไม่ได้แตกต่างกับ SP-01 Shadow เลยครับ แต่ความสวยงามนี่ซิ......กินขาดเลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

papicheadp56
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:23:18 AM »

ปืนสวยฝีมือ เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์