๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:46:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปทดสอบยิงปืน .357 มาครับ  (อ่าน 10279 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 08:33:41 AM »

เยี่ยมครับ ประชิดตัวตัว  เร็ว

เหมือนเหตุการณ์เมือ 10 ปีที่ป่ามะคาบ ล่อซื้อยาบ้า เจ้าหน้าที่คนเดียว

ผู้ร้ายสาม ผู้ร้ายชักปืนก่อนด้วยซ้ำ เจ้าที่ใช้ 9 พารา พลคือ ผู้ร้ายเสียชีวิต ทั้งสามคน ในที่เกิดเหตุ

ครับ
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 09:25:05 AM »

โฮ๊ววววววว  วีดีโอที่ ๔ นัดแรกพี่เล่นสะเสี่ยวเลยนะครับ เสียวเป็นหมัน
ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ
ขออภัยผมลืมตกไปสามคำ "เสียวคู่ต่อสู้เป็นหมัน" แต่คงไม่หมันแล้วครับเพราะนัดที่เหลือพี่ล่อสะพรุนเลย

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
YAIMAN
ปิดทองหลังพระ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 05:03:24 PM »

เหมือนเหตุการณ์เมือ 10 ปีที่ป่ามะคาบ ล่อซื้อยาบ้า เจ้าหน้าที่คนเดียว

ผู้ร้ายสาม ผู้ร้ายชักปืนก่อนด้วยซ้ำ เจ้าที่ใช้ 9 พารา พลคือ ผู้ร้ายเสียชีวิต ทั้งสามคน ในที่เกิดเหตุ

ครับ

ครับ

ใช้ความรู้สึกของเราให้เข้ากับปืนเมื่อจะใช้รวมเป็นหนึ่งเดียว
YAIMAN
ปิดทองหลังพระ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 05:04:45 PM »

โฮ๊ววววววว  วีดีโอที่ ๔ นัดแรกพี่เล่นสะเสี่ยวเลยนะครับ เสียวเป็นหมัน
ขออภัยผมลืมตกไปสามคำ "เสียวคู่ต่อสู้เป็นหมัน" แต่คงไม่หมันแล้วครับเพราะนัดที่เหลือพี่ล่อสะพรุนเลย

ใช้ความรู้สึกของเราให้เข้ากับปืนเมื่อจะใช้รวมเป็นหนึ่งเดียว
Ta.o
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:17:23 AM »

อยากเห็นท่าอื่นอีกครับ สุดยอดดด
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์